Giải Đáp/ Thắc Mắc / Technical question/ Post nơi đây

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi aznkoz, 12/3/06.

1. taki_lnt

taki_lnt Youtube Master Race

Cho hoi Football Mânger 2001 mua o dau ?Phien ban nay tuy cu nhung choi cung duoc , luc truoc tui co choi nhung khong biet mua dia o dau

2. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

[size=+2]Z[/size]Z[size=-2]Z[/size].....^^....Bạn không nói rõ mình ở đâu thì cũng đến là bó tay....Hà Nội thì ra Lê Thanh NGhị , Tạ Quang Bửu , Lý Nam Đế....hỏi người ta....^^

3. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

Bây giờ là thời đại nào rồi mà còn FM01, có lẽ cái bản này bây giờ không còn bán nữa đâu, chuyển sang FM06 hay là FFM06 đi

4. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

game total manager 2005 làm sao để chơi được nhiều người vậy :-/

5. realmadrid_cf

Total Club Manager 05 phải không bác, nếu vậy thì không chơi được nhiều người trên nhiều máy rồi, vì EA không hỗ trợ online cho trò chơi, bác chỉ có thể chơi nhiều người trên một máy thôi, mà đây là chơi riêng biệt chứ không ràng buộc gì giữa người này và người kia đâu

6. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi một chút, bây giờ mình mới update patch, sau khi update xong thì các file save cũ có chịu ảnh hưởng của patch ko? hay là vẫn y sì như 1.0?
    thêm nữa, mình chạy FM qua tạo ổ ảo DAEMON, ko có CRACK, khi up lên thì có cần file crack .exe ko?
    cám ơn ai trả lời hộ luôn :D

7. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

1/Không
    2/Không nốt
    Đính chính chút đỉnh: FFM not FM
    :D
    Bài gửi quá ngắn

8. puppyonline

puppyonline Youtube Master Race

Bác XiaHuo_Don Cài patch vào mà mất hết "save" là do bàn patch Level Start đúng không ?
    vậy remove bản patch đó ra rồi upgrade lên thì ông có chắc là không mất save ko ?

9. fanfm

fanfm Youtube Master Race

room da buon ngu roi bac fc real marid ah , ma truoc day con co thang mod mat day lam , tui pót bai len , no di tranh luan voi toi , roi no con khoa lun acc cua tui , ko bit thang mo đo bay gio o dau nua

10. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Sure....Nếu như ông chưa Remove nó vào thùng rác......:D Update lên Ver. mới chẳng ảnh hưởng gì tới Save FIle cả.
    Nếu như cách post bài của ông là như thế này thì......bị khóa cũng đáng thoai....không dấu nè...quan trọng nhứt là nói xấu Mod , mà đâu phải Mod nào cũng công tâm đâu , nhiều tên luôn cho mình là nhứt , cãi là chém liền....:|......Hỏi nhỏ , tên Mod đó có fải là Aznkoz hông? :D.....Trả lời Ừ đi nhé....=))

11. realmadrid_cf

Room buồn ngủ hay không là do member thôi bác ạ, ai cũng thấy buồn ngủ mà không hành động để bớt buồn ngủ thì càng đi xuống hơn, nơi đây là nơi để ta trao đổi kinh nghiệm và học hỏi cách chơi của mọi người thôi, cũng chẳng phải nơi buôn bán gì mà sợ buồn ngủ hay không, còn việc bác post bài chắc là bác có nói gì không tốt tới room hoặc là nói không hợp ý mod thì mới xảy ra tranh luận, mà tranh luận cũng tốt thôi, để ta có thể làm sáng tỏ vấn đề, còn việc bác bị lock nick chẳng qua là có vi phạm gì tới quy định của box, cứ post bài bình thường thì chẳng mod nào dam lock nick của mình cả. Lần sau post bài bác viết tiếng Việt có dấu cho anh em dễ đọc nha

12. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Giỏi lý luận quá hen....:D
    Lần sau chịu khó xuống dòng cho anh em dễ đọc chút nhá...

13. fanfm

fanfm Youtube Master Race

choi quan ly 1 thoi gian tui cung phat hien ra ten tuoi tuy ko noi tieng nhung da trong fm thi khoi che :andy reid da cho spurs , cac bac test thu di

14. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

1/ Không đánh được Tiếng Việt à?
    2/ Không phân biệt được đâu là Football Manager 2006 với đâu là FIFA Manager 06 à?

15. Boy_hp

Boy_hp Youtube Master Race

Tôi cài game xong chạy patch 1.1 thi nó bao lỗi "Old File not found. However, a file of the same name was found. No update done since contents do not match". Trước lúc cài patch nó chỉ khuyên nên backup 2 file Cuontry.save và Master.dat trong folder database để tranh file save bị overwrite. Chả hiểu ra làm sao nữa. Bác nào chỉ cách khắc phục lỗi cài patch Eng ở trên hộ cái, vào game toàn thấy ký tự kỳ quặc tức xì khói tai.

16. realmadrid_cf

lỗi cố hữu, bác mod này không hướng dẫn cho anh em up patch lên đầy đủ, cái lỗi này chẳng qua là khi bác tải về cứ thế setup ngay mà không đưa vào thư mục đã cài game, bây giờ bác move cái bản install patch đó qua thư mục đã cài FFM, sau đó thì install bình thường, sẽ không báo lỗi gì nữa đâu

17. aznkoz

aznkoz Mega Man

Sorry ^^, tại hông gặp tình trạng đó .... Vì tui xài mấy cái partition mà khi install vào cái nào cũng được, miễn có install ^^ . Xong rồi patch download ra desktop vẫn install ... vào ngon O_O .
    Có thể là do xài quá nhiều un-official patch :) .

18. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

@Aznkoz : seo tên fanfm ông cho thăng rồi à? Khổ thân hắn...~_~...cứ cho "sống" để box có vẻ đông người một chút....^^....Revive hắn đi.....coi như làm từ thiện....U r so cruel...T__T (Miệng thì lúc nào cũng nam mô , thế mà toàn chặt chém....~_~)

19. Boy_hp

Boy_hp Youtube Master Race

Xin lỗi các bác. Hôm qua down được game phởn chí quá kô để ý ngay trong khi cài đặt có lựa chọn Language. Cài bản tiếng Nga nên khi chay patch Eng nó báo lỗi là đúng thôi :D

20. aznkoz

aznkoz Mega Man

Mấy trăm ngày ko vào forum rồi vậy Mr Dun ? Có mún chém đâu mà nó dám lập topic nói tui bày đặt dzỡ giọng mod O_O , còn nói cái gì nữa quên riồi . Vào thùng rác mà coi . Y hệt thằng gì hồi mới lần đâu tui làm mod cũng nói y hệt vậy, nói cái kỉu ko tôn trọng gì hết .
    PS : Mà nè, tui nghe ông nói "xin" cho nó là muốn chém 1 nhát hay 3,4 nhát (Kẻ làm sai ko biết sữa mà còn khuyên nên làm sai thêm O_O) . Rãnh rỗi vừa thôi nhe . Đừng có chọc à . X( Tui chém lúc nào quá đáng chứ ko có kỉu nhào vô cái gì cũng chém . Cũng ko có cái vụ như mấy tụi mót này mót nọ . Ở đây lâu rồi mà ko biết à ? Chắc dạo này chán sống, muốn thèm vài đao chứ gì ?