GIẢI ĐÁP THẮC MẮC VỀ DÒNG GAME TURN BASED STRATEGY ( Newbie gủi bài ở đây)

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi runan, 22/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. danglongshin

danglongshin Youtube Master Race

Xin lỗi có ai rãnh rỗi có thể liệt kê dùm tôi những game RPG theo lượt hấp dẫn không?
    Trước giờ có chơi mỗi Fire Emblem thôi , rồi bỏ luôn tới giờ , thành ra hiện nay noob về thể loại này lắm .
    Cũng vui lòng nói rõ platform (PS1 hay PC) , năm phát hành (quên thi thoi :D).
    Giới thiệu dạng hiệp sĩ , phép thuật ,..... tôi không thích bắn súng hiện đại , robo .
    Thanks a lot.

2. PALOUR

PALOUR Youtube Master Race

Cho minh hoi cai ney duoc ko....Minh dang choi TEar RING SAGA day la lan dau tien minh choi game ney...toan la tieng nhat vay co ban patch lam' cho no cho thanh tieng ANH ko....choi tieng nhat chan hiểu gì cả...

3. Darkone

Darkone Donkey Kong

Ặc ặc thì ai cũng như ông thôi, Tearring Saga chỉ có bản tiếng nhật thôi pa àh, trước giờ nghe noi có một người giới thiệu là có bản patch E rồi mà lặn mất tiêu ::( .

4. saphirine

saphirine Legend of Zelda

cho em hỏi là cách đi bài ẩn ở L2 kiểu gì vậy em không đi được mặc dù đã đi đến ô để đi bài đó( bài 6)

5. runan

runan Thánh Chiến Hiệp Sĩ

L2 là 1 game rất rắc rối, các màn ? được phân bố ra ở 4 cảnh thiện ma triều đình và trung lập.Bạn có thể tham khảo ở các topic nói về Langrisser hoặc trên trang web: www.gamefaqs.com nhé.

6. anhloveyou99

anhloveyou99 Youtube Master Race

cac ban cho minh hoi tai sao khi danh TRS tren win XP thi khi danh hinh to taon bi day khoi tro choi vay` .co ban nao biet chi giup minh voi.

7. FFFF

FFFF Fire in the hole! Lão Làng GVN

* Config giả lập ko đúng cách. Chứ chơi giả lập PS thì ko ảnh hưởng do WinXP hay Win gì khác cả [ấy là nói cái ePSXe] .....

8. ma_lang_thang

ma_lang_thang Youtube Master Race

các bác cho em link down trò Ginga Sengoku Gunyuuden Rai được ko .link bên kia die òi nhưng em không dám hỏi vì bác mod bảo ko dc hỏi linh tinh mà.với lại em chả biết post vào đâu nên post vô đây.cho em bản E nhá ,nếu ko bản Japan cũng đc.
    Em chơi trò này và mê từ hồi nhỏ xíu nhưng hổng bit tên .Bây h mới bit ,mong các bác giúp iem.

9. runan

Ặc, nói xấu nha, ai bảo runan ko cho post linh tinh.B5n muốn post bất kì cái gì thì topic này là nơi hợp lý nhất vì đây sẽ là nơi quy tụ những mem giỏi, sẽ giúp được cho bạn.

10. RocknRoll

RocknRoll Youtube Master Race

cho hỏi cái file game .torrent thì dùng chương trình gì để có thể chơi đc game, ban bên topic kia cho đường link down cái trình giả lập dolphin gì đó nhưng mà chơi không được, làm ơn chỉ nhanh nhanh giùm nha,tại đang ghiền

11. ma_lang_thang

ma_lang_thang Youtube Master Race

vì box minh` hay dùng giả lập nên cho em hỏi em xài ZNESW có phần netplay ,em muốn chơi với bạn em thi` làm thế nao`.

12. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

cho hỏi cái Tearring Saga modify có tác dungj gì vậy, chỉnh sửa nhân vật trong game dựa trên các nhân vạt cũ hay tạo nhân vật mới vậy

Lâu quá không lên nên còn nhìu bỡ ngỡ, đừng chửi tui noob nghen bà con, cho hỏi WAR trong acc của mình là gì vậy

13. BoyFriend's14-2

BoyFriend's14-2 Youtube Master Race

Sao cái nhận xét TS vào sọt rác rồi ạ mà em tìm ko thấy ?

14. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Làm sao mà lôi dc nó ra trong số cả chục topic bị del

Mình mới tham gia có thể chỉ mình đôi điều ko các bạn

15. Sarevok

Sarevok T.E.T.Я.I.S

chắc ko bị del đâu:bạn click vô mục tìm kiếm trên diễn đàn ấy rồi gõ vô, chắc ra cả mớ.

16. aremynoob

aremynoob Youtube Master Race

ai cho em link down tro` thap. tu. chinh ban? Japan voi' tro` TS tren ps1 voi',lam`on tra? loi` gap'

17. runan

Ko.Đây là game ps 1 . bạn chỉ có thể mua đĩa thôi ( khoãng 8k/cái), chứ download tốn nhìu thời gian lắm, với lại hình như ko có link nào down game này đâu.

18. aremynoob

aremynoob Youtube Master Race

ai o? HN chi? tui cho~ mua may' dia~ do' voi'

19. silverwingdy

silverwingdy Mr & Ms Pac-Man

Bác Runan cho em hỏi là game Berwick Saga có bản tiếng anh không mà sao mấy bác toàn hướng dẫn tiếng anh thế :D

20. Sarevok

Sarevok T.E.T.Я.I.S

chài ui, Tên người với đồ thì cũng chỉ là tiếng Anh phiên âm bằng tiếng Nhật ,có dịch sang tiếng Việt cũng ko được . Còn phần hướng dẫn bộ bồ thích đọc bằng tiếng Nhật hả?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.