Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Red Star

Red Star C O N T R A

máy tui cpu 2.4c ....ram 1g.... mà hình như hổng phải do cấu hình máy đâu....
    tui để ý cứ ngang sự kiện đó (tức là sự kiện trong game đó mà) thì game bị treo.... chắc do lỗi game rùi

2. hetallica

hetallica Mario & Luigi

Thi thoang tui cũng bị lỗi đấy tron trường hợp như thế thì đành bỏ chơi lại thui..chứ chạy chậm lém...

3. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

Các pác cho tui hỏi 1 tý nha về FM2006
    Tui mua cầu thủ mà ko tìm thấy chỗ đặt hợp đồng là riêng tư hoặc công khai
    1 lũ way lấy thèng CT mà tui định mua cướp mất tiêu bực wa'
    Nhưng mà khi tụi máy mua cầu thủ của tui thì tui thấy trong hợp đồng có đặt
    Riêng tư hay công khai( tui toàn phải chỉnh công khai - tui nó mua của mình mờ)
    khi mua tui chỉ thấy dòng cuối cùng ghi là : hạn trả lời hôm nay, hay ngày mai....
    Các pác , Pác nào bít chỉ dùm tui với
    Còn Training thì chỉnh thế nào cho nó nhanh tăng số??
    VD" tui muốn tăng Streng cho 1 thằng mà để chế độ streng rất nặng nhưng chả thấy nó tăng Streng gì cả toàn tăng máy cái linh tinh/ hay phải để vừa phải thì nó mới tăng???
    Pác nèo cho tui 1 cái chế độ tập luyện cho DC hiệu quả với
    /// Thế tập luyện cho mí thằng 17 tủi thì có giống nhưn mí thằng 22 tủi ko???

Pác nèo bít chỉ dùm tui với thx các pác nhìu lém Thx thx thx thx !!
    Hay các pác nói 1 chút về cách training của mình để tui tham khảo
    VD để chế độ tập nặng thằng ct vẫn hapy nhưnng chỉ số ko tăng
    (tui để streng cao nhất, rất nặng luôn) mà sau 3 tháng streng của nó vẫn thế

4. ntuynhtb

ntuynhtb Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi một chút.Máy em trước kia chơi FM rất bình thường.Hôm rồi cài lại win không hiểu tại sao khi chơi không chơi được.Chạy fm nó toàn hiện một màn hình xanh lè không có chữ gì cả.Cứu em, mây hôm nay không chơi thèm lắm rùi.Em dùng win XP

5. Red Star

Red Star C O N T R A

hic hic..... dzậy là tiêu rùi........... công sức chơi cả tháng....... chưa là gì nhiều...... chưa giành đựoc hết danh hiệu.....hic hic

6. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

thông báo cho anh em 1 tin:tui đang chơi quả solo dịch nguyên cái match event của FM2k6.Qua mấy tiếng thì cũng đc 1 chút.Tui thấy chơi FM,cái đáng giá nhất cảu phần Việt hóa là cái match event,mất cái đấy,thì xin lỗi,có thể vứt ngay cái bản việt hóa đô xọt rác(ko phải tui phủ nhận công lao cảu anh em).Dù tôi tôn sùng chủ nghĩa solo nhưng tôi vẫn rất muốn 1 đại ca nào đó hảo tâm dịch hộ mình từ...cuối cái match event.Nếu mình chỉ dịch phần INGAME ENGLISH thì chắc ko đến nỗi khó khăn quá,khoảng 1 tháng là sản phẩm có thể ra lò đc rồi.Nếu ai ủng hộ cứu sống cái match event thì Pm tui ngay....
    ====================================
    CHỦ ĐỀ NÀO MÀ POST BÀI NHƯ THẾ NÀY?!? X(

7. biencon

biencon Donkey Kong

hic năm nay thi đại học rồi chắc ko có thời gian, thôi để năm sau có tin vui rồi hợp tác với cậu lun
    ========================================
    NHẮC NHỞ KHÔNG ĂN THUA VỚI CẬU PHẢI KHÔNG?! X(

8. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

trùi ui,năm nay mình cũng phải thi đại học nè,chẳng bít có thể làm xong trc khi vào học kỳ 2 ko nữa
    ==============================
    CÁI QUÁI GÌ THẾ NÀY?!X(

9. ntc2404

ntc2404 Youtube Master Race

cả nhà ơi cho em hỏi cái....Bản FM2007 bao giờ thì có nhỉ hoăc bản beta cũng được dể em còn biết mà mua và Up xuống????

10. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Bạn thử Go on Holiday qua cái đoạn bị treo xem... không được thì... cài lại + chơi lại đi! Chia buồn...
    P/S: Viết bài cho đúng nội quy...

Bạn hãy cop lại file save, xóa và cài lại FM rùi load lại file đã save...
    _________________________________________________________________________________________

Xin tí đất nhắc nhở chung các bạn nhé, topic chủ đề nào thì phải post bài theo chủ đề đó! Post bài không đúng nội dung của topic là đã bị ăn cảnh cáo rồi chứ đừng nói là spam, chát nhảm...

1 loạt 4 bài trên cùng của trang này đã bị ăn Cảnh cáo! Tội post bài không đúng chủ đề, spam và chát nhảm...

11. Great Se7en

Great Se7en Dragon Quest

Trong cả đội của mình các cầu thủ luyện tập.Tất cả các cầu thủ chỉ số đều tăng.Duy có một chú chỉ số từ đỏ lòm trở về vàng khè :| Wonderkid trở về hạng trung.Xin hỏi có vấn đề gì xảy ra vậy?
    Còn một chuyện kỳ lạ nữa là mình đang quản lý.Tự dưng CLB mua một cầu thủ nào đó.Mình là manager mà đứng xem Chairman mua cầu thủ.Bó tay luôn

12. lthh9999

lthh9999 Youtube Master Race

cầu thủ già, chúng ta có cần làm gì để đào tạo anh ta thành huấn luyện viên không hả các bạn, hay đó là điều tự động mình không cần làm gì ?

13. chiendau

chiendau Youtube Master Race

Đó là do ý định của nó thôi,mình chẳng làm gì được cả

14. phamdang172

phamdang172 Youtube Master Race

cho em hỏi một tí các bro ơi
    down cái .NET Framework 1.0/2.0 đó ở đâu vậy
    em lên download.com search ra toàn thứ đâu đâu ko ah

15. biencon

biencon Donkey Kong

vào microsoft.com hoặc search ngay trong forum gamevn lày lày

16. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

đấy,nghe nói đến vụ sau khi đá bóng thì trở thành HLV thì mới nhớ,bao lần muốn hỏi rồi toàn quên mất.Mình đang chơi thể công,có mấy cha già già như kiểu Huỳnh Đức,Hồng Sơn.Mình rất muốn cho mấy cha đấy vô dạng HLV cho mình nhưng mình chịu,ko bít bọn nó có ý định đấy ko?Với lại muốn bít cái đấy thì xem ở đâu?Mình có thể chỉnh cái đấy trong editor đc ko?

17. biencon

biencon Donkey Kong

tớ nhớ hình như trong editor ko có cái phần này thì phải, nhưng cũng ko chắc đâu vì mình ko xài editor từ hồi CM 0304 rồi

18. hung2005205

hung2005205 Youtube Master Race

cho em hỏi nghĩa của mấy cái từ ở phần team instructions và player instructions

19. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Với những câu hỏi chung chung như thế này tốt hơn hết là bạn nên ... viết lại mấy cái chỉ số đó ra cho anh em tiện dịch, có người hiểu thế này, người hiểu thế khác, có người... không hiểu chỗ này, không hiểu chỗ nọ! ---> phải bổ sung cho nhau chứ! Viết câu hỏi thế nài thì biết đào đâu ra bảng chỉ số mà dịch bi giờ?! ::(

20. hung2005205

hung2005205 Youtube Master Race

mấy cái từ như
    creative freedom
    width
    closing down
    focus passing
    tight marking
    target man
    playmarker
    mentality
    throught ball