Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. branchtell

branchtell Legend of Zelda

hix , thế mọi người cho hỏi bây giờ mình cài FM 6.0 ,rồi down cái gì để nâng lên thành 6.2 đc ko ? Chứ down nguyên cái 6.2 về nặng wá down ko nổi ( USB 128 T__T )

2. axl

axl Mario & Luigi

tui nho' la` 6.03 tam` 70M thôi, USB 128 down được rồi. 6.0 công nhận sướng nhất, mua được messi mùa đâu, hết có 5-6M, trong khi các bản khác thì ...

3. branchtell

branchtell Legend of Zelda

hì , link đâu đưa đây , làm biếng kiếm wá , đang bận tra điểm đại học túi bụi . Cám ơn ông trước ( tại thấy ông rãnh #>:) )
    -Mà cái 6.03 đó có chơi Fmug đc ko ?

4. axl

axl Mario & Luigi

ẹc bên download đó. Tui rảnh thì rảnh thật nhưng nhà có net đâu ( ông bà già kiên quyết o cho lắp, đến phải tự lắm lén thôi T_T ). Tui cũng vừa tra điểm vừa post bài mà, sever busy liên tục

5. branchtell 2.0

branchtell 2.0 Youtube Master Race

Đang down , cũng đc 62 % roài . Hình như cái 6.02 đó bị.....die rồi mờ , tui đang down 6.03 :D
    -Mà ông lắp net lén là lắp làm sao thế ? CHỉ tui với cuti cũng muốn lén phụ mẫu để kết nối với thế giới #>:)

6. axl

axl Mario & Luigi

hoàn cảnh có vẻ giống nhau quá :D. Đây là áp dụng phương pháp của thằng bạn :D
    Chuẩn bị nè
    1/ Vần đề đầu tiên rồi. Tầm 1T2 để lắp ( chắc biết rồi)
    quan trọng nhất là máy tính phải để ở chỗ của mình rồi
    2/ Rình xem 1 buổi ông bà già o có nhà ( vài tiếng), ông bà già tui đi làm cả ngày :D, gọi thằng lắp đặt đến lắp cấp tốc
    3/ Giấu đường dây thật kín kẽ ( thường thì người lớn o am hiểu về kĩ thuật nên ta có thể ngụy trang
    4/ Chuận bị thật sẵn sàng tiền, mỗi tháng lên trung tâm thanh toán, tránh để mỗi tháng nhân viên nó đến dòi nợ :D
    5/ nếu bị phát hiện thì coi như sự đã rồi ( tùy phụ huynh xử lý, nhưng thường là chấp nhận, tui chưa thử nhưng thằng bạn tui chỉ bị mắng 1 hồi vì tội tự tiền, và bi giờ đang xài phe phé)
    6/ Cuối cùng là tốt nhất o nên làm theo, tránh hậu quả nghiêm trọng :D. keke. Thôi chịu khó chỉn chu 1 thởi gian, tạo sự tin tưởng rồi xin xỏ may ta được. Chứ lắp net xong ngồi cả ngày o thò mặt ra ngoài thì o được đâu ( lý do này mà tui o được lắp) T_T So funny

---> cái này chắc cũng liên quan đôi chút đến FM, giải đáp thắc mắc :D, thôi có gì Yh hoặc " chat và tìm hiểu" nhé. o thì ăn chém mất
    [email protected]

7. devilmay209

devilmay209 Youtube Master Race

các bác cho em hỏi làm thế nào để chụp đuợc hình ảnh trong FM, làm ơn noi cho em voi
    em tháy các bác post hình ảnh của FM len, em cung muon
    lam ơn các bác chỉ cho

8. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

Vào game chọn hình cần chụp rồi có 2 cách
    Thứ nhất : ấn Phím Prind Screen Sys rq ( ở cạnh phím F12 ) trên bàn phím
    Sau đó vào start/all Programs/Accessories/Paint , mở paint ra rồi thì ấn ctrl + V --> bức ảnh sẽ hiện ra . bạn save vào là ok ( có thể save theo dạng JPEG cho nhẹ vì mặc định là BMP rất nặng ko up load được )

Thứ hai : Trong game trên thanh menu chọn opition có 1 chức năng chụp ảnh màn hình ở ngay đó nhưng không nhớ tên tiếng anh chính xác ( mò xem )

9. hungbate

hungbate Youtube Master Race

e muốn pót hinh lên thì lam thế nào hãy chỉ cho e với e đã chụp vào paint rồi nhưng ko biết pót hình lên hãy chỉ cho e với

10. ♠Đ][H][T♠

♠Đ][H][T♠ Youtube Master Race

Cho hỏi nếu đang dùng phiên bản 6.0 có cách nào up lên 6.0.3 không ai biết chỉ giùm ..... gửi luôn links down thì tốt quá :|

11. J.Terry

J.Terry Youtube Master Race

Vào trang chủ của game có đấy bác, download tại đây
    http://www.sigames.com/downloads.php?type=game&id=20

12. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Chắc phải đợi đến cuối tháng mới có 6.04 nhẩy..chờ lâu quá....

13. hetallica

hetallica Mario & Luigi

14. axl

axl Mario & Luigi

dễ thôi. Đăng kí 1 các Acc bên Photobucket.com hoặc Imageshack. Up ảnh lên mấy trang đó. Xong cóp link về kemd theo khóa lệnh [​IMG]. lưu ý, trong Photobucket đã có sẵn câu lệnh trên, vậy là post ảnh lên thôi, kèm dưới bài viết của mình

15. superGB

superGB Legend of Zelda

vừa mới cùng ManU làm 3 cúp trong 1 mùa , vậy mà khi chuyển nhượng xin thêm tiền , ban lãnh đạo nó đuổi đi luôn... :| , có ai bị như vầy chưa :((

16. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Sao không... 3 cúp 1 mùa đã là gì đâu...^^... đoạt tất cả các cúp trong 3 mùa cũng vẫn bị sack như thường thôi bạn ạ! Đừng dại dột đòi hỏi ban lãnh đạo nếu như không save trước! Bạn đã yêu cầu BLD rằng nếu đòi hỏi của mình không được chấp nhận, bạn sẽ là người ra đi... vì vậy chả có lì ngạc nhiên nếu sau khi bạn bấm OK và tiếp theo là... sacked!#>:)

17. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Nói chung là đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng thì mọi chuyện sẽ okie thui..vài lần load lại quen ngya ấy mà...

18. babygirlxzx

babygirlxzx Youtube Master Race

may bac oi cho tui hoi voi choi fm2k6 ne co giong choi cm4 ko vay
    tui cung da choi cm4 roi toi tuong fm6 co 3d co ma`

19. babygirlxzx

babygirlxzx Youtube Master Race

ma anh em ai co the cho tui link down fm6 dc ko ? nghe anh em noi chuyen tui lai muon choi .anh em ai co giup tui voi

20. bafana

bafana Youtube Master Race

Bác nào có cahs nào chế ngự 23 cầu thủ của Giải tây ban nha không? 23 cầu thủ thì khó chơi quá. bác nào làm cách nào tăng lên như giải anh được không? thanks các bác nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.