Giải đáp thắc mắc trong game[Giải đáp tốt thưởng exp ^^ kamo]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Great Se7en, 7/6/05.

1. FreedomGundam

FreedomGundam T.E.T.Я.I.S

điều này làm cho việc kiếm đồ khó hơn,Ken ông nhận dc dpt à,sao tui dc ngọc Dpt nà

2. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

tuần nào mà chả 3 con đại phúc thần ::( ! Ông hên lắm hay sao á , tôi tuàn nào củng 3 con là 3 con DPT nhưng mà bù lại thì có long hỏa +3 , và leo lên dc tàng 17 chưa chạm đến tứ đại thiên vương :D

3. nguyentainguyen

nguyentainguyen Youtube Master Race

huhuhuhu ai giúp em với!!!!!Em lv 7x bên srever bàng thống.Hom dó em dổi pass và sao dó lai. quên .Nhưng em biết ám mã và ID,vậy em xin hỏi có lấy lại dc pass ko mấy anh chị làm ơn giúp giùm em di !!!!!! ::(

4. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Gửi mail lên công ty AS.ltd [email protected] nói là đổi pass rồi quên viết ID , nick game , serve , trình bày vụ trên chác giải quyết dc

5. nhatthien_3000

nhatthien_3000 Mr & Ms Pac-Man

Có ai làm cái Q đầu tiên của Q tâm tâm chưa nhỉ, nếu làm rồi chỉ giùm chỗ này là chỗ nào :
    Cho hỏi cái sơn động Xuyên châu đó là ở chỗ nào vậy? Mới đánh được có trận đầu không biết chỗ đó nên về cày lv tiếp.

6. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Chính là Sơn động Khoa Châu ở Từ Châu ( cái động thông qua làng chài ) , vô đó mà làm , nếu ko đúng thì ở cái động bên cạnh , chắc chắn 1 trong 2 cái động đó . lâu ko test lại nên quên :p

7. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Anh em cho mình hỏi cái nhiệm vụ Kênh Toàn nó như thế nào nhỉ ai làm rồi chỉ giúp mình với hix

8. abccuongnb

abccuongnb Youtube Master Race

cac bac pro cho em hoi cach reborn Thai Van Co dc ko
    Thai Van Co em lv 61 roi ma ko biet cach reborn
    kho tam lam
    mong cac bac giup cho ^^
    thank!

9. abccuongnb

cac bac pro cho em hoi cach reborn Thai Van Co dc ko
    mong cac bac giup do
    thank!

10. titan451

titan451 Youtube Master Race

MO TOPIC DAY BOT CHO NOOB :D :D :D
    Hix nếu em đọc xong tất cả các bài viết ma BOT dc em chít liền. Thiệt tình kính mong các bác pro xem xét lại giúp anh em noob. Giờ em login truebot ngon lành chỉ ko cựa quậy được thôi :D. Rất mong các pro nhiệt huyết viêt 1 bài thât ngắn gọn xúc tích. Noob như em nè, chẳng hạn em có 5 ID : vn1111 vn2222 vn3333 vn4444 vn555, trong tay em chỉ có thế thôi, giờ các bác dạy em BOT dc thì mới là No1 đóa. rất mong có ai đó đứng ra lập 1 topic thiệt "chuyên nghiệp". Em nhận thấy cái cần thiết nhất la sc, cái nay đúng la quá khó với 1 noob để hiêu dc hết, với 1 noob thì chỉ co thể biết là o đâu thì thay các ID của mình vào sc để nó Bot dc.==> tiêu chí dạy Bot là thay số thay số va thay số ===> nhà nhà Bot noob noob Bot .chan thanh cam on.( bai gui di khap noi mong cac bat thong cam :D )

11. vietdohai

vietdohai Mr & Ms Pac-Man

Tên nhiệm vụ: đại phá Lưu Bị.
    Quá trình nhiệm vụ:
    1. Đến Thành Hứa Xương Quan Phủ đối thoại với Tuân Du, đồng ý giúp đỡ.
    2. Giúp tìm phù du mộc (Rừng Bồng Lai-Phùng Phùng Binh), nam hà kim sa (hộp châu báu nhà Tào Cửu) mỗi thứ một cái.
    3. Giao cho ông ta xong, đi đến Rừng Oa Dương tầng thứ 2.
    4. Vào trong ta theo hướng bên trái đi lên đối thoại với Tuân Du.
    5. Trở về Thành Hứa Xương đối thoại với Tào Cửu, đối thoại tiếp với Tào tháo vào chiến đấu với Cát Bình, Đại Phụ 3 người, Thái Giám 2 người, Thần Quan 4 người.
    6. Ta đến nhà Đổng Thừa đối thoại với ông ta và vào chiến đấu với Đổng Thừa, Ngô Thạc, Vương Tử Phục, Ngô Tử Lan, thắng lợi được chiếu chí sĩ sách.
    7. Ta trở về đối thoại với Tào Cửu, đối thoại tiếp với Tào Tháo, đồng ý giúp đỡ.
    8. Ta đến Từ Châu Rừng Hạ Thái đối thoại với Lạc Tấn và vào chiến đấu với Trương Phi, Lưu Bị, Tôn Can, Giản Ung, Ma Phương, Ma Xiêu.
    9. Thắng lợi giúp tìm vải bố đinh (Rừng Hà Nội-Hùng Quân Trưởng), miếng da nhỏ (Hạ Phỉ Thành trong nhà của Trần Quế) mỗi thứ một cái.
    10. Đến Hạ Phỉ Thành đối thoại với Ma phu nhân.
    11. Trở về Thành Hứa Xương đối thoại với Tào Cửu, đối thoại tiếp với Tào Tháo thì hoàn thành nhiệm vụ.
    Điều kiện nhiệm vụ: cần phải hoàn thành nhiệm vụ tả kích chiến Chuẩn Âm.
    Địa điểm: Việt Châu, Thành Hứa Xương. Ghi chú: không.
    Vật phẩm có được: lông của hỏa phụng hoàng (hỏa + 2).
    đây là Quest tiếp theo của đại phá Lưu Bị:
    Vải bố đinh là vải gi vậy tôi kiếm mãi ko ra

12. binhdaica1

binhdaica1 Youtube Master Race

cho mình hỏi Q lê công phòng chiến làm sao dể nhân dươc. mình dã làm xong phạm nam tiếp tục công phá lưu bị nhưng lại ko nhận dược
    còn Q quan độ đại chiến mình tìm dược gỗ ngô đồng gỗ tùng đen da mèo sọc lúc về đưa cho nó thì lại ko được vậy là sao??

13. abccuongnb

:hug:
    cac bac pro cho em hoi cach reborn Thai Van Co voi
    mong cac bac giup do tan tinh ^^

14. dumaongbi

dumaongbi Youtube Master Race

co ai biet TruongTu o dau ko
    trong day Q lam ac ma BDY ay

15. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Post bài mấy hôm nay rồi mà chưa có ai trả lời hộ mình ai biết chỉ rùm mình với mình xin cảm ơn trước nhiệm vụ kênh toàn mà không ai biết sao?

16. eckimo

eckimo Youtube Master Race

ai biet nhi chau son dong o dau ko chi dum em cai
    tim 1 ngay ma ko thay
    chan'

17. nghiainf

nghiainf Donkey Kong

vải bố đinh là vải vá đánh ở rừng hà nội diệp thành

ở đây ko phải là gỗ ngô đồng mà là miếng gỗ ở trong hộp kho báu trong hang trên ngọn núi cứu hạ hầu huyên (núi có hình đầu trâu á)

Lại cổng trắc quận nó với lão già ở đó, rồi lại quán trà nói với thằng ở trong quán trà, sau đó vào rừng ở góc trên bên phải có binh đao lẻ đánh rồng lấy móng, vào hang rắn kế thành đại huyện đánh rắn lấy nanh, có 2 món về đưa cho lưu bị là được.

Trương Tú ở trong nhà phía trên nhà thằng Tào An ở Uyển Thành, nó đứng với Giả Lục

Nhị Châu chỗ thằng nghiêm bá hổ đi xuống, vào cái làng chài ở cuối đường, vào đó nói chuyện với hiệp nhị ca rồi vào làng phía trên đánh với hải đại vương cứu người yêu của nó, về nói chuyện với nó sẽ có được bản đồ hải y nhị châu mới đi xuống vùng biển ở phía dưới đó được, xuống đó sẽ thấy cái hang động phun núi lửa ở đó.

18. Mip

Mip Donkey Kong

Úi bác ơi. Q kênh Toàn là nhận ở Lưu Bị muh. nó nhờ kiếm đồ rèn vũ khí cho Trương Phi và Quan Vũ muh. Sai rồi kìa

19. Biu_H

Biu_H Donkey Kong

cho mình hỏi hiện giờ mình đang có con Quách Gia lv 96 Fai 100 mình muốn chuyển qua con Hỏa lv 60 thì được không nếu được xin hỏi còn mấy Fai.? Xin cám ơn.

20. SoLoKoo

SoLoKoo Mr & Ms Pac-Man

bạn muốn chuyển wa con hỏa 60 thi ko thẻ nao chuyển wa dc
    it nhat phai chuyển wa con lv 76 thi mói cam dc QG va no se quay tro ve 1 Fai