Giải đáp thắc mắc trong Legn@ và TrueBot

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi nmt_l, 15/3/06.

1. baby_sang

baby_sang Youtube Master Race

cho en hoi cau nay khi bot wa cau trieu chi dien vao sao
    double mapid1 = ?;
    double mapid2 = ?;
    byte warpid1 = ?;
    byte warpid2 = ?;

2. RedHair

RedHair Donkey Kong

ci bác nào biết cách chỉnh tốc độ của legna mạnh hơn tí nua đc ko nó chạy với TB chậm wa chạy ko lại TB hix hix legna dí hoai chán phết ai có cách tằng tốc độ của legna lên thì post lên cho anh em khác phcu5 tằng tốc tối đa cho nó nhé

3. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Còn với những ai muốn tăng tốc rã LV và thích liều thì bỏ cái đoạn ts.walk(1542,180); đi là nó đánh ngay ngoài y chang xcab lun ! cái bạn càn phải ko

4. funnypig

funnypig Youtube Master Race

Có ai cho mình hỏi cách bot NPC kiểu đang đi bị chặn đánh.
    Mình bít bot bằng cách click NPC như TTTừ, CNinh, Triệu Vân, Điển Vi, Hứa Chữ bằng ts.ClickOnNPC(); bot gate thì dùng warp.
    Còn bot kiểu đang đi NPC hiện lên rùi bị đánh thì mình phải dùng lệnh gì vậy, mình thử walk tới tọa độ đó cũng ko được, hix, mình tìm cả tháng trời mà vẫn ko đuợc,hix :(, mong được mọi người giúp đỡ.

5. mylove9761

mylove9761 Youtube Master Race

Em Ga` Lam' May' Bac. Giup Em Lam` The' Nao De? Sua? Scrip Vay Muon' Copy Scirp Vao May' Minh Lam Nhu Nao Vay Em Nood Mong Cac' Bac' Chi? Dan~

6. nmt_l

nmt_l Donkey Kong

Sai rồi, viên công kích ở Cự lộc là 46013; nó chia ra làm mấy loại công kích mà, thay vào để chuyển tốt.

7. belinhmy

belinhmy Youtube Master Race

microsoft windowsinstaller 3.0 la` gi` vay anh , nó bắt cài đặt

8. culacule8x

culacule8x Mr & Ms Pac-Man

chán wa' mắt với chả mũi cái bảng IDitem nó dài wa' lật lên lật xuống thấy mỗi cái 46042 ,bác nói cái giở ra thấy lun ^_^ thank
    còn vụ tự động bán hàng bác biết share luôn cho anh em với :D

9. RedHair

RedHair Donkey Kong

ko phải đâu Ken à cái này chủ PT sài TB đánh kỉu còn nhanh hơn cả bò cái ts. kia nữa đấy do đó mem sài legna ko theo kẹp khoang 1h là dí thui chán phết T_T đánh wá nhanh sài TB nhiu wá lag lém nên sai mem cho legna mà legna ko có cách chỉnh delay lẹ chút T_T nẹn khồ tụi kia chạy TB đánh nhnha phết

10. RedHair

RedHair Donkey Kong

à sao trong legn@ ko có cái phần giao dịch nhĩ kiếm hoài ko thấy MCangel rãnh thì fix thêm phần này luôn đi cho anh em giao dich với nà chứ mỗi lần muốn cất SP lại thì alogin oải wá huhuuh

11. **Asakura Hao**

**Asakura Hao** C O N T R A

sao con chủ pt của em cứ bị expected là bị sao vậy
    lúc nãy đang bot ngon tự nhiên bị dis và log lại thì bị vậy
    ai bít bị sao nói em với
    nói trước script của em ko có mấy cái vụ ts.elay(5 00) đâu nha
    (500) hít dó

12. Katikate

Katikate Youtube Master Race

hic
    cho mình hỏi thêm 1 chút nữa là nếu 15x muốn train pet từ 9x lên 11x thì train thế nào cho nhanh nhất vậy. team toàn hỏa thì bot Q nào cho ngon. TV thì cả team oánh hết rùi T_T. ::(

13. KEN_BALAMO

9x - 12x củng dc , bot kim tỏa Tào Tháo đó , củng train đệ dc dạ ;)) ! Tào Thuần có 10X Ngưu Kim có 8X sao train lên 11x dc , Trương Lương thì có khá hơn đâu 10X luôn nhưng nó có 2 con gà đứng kế bên xác xuất combo cao kinh , 1 - 90 là hết ga rồi bồ ơi , thời điểm này HCDT đâu còn train ngon nửa chỉ còn bot Tào Tháo luyện Pet may ra nhưng dễ vào tù :))

14. Katikate

Katikate Youtube Master Race

hic
    ai làm ơn xem dùm tui cái crips gate Trương Lương với. Không hiểu sao logg vào vài s là nó out luôn cả cái cửa sổ Legn@. Chạy Cự Lộc thì kô có vấn đề gì cả. Pác nào có crips gate Trương Bửu thì share cho anh em luôn đi.T_T

15. mylovehao

mylovehao Youtube Master Race

Em Chưa biết boot chỉ dùm em được không về IT em cũng hiểu dc lên boot chưa ai hướng dẫn cụ thể. Vì vậy mong Mấy anh bỏ chút ít thời gian hướng dẫn boot cho em ( nói riêng ) và ( mọi người chưa hiểu nói chung ) được mấy anh hướng dẫn vậy em cảm ơn vô cùng ^^

16. nmt_l

nmt_l Donkey Kong

Chưa biết tí gì về Bot ma muốn dùng ngay có một cách đơn giản nhất là mua xcab về dùng 1 tháng, theo dõi nó , thang sau khỏi cần mua nữa tự khắc biết dùng, nhiều người hỏi qua yahoo, hỏi từ a đến z, lại co cả câu hỏi là " tại sao là mapid, ....". Muốn biết trước hết phải tự tìm hiểu, không ai giải thích rõ được mọi cái nếu chưa biết một tí gì, hơn nữa nhiều người đến giờ vẫn còn hiểu lầm bot là hack level, không có chuyện đó, nó chỉ hỗ trợ mình trong việc chơi game. Và đồng thời phải biết khả năng của mình có thể bot được ở đâu, không thể thấy người ta Bot ở chỗ này được nhiều điểm mà vac Pt của mình ra đó luyện với mong muốn cũng được như vậy. Trên 4 rum này post đủ các câu trả lời của các bạn, nếu chịu khó đọc các Topic về bot một cách chi tiết từ đầu đến cuối là hiểu được tương đối rồi.

17. XinhKieu

XinhKieu Mr & Ms Pac-Man

Ken ui ! chỉ cách set agi ở cư lộc mà chạy 2 gà 2 tôn trọng ma dc 910 đi nào! mình chạy 2 gà 3 tôn trọng dc có 940 à! Thanks :D

18. KEN_BALAMO

Ạc ạc , lại chúa tôi 940/1 trận còn đoài ít #>:) , bot nhiều quá coai chừng 113 ập tới đó :o

19. NguyenPhuong89

NguyenPhuong89 Donkey Kong

vì em chạy Legna@ cứ 2,3 phút thì bị dis nên em chạy chủ pt = Xcab còn mem chạy = Legna@ được không.
    Cho em hỏi cái này nữa set agi thế nào để có thể đạt được điểm tối đa ở CỰ LỘC vậy anh. Em đánh trận có được 523 ( em chạy 2 gà , 1 tôn trọng ).

20. KEN_BALAMO

Do bạn set agi điều quá , nên dẩn tới việc điểm thấp như trên theo tôi thì 2 gà 1 ton trọng thì số điểm cần đạt phải là 750+EXP , gà agi 25 or 26 tùy , tôn trọng agi thấp hơn gà 1 agi , char mage agi thấp hơn gà 2 agi , QG agi = tôn trọng ! An thua là con char là con kết thúc chứ ko phải 2 gà or tôn trong kết thúc #>:)