Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

Ối sao 0 chuyển tiền chơi võ lâm mà mua lấy cái đĩa hả chị ;))

2. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

Võ lâm sell hết rùi. Còn đâu mà chơi, dzí lại chán rùi. Hehehehe. Hổng ham nữa.

Axl: Chào mừng bà chị trở lại Box = 1 Warning tội Spam, post bài o đúng chỗ ;)). Vào Topic Chat đi Sis
    Còn (+_+) do mới bị ăn 3 điểm cc xong, o nỡ xuống tay tiếp, chú ý vậy

3. MUVN2000

MUVN2000 Youtube Master Race

Không phải lỗi đó đâu, đến tụi trẻ mà mình còn không để Ass quản lý hợp đồng nữa là. Chắc do data lỗi rồi dù, sao cũng cảm ơn các bạn. Chỉ tiếc các chơi hết mùa rồi lại phải chơi lại mất thời gian quá.

4. peasantleader

peasantleader Mr & Ms Pac-Man

Tốt nhất bác nên cài lại toàn bộ game rồi có update thì sau khi cài xong, chứ newgame thì vẫn bị cái data cũ đó bác.

5. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Có ai bị thế này ko. Khi mình đang save thì bị bật ra ngoài, nó báo cái lệnh gì đó, nhấn ok thì thoát game luôn. Vào trong file FM ở My document thì nó có thêm cái thư mục crash dump và cái tempo gì đó. File save bị gán thêm đuôi back up. Nhưng vẫn load game chơi đc, chỉ ko save đc thôi
    Bác nào bít thì chỉ dùm cái nha. Vì cái lỗi này mà lâu lắm tui ko chơi FM rồi. cài lại win vẫn vậy

6. hungicp

hungicp Youtube Master Race

Ram yếu quá hoặc bị lỗi.
    Save vẫn được nhưng thỉnh thoảng bị dump. Cái này tôi bị hoài nên cứ 3 trận tui save file mới 1 lần :))

7. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Ram 1 gb bro ơi. Tui lần nào cũng bị cơ. Ko hiểu tại sao nữa

8. Big Q

Big Q Donkey Kong

thế thì hay là do đĩa? nếu không phải thì bác format hẳn lại ổ cài win đi.

9. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

ko đọc kĩ sao pa
    Làm ơn giúp tui cái nha

10. peasantleader

Báo lệnh gì mới được? Bác phải nói cụ thể mới biết được chứ.

11. Big Q

Big Q Donkey Kong

đôi khi cài lại win đè lại vào win cũ, 1 số thứ nó vẫn giữ nguyên. Nếu ổ cài win của bro ko có cái gì cần giữ (hoặc backup đi) thì nên format lại hẳn đi. Tui cũng nhiều lần bị thế rồi, cài lại win ko được nhưng format lại thì được.

12. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Tui cài lại mà, có phải cài đè đâu. Cài lại thì nó phải format ổ chứ
    Cái này tui cũng ko rõ. Chỉ nhớ là nó bảo là file crash dump sẽ bị làm sao ấy. Hình như là bị phá hủy thì phải (dịch sát nghĩa :D ). Mấy pa có ai từng gặp thì giúp giùm cái nha

13. peasantleader

Chà bác phải ghi rõ lệnh lúc nó out ra ngoài trước lúc mình ấn ok ấy. Mà bác có dùng fm modifier ko thế? cái này rất hay bị lỗi đó.

14. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Có dùng. Theo lới bác nói thì có lẽ là do cái nì rồi. Nhưng kể cả lúc tôi ko dùng nó vẫn save đc mà

15. peasantleader

Ý bác nói là dùng fmm vẫn save được?Cái này bọn gammer nước ngoài bị rất nhiều, ko còn cách nào ngoài new game!
    <br>

16. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Nhấn ok 1 lần là cái bảng đó biến mất rùi bro ơi. Nhưng ko bít chơi lại thì còn bị ko nhỉ chứ ko thì bực lắm
    Sorry là ko save đc nhé. Đánh vội quá

17. MUVN2000

MUVN2000 Youtube Master Race

Anh em ơi. Cái lỗi hợp đồng cầu thủ đang nhiên bị giảm thời gian hóa ra là lỗi của bản 7.0.1 nó chỉ xảy ra với các cầu thủ từ chối hợp đồng mà thôi. Thường thì mọi người thấy nó từ chối thì liền ký tiếp ngay nên chắc không phát hiện ra. Mà hình như điều này cũng chỉ xảy ra với các cầu thủ của ManUtd thôi bởi mình test ở clb khác thì ko thấy có. Bây h mình up lên bản 7.0.2 rồi thì cái lỗi đó cũng biến mất luôn kể cả khi load lại file cũ or new game bằng data 7.0.1. Mình đưa lỗi này lên đây để bạn nào mà còn chơi bản 7.0.1 đặc biệt là chơi ManUtd thì nhớ up luôn lên 7.0.2 nhá.
    Còn lỗi ko create được new game thì lại do User của WinXP mình LogOff ra tạo 1 User khác thì lại bình thường có lần khi chơi bằng User mới khi chạy chương trình Fm còn ì ạch 1 lúc rồi kêu lỗi phông mình tưởng Fm bị lỗi cài đi cài lại mà vẫn thế, cuối cùng tạo cái User mới thì chơi lại Oke
    Ai mà bị mấy lỗi như thế thì đừng vội cài lại Fm or cả Win cho mất công nhá. Thank you

18. peasantleader

Hi chào các bạn, chơi Fm2007 hơn nửa năm cũng đã chán chán rồi,ai có thông tin gì về Fm2008 post lên cho anh em biết cái nhé:D

19. peasantleader

Hi chào các bạn, chơi Fm2007 hơn nửa năm cũng đã chán chán rồi,ai có thông tin gì về Fm2008 post lên cho anh em biết cái nhé:D ko biết bao giờ mới có nhỉ

20. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Sao mới chơi có nửa năm đã chán sao bro. Chả bù cho tôi bị lỗi game ko chơi đc đang thèm muốn chết à

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.