Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boylove84

boylove84 Mr & Ms Pac-Man

Toàn nhưng câu hỏi và nhưng lỗi khi chơi fm mà mọ người vẫn gặp sao ko thấy ai tra lời vậy .

daemon bi lỗi nè : đang chơi mà mât điện, sau khi khởi động lại máy báo lỗi file chạy daemon.dll . vô run đánh msconfig vô statup tắt nó đi . lần sau nó sẽ ko chạy nưa chơi game vẫn ngon lành .

Còn gỡ nó đi và caig nó lại thi` em vẫn bó tay , ko cài đè dc ko gỡ dc hiochic

2. boylove84

Thằng Henry của tui chả thế phạt đền toàn miss

Mới cả moi người để ý khi cầu thủ mình ném biên gần chỗ phạt góc ý .
    Nó ném vào khu 16m50 hay đc penenty lắm nhẩy :D

3. Shinichi85

Shinichi85 Youtube Master Race

cho em hỏi đổi wa mấy cái skin khác làm sao để vào trận đấu được vậy... nó tòan bị vậy ko à, ko có Yes hay No cho mình vào, ko bít có phím nóng nào ko nữa, chỉ có skin Metallic 2006 voi Metallic 2006 right là vào đá được thui

4. Mp2

Mp2 T.E.T.Я.I.S

Bạn nào biết chỗ mua đĩa Fm2006 ở hai phòng thì chỉ cho mình nhé....Có gì nhắn vào nick của mình
    [email protected]

5. SilentSteps

SilentSteps T.E.T.Я.I.S

Nói cụ thể cách làm ram ảo đi bạn. Máy tui 768 MB nhưng khi vừa vẽ 3dsmax vừa chơi FM ( thỉnh thoảng On holiday phát ) thì có như cà tưng, cứ bào lowmemory hoài. Chả lẽ lại mua thêm con 512 MB nữa thì chết tiền. Chỉ giúp được ko bạn ?

6. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

Cái này là bị lỗi, đổi lại skin khác thôi.Nhiều lúc mình cũng bị thế, hoặc là đổi skin, hoặc là out ra vào lại lại bt. nói chung nhiều lúc cũng bó tay với kiểu graphic dạn xml :)

7. metropolis512

metropolis512 Youtube Master Race

Tui đang có bộ áo với cả logos của đội bóng premiership , ai cho biết làm thế nào để sử dụng nó với

8. boylove84

Ặc ặc ! chơi đến 2010 rồi mà bị như thế lại không biết phải làm sao ah

Fm của lao động đường phố lỗi rồi . Giữ lại cái Save của lao động đường phố .

Gỡ Fm đi cài lại là ok ngay mờ .

Thỉnh thoảng cũng lên cài lại chay cho êm

9. boylove84

Má ! lao động đường phố mấy tuổi rồi

Nhấp chuột phải vào my computer chọn properties . chọn nhãn advanced .trong phần perfomance nháy vô settings ,trong perfomance options lai chon advanced , nháy vô nút change .ở cái phần Initial Size cho nó lên 1000 phần Maximum size cho nó lên 2000 rồi nháy vô Set . Ấn ok , ok , ok khởi động lai máy >>>Ok chưa lao động đường phố

10. boylove84

lao động đường phố phi lên Hà lội đi tui choa . Đỡ phải mua . Mà chăc gì chỗ lao động đường phố có bán . Vào góc Download ngồi mà đợi load về . Nhớ load thêm mấy con vius về cho nó phá máy chơi vui lém :D

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

BoyLove84 nên dùng lời lẽ chỉ người khác lịch sự hơn chút đi...Đọc mấy bài của bạn khó trôi lắm ^^...Mà cái cách post 1 lúc 3 bài liền nhau này dễ ăn đạn của các sếp đó T___T...nếu cần trả lời từng người thì dùng cái cặp "QUOTE.../QUOTE" mà trả lời từng người trong 1 bài viết, đừng làm 1 tràng liên thanh như câu cá rô-phi vậy ^^...Tui mạn phép mọi người góp ý với Boylove84 trong topic luôn ^^...Vậy hén ^^

12. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Các bác giải thich cho iem việc này nhá: Mùa giải trước iem vô địch giải ngoại hạng(Chelsea đứng thứ hai) và cũng vô địch cúp FA (trận chung kết gặp Everton) nhưng mà khi đấu cái cúp Community Shiled (hay còn gọi là Siêu cuíp nước Anh ý) thì lại gặp bọn CHelsea,tui cứ tưởng phải gặp bọn Everrton cứ nhảy..
    Các bác giải thích cái nhẩy.....

13. hungmom

Có thể bọn Everton "bận" đấu 1 trận hay 1 giải khác nên "đành" phải mời Chelsea thế chân ^^...Bạn về xem lại lịch thi đấu của 2 thằng Chel và Everton thì biết ngay mà. Nếu không thì chắc bọn FM6 tự ra "luật" mới ^^, thích cho đội nào đá thì cho ^^

14. NVQ79

NVQ79 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi máy tôi dung lượng ổ cứng 40Gb, nếu cài thêm cái patch vào mà patch hơn 90 MB như vậy là phải thêm hơn 90 MB nữa ngoài cài fm2006 có phải không? tôi không rành khoản này lắm bác nào biết giải thích cho.Thanks

15. hungmom

Cũng không hẳn là như vậy, vì các bản patch thường là chỉ update một số thông tin cho sát với thực tế ngoài đời hơn và sửa 1 số lỗi của chương trình...Khi cài vào máy nó sẽ đè lên các File cũ trong FM hiện hành...Vì thế nên nó sẽ tăng dung lượng thêm chỉ chút ít thui, thường là không đáng kể ^^ Cứ yên tâm...Chỉ khi bạn cop những thứ như Kits, Logos, Face, thì mới làm dung lượng tăng từ vài chục đến vài trăm Mb (cái này hay gọi là SuperPack đó ^^), còn các bản patch dù cho nó có xấp xỉ trăm Mb thì khi up lên chương trình cũng không làm dung lượng nặng hơn đâu (chỉ từ vài trăm Kb đến vài Mb là cùng ^^)...Có điều là bạn phải mất 90Mb trên ổ cứng để chứa cái bản Patch đó rùi ^^ (nếu không có ổ USB)

16. hungghe

hungghe Youtube Master Race

toi cũng o hp nè, bác nao có nhu câu mua đỉa fm2006 tôi mua về cho,gửi mesager yahoo cho tôi, [email protected]

17. hungghe

hungghe Youtube Master Race

bác nao cho em hỏi hơi fm 206 online như thế nào,tức là chỉ cân chơi cùng mạng với nhau thôi chú khong cần chơi trực tuyến???

18. depzaivatva

depzaivatva Youtube Master Race

Trong FM 06 ý , có bác nèo chỉ cho em cách đưa ảnh cầu thủ mình tạo trong Editor ko nhỉ?
    làm sao để chơi FM = giao diện Window( ko phai full screen)
    Có bản FM 06 nào giao diện tiếng việt ko nhi?

19. Mp2

Mp2 T.E.T.Я.I.S

về cái đưa ảnh thì mình ko bít...nhưng cái khoản tiếng việt chắc là rất khó...mà có lẽ là ko bao giờ có :p

20. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Ai thích chơi mạng với nhau có thẻ dùng cái Hamachi ahs,cái này dùng cho LAN lẫn Internet,tốc độ cực nhanh hồi trước tui cũng đã từng chơi,nhưng mà tốn thời gian lắm..Mà hơn nữa nó còn phải phụ thuộc vào cấu hình của máy tạo game càng mạnh thì càng nhanh,hơn nữa chơi cực kì tốn MB,ai không dùng tẹt ga thì là chết đấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.