Giải đáp thắc mắc trong game[Giải đáp tốt thưởng exp ^^ kamo]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Great Se7en, 7/6/05.

1. DocCuuKiem

DocCuuKiem Mega Man

phải đủ 30 luôn, lúc đó nói chuyện nó bắt mình luyện con Triệu Thương lên lvl 10 :D

Từ làng chài chui lên cái bờ biển, nếu vào thấy tảng đá bên trái nó bè ra là có đảo cá heo
    Thấy đảo cả heo đi qua phải có cái lỗ
    Vào lỗ đi kiếm cái lỗ tiếp theo, cứ đi xuống rồi quẹo phải là thấy

sau khi vào lỗ thứ 2 thì đi lên trên rồi quẹo phải là thấy chỗ naly

Good Luck :D !!!

2. tisu2000

tisu2000 Youtube Master Race

lam q hoc thuat dao tao kho'' nhu gi ma ko hieu tsonline co'' bi cham mach ko nua con toi lv 30 roi di nhan q hoc thuat dao tao thi ra ngoai bien ai danh'' VC va ALC thi ko dc no'' keu ve di dung lam phien no'' nhung trong nhat ki'' cua toi da nhan q roi ma ko danh'' dc hoi sao toi hoc thuat dao tao day thu hoi may'' anh co'' tai sao con toi ko hoc dc thuat dao tao vay

3. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

theo tôi chắc bạn chưa làm Quest đưa thư cầu cứu
    bạn nhận Quest này ở chỗ Lưu Nhiên rồi vào thành Bình Nguyên đưa cho Công Tôn Khuyến
    để vào thành bạn phải đánh 1 trận (rất tiếc là mình không nhớ phải đánh với ai)

4. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

cái Q học thuật đào tẩu thì chỉ cần nhận Q thư cầu cứu của lưu nhiên là đủ không cần phải làm Q đó đâu . sau khi nhận Q đó thì có thể nhận Q thuật đào tẩu được

5. ta_van_nhac

ta_van_nhac Mr & Ms Pac-Man

và nhớ là phải gặp cái thằng trong căn nhà to to cạnh cái nhà nho nhỏ của cửu sởi thì mới làm đc Q đào tẩu
    to sanada
    giúp nhạc chỗ bắt thằng tôn trọng đi sanada và làm ơn bảo dùm là lvl bao nhiêu thì bắt đc nha :D cảm ơn sa trứơc

6. knight-x

knight-x Mr & Ms Pac-Man

Q Đào Tẩu :
    1/ Ra Lấy cáo thị..đến cái bảng cáo thị ở trc thành trác quận, đi vào nó. đánh với mấy thằng lính quèn "p dc đặc thủ +5Hp :D

Sau đó vào Phủ gặp Lưu Nhiên, nó cho cái thư cầu cứu,

3/ Đến căn nhà bên phải nhà Cửu Sói, vào nói chuyện với một thằng, nó nhờ đi dẹp loạn ngoài biên ải, đồng ý giúp nó. nhận dc 3 đồng vàng là ok ") Tiếp đó gặp bé Âu lạc cơ uýnh một trận là ok ..good luck

7. cobengaytho

cobengaytho Mr & Ms Pac-Man

Tôn Trọng lvl 40 ở Thành Cự Lộc ( Nơi bắt con mèo ngao ngao^^ )..Cobe tìm cách reborn Tôn Trọng thử mà chưa thành công..hì hì

8. onlymoon4

onlymoon4 Youtube Master Race

có ai lấy được kim toa của hàn trung chưa

9. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

Hàn trung lv 55 skill thì hinh nhu là có bão phong ngu phong và tuyền phong thì phải trong cự lộc thành quan phủ đó nhạc :)) mà con đó íu chết được nhạc bắt chi zậy nhạc

10. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

úi cha vừa chơi vừa lên forum nhìn lé từ bài của onlymoon sang bài của nhạc roài Tôn trong lv 40 hệ hỏa có skill hỏa tiễn liệt hỏa chỗ võ đài của thành cự lộc (từ cổng đi thẳng 1 mạch là đến hà)

11. nhatthien_3000

nhatthien_3000 Mr & Ms Pac-Man

Có thể là bạn chưa ra chỗ đánh đại phương tướng với binh giáp nhẹ để nói chuyện và vào chiến đấu với cái thằng tên Phong Thế ở đó nên bạn có thể bạn ko làm được Q Đào tẩu.(Thằng Phong Thế này lv 6x hệ thủy đó, bạn lấy BDY Phong vào buff là có thể thắng nó đó, đánh thằng này cũng dễ thôi.)
    Sẵn tiện cho em hỏi: Bác nào biết làm Q học thuật đào khoáng cấp 2 ở đâu thì chỉ cho em với mọi người biết nhé. :p

12. DocCuuKiem

DocCuuKiem Mega Man

Topic làm Q của LCK đó, trong box Hộp lưu trữ có đăng đó :D

13. jimmy_007

jimmy_007 Donkey Kong

ai biết làm Q tạ 60kg hoặc tạ 70 kg chỉ tui vớii
    làm theo hướng dẫn trong topic hướng dẫn thì nhận không được Q lấy tạ 60kg
    bác nào biết chỉ dùm tui cái

14. tisu2000

may'' bac oi cho hoi ti di con toi lv 30 rôiti di nhan q hoc thuat dao tao roi tronh nhat ki'' ghi la danh'' quan o tan hoc dc thuat dao tao the'' ma toi ra ngoai bien ai danh'' VCva ALC thi no'' keu ve di cac bac co'' biet'' tai sao con toi ko hoc dc ko chi dum nha cam on

15. tisu2000

ma ne danh'' no'' o trac quan ha nhatthien_3000

16. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

muốn làm Q học thuật đào tẩu thì bạn phải nhận Q thư cầu cưu của luu nhiên đã (chỉ cần nhận Q thui nha hong cần làm

17. vusun

vusun Youtube Master Race

Mọi người ơi ai bit' hack tu. đông. công kick ko ? ai bít copy cho em 1 phien ban? vao` yahoo nay` ne`: eternal_love91 đó ai choi sever quan vu~em sẽ hậu tạ ! Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' dieĐừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`m? roi`Đừng tru` mp anh oi em sapĐừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`

18. vusun

Mọi người ơi ai bit' hack tu. đông. công kick ko ? ai bít copy cho em 1 phien ban? vao` yahoo nay` ne`: eternal_love91 đó ai choi sever quan vu~em sẽ hậu tạ ! Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' dieĐừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`m? roi`Đừng tru` mp anh oi em sapĐừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`' het' diem? roi`Đừng tru` mp anh oi em sap' het' diem? roi`

19. vusun

20. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

cần trôn thần chưởng ghê óa pác ơi kiểu này hông bị hee cho cho Gameover thì cũng dính 2 thẹo đa :))