Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Bạn vào phần điểm hẹn Download của bác Hungmom , có cái link download fm06 full đó (650Mb) . Have fun

2. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Cái này thì chịu thôi , người ta quy định như vậy rồi . Nếu thấy bất tiện thì chuyển sang chơi giải khác đi .

3. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi thử , để luyện sut penalty thì cho nó tập cái gì ? Sao cầu thủ của mình càng ngay taking penalty càng giảm là sao hả trời ? Có thằng 1 mùa giảm đến 7 điểm, trong khi những chỉ số khác vẫn lên đều đều .

4. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Nhưng nhiều trường hợp lại được chấp nhận . Như tui nắm Leeds , xin nâng cấp sân vận động , ban đầu nó không đồng ý , sau đó dọa là sẽ ra đi ...hôm sau thấy có plan nâng cấp sân . Tui nắm leeds 12 năm .

5. nightwish85

nightwish85 Youtube Master Race

Có ai đã gặp tình huống dở khóc dở cười như tôi chưa. Huấn luyên Ajax sau khi vừa hết năm thứ nhất, Boro rủ đá giao hữu có tiền nên accept liền, không để ý bọn cầu thủ nó holiday hết khi đến ngày đá rồi thì chẳng có ma nào trong đội hình cả giở U21 ra tụi nó cũng holiday tập thể,vét hết người cũng chỉ có 5 thằng ko thể bắt đầu trận đấu được. Hix ko đá dược, ko reject được thử hỏi làm sao chơi tiếp bây giờ hic hic. Ai giúp được ko?

6. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Thử đi holiday....giao cho trợ lí làm..thì nó sẽ tự kiếm đủ quân để đá...mấy trận giao hữu tui toàn giao cho ass

7. nightwish85

nightwish85 Youtube Master Race

Ừ há chưa nghĩ tới holiday,phải thử xem biết đâu được...thank

8. huathuychi

huathuychi Youtube Master Race

Nếu copy được 6.3 rùi làm cách nào để sử dụng nó thế.

9. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Xin thưa không nhiều đâu ạ! Tất nhiên là phải có lúc được chấp nhận rồi... nếu không nó sinh ra cái chức năng xin xỏ ấy chỉ cốt để... mình có thêm lý do bị đuổi việc thôi à?!T___T...

@ Hứa Thùy Chi (Lâu lắm mới có con gái vô!): 6.3 là cái gì vậy bạn?!:o Ý bạn là cái bản patch 6.0.3 phải không zợ? Nếu cóp cái đó rùi thì về install rùi kiếm đại con crack của bản 6.0.2 chép vào rùi chơi cũng được (Bên mấy topic download hôm trước anh Hùng có cho link rồi á... (vì bản 6.0.3 chưa có crack) bằng không thì chơi bằng ổ ảo, đút ra đút vô cái đĩa thoai...

10. huathuychi

huathuychi Youtube Master Race

thế anh ơi bản 6.0.3 thi` co' gi` mới.Em đang chơi 2010 rùi có up được ko?

11. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

no , up lên là phải chơi lại từ đầu ^^

12. branchtell 2.1

branchtell 2.1 Youtube Master Race

Vẫn chơi đc , nhưng chơi cái save đó thì theo bản cũ #>:) , còn bản mới thì đúng là từ đầu thật :lol:
    @ Hứa Thùy Chi ( em Hứa Mỹ Linh +__+ ???) : cài bản đầu là cài đc roài phải ko ? Sau đó chạy bản patch nữa là tự động nó up lên 6.3 thui . Mà sao bác 7 nói cái gì crack crack ấy nhỉ , em down bản patch 6.3 của ông Mom về , cũng thấy ông kêu dùng crack của 6.2 , nhưng em ko down ,về thấy chơi đc bình thường mà có cần đĩa điếc chi đâu ^^

13. The 7th of July

Không crack thì chơi bằng ổ đĩa ảo...T___T... Nhưng mà vẫn không hiểu nếu cứ úp lên 6.03 rùi chơi bằng crack của 02 có bị bệnh tật gì không nhỉ? Thấy vẫn ok chỉ mỗi tội cái verson không chịu biến thành 6.03 thui!:))

14. The 7th of July

Hehe anh em kiến thiết cho tớ cái skin nào đẹp đẹp phong cách tí nhỉ? Đơn giản cũng được nhưng làm thế nào mà cái background nó hiện rõ ràng đẹp đẽ thì hay... Có ai còn skin của ManU không quẳng cho tớ mượn lun nhé, mất hết cả rồi!^^...

Thanks!

15. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Dùng crack 6.02 thấy cũng bị chậm đi đấy....mà hơn nữa cũng hay bị lỗi lắm..tốt nhất là đừng dùng...

16. angel_vs_devil

angel_vs_devil Mario & Luigi

cho em hỏi.em mới down cái pach 6.03 về nhưng mà khi cài đẵt thì nó hiện ra bảng này nè D:\........\fm2006_data_patch_6.0.3.exe is not a valid Win32 application.vậy em fải làm seo bây giờ

17. hungbate

hungbate Youtube Master Race

tại sao e vao fm chơi toàn bị lỗi này
    XML parsing error!
    not wel-formed (invalid token) at line 35 of config.xml
    ín"to="graphics/pictures/person/2000227/portrait/>
    record from = "tevez" to = "graphics/pictures/person/950298/portrait"/>
    </list>
    </record>
    hãy giúp e với và chỉ cho e cách khắc phục cái này

18. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Tui mới tìm được một trang web có rất nhiều hình ảnh về bóng đá , Wallpaper , hinh và tiểu sử các clb, các cầu thủ từ già đến trẻ , có hết , mọi người vào xem , thích cái nào down về làm nền cho Fm cũng đẹp lắm
    http://football-rumours.com/soccerpictures.html

19. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Tớ đang có cả một lô Skin: ManUtd, Chelsea, Arsenal, Liverpool...Để hômnaof rỗi sẽ Up lên filefront.com cho anh em dùng. Toàn hàng xịn mới down ^^

@ Hungbate: Đó là lỗi về câu lệnh trong File config, hoặc giả dù có dòng lệnh đó như trong thư mục lại thiếu mất ảnh của thằng Tevez, hoặc ảnh của nó không đúng định dạng (png, 32b) vv... Bạn mở thư mục ảnh ra rồi tìm xem nó là do lỗi nào trong số các lỗi nêu trên nhé ^^

20. devilmay209

devilmay209 Youtube Master Race

em thay phan am thanh trong Fm chan wa
    co the thay doi duoc ko
    vi du em ko muon nghe những phần nhạc trong trận đấu mà muốn nghe một bài hát mp3 chẳng hạn thì làm thế nào
    nhờ các bác cho ý kiến và chỉ cho em cách làm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.