Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tranhuy_boyqn

tranhuy_boyqn Youtube Master Race

có bác nao` chỉ em cách bán cầu thủ không. em bán thằng saha cho chelsea với giá 50000M ma` nó không chịu đi , em còn trả nó mức lương gấp 2 lần mức lương ở man u .nó cũng chẳng chịu đi.li` we'

2. FM5

FM5 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác cho em hỏi khi nao co ban patch 6.04 hay 6.05??? gì đó dậy chơi 6.03 đến 2010 không còn thấy thằng trẻ nao ưng ý cả ngoài mấy thăng wen không hà

3. chiendau

chiendau Youtube Master Race

Chắc bạn làm cho câu lạc bộ lơn,va khi làm HLV bạn đã bán đi nhiều thằng cầu thủ nổi tiếng đúng ko?bạn chưa đủ ảnh hương để boss nó tin tưởng bạn,thế là nó tự đi mua,thế thôi,tôi cũng bị thế suốt mà chẳng biết làm thế nào cả

4. FEB

FEB Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng này, vào đây phá hả?, ko biết thì hỏi, nhưng cái kiểu nói chuyện của chú mày sao giống dỡn mặt wá vậy? Một bài dài của axl hướng dẫn chi tiết câu hỏi chú mày vừa hỏi thì ko chịu xem, cứ ở đấy mà gào lên, ko biết tra từ điển hả?. Chú mày bán saha cho chelsea dc 50M tao cùi chứ ở đấy mà hét 50kM, ko chơi thì biến, đừng ở đây mà phá. X(

5. dêpfear12891804

dêpfear12891804 Youtube Master Race

Các bác ơi cho em hỏi cái:
    trò chơi FM06 thì dc chơi den năm bao nhiu thì hết hả các bác :D
    Các bác có biết cách kí hơp dồng với các cầu thủ của mình sắp hết hạn thế nào ko? ::( tui chơi mà cứ bị hết hơp dồng bon nó di hết khỏi sang các đội khac:cool:
    BÁC NÀO BÍT CHỈ DÙM EM VỚI EM XIN CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ :D

6. kind289

kind289 Mario & Luigi

Bác Hùng Móm ơi ! Cho em hỏi cái nì cái :
    em đao loát cái bản update mà bác gửi link lên server về rồi cài file dưới dạng .exe , cài xong thì nó ghi là no found file ? =(( , làm cách nào bây giờ hả bác ?

7. chiendau

ký hợp đồng với cầu thủ mà cũng ko biết ư?bó tay luôn.Chắc bạn chưa bao giờ chơi Cm or Fm hả?ngại chỉ cho bạn quá

8. sundeptrai

sundeptrai Youtube Master Race

Mọi người có thế chỉ cho em cách đổi phần Save của Fm được không . Do em để cái ổ C nó it chỗ quá mà Fm thì mỗi lần save là nó lại tăng thêm Mb vây j xin mọi người chỉ cho Em

Ai biết cách cheat trainig day Em với
    Cám ơn

9. biencon

biencon Donkey Kong

lúc save vào thì nó có cho chọn folder để save đó, nếu đã có file save sẵn thì ấn save as
    cheat training thì down rồi vào training rùi import vào

10. sundeptrai

Anh ơi import vào như thế nào hả Anh .

11. chiendau

tải phần cheat training về,giải nén,roi paste cái vừa giải nén ra vào thư mục:
    mặc định là:C/My Documents/Sports Interactive/Football Manager 2006/schedules

12. sundeptrai

Anh ơi còn cách sử dụng Cheat traning như thế nào hả Anh

13. thanchetS

thanchetS Youtube Master Race

Help me! sao em đag đánh thì bị out và nó hiện lên báo lỗi " array access out of bounds" vậy là sao dzaay ? Em cũng đã remove Fm roài cài lại sau đó nâng lên bản 6.03 nhưng nó vẫn báo lỗi như vây ko hiểu nổi?

14. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Bạn down cheat training về, giải nén ra rồi để vào chỗ nào đó, vào game tìm phần Training --> Schedules --> New Schedules --> Import, rồi dẫn đường dẫn đến chỗ bạn để cheat training , import hết những file training trong đó ra --> chuyển các cầu thủ của bạn vào tập luyện là đc ::)

@thanchetS: tui ko biết đó là lỗi gì, hi vọng bạn nào khác giúp đc ::)

15. thangq11a2

thangq11a2 Youtube Master Race

16. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Hình nhỏ quá, ko thấy gì cả T___T, up cái khác đi, dùng www.imageshack.us mà up cho nhanh, đừng dùng cái thằng photobuket củ chuối đó nữa .

17. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Bạn up cái hình bé quá chứ sao nữa...T___T... Dùng image cũng được, đỡ phải đăng kí nhưng tôi thấy dùng photo hay hơn tại mình có account, khi cần có thể lấy lại những cái ảnh mình cần!

Bạn chỉ việc coppy cái dòng URL của nó rùi post vô trong đoạn: [​IMG] là ảnh sẽ hiện ra thui!

18. biencon

biencon Donkey Kong

bổ xung thêm là khi save ảnh phải save ở định dạng JPEG do kích cỡ photo cho phép có giới hạn, nếu quá giới hạn nó sẽ auto chỉnh size cho hợp với kích cỡ, lúc save mặc định là Bitmap

19. thanchetS

thanchetS Youtube Master Race

Hix! Không ai mắc phải lỗi như em ah`! chan' that mấy hôm nay không chơi Fm được buồn quá (*)
    Các pác cố gắng giúp em với nào! em thử mọi cách roài nhưng vẫn không thấy xi nhê gì cả
    Lúc đầu tưởng xài việt hóa bị lỗi em cài lai Fm sau đó chơi nhưng vẫn không được. Sau đó em xóa hết mấy file ảnh superpack di roài cài lại nhưng đang chơi nó lại đẩy bật ra ngoài ức chế quá 8-x8-x

20. biencon

biencon Donkey Kong

hay là xem lại ram xem máy bạn có thiếu ram ko

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.