Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Thế mới cáu chứ, nhìn cái sân 100000 chỗ thế kia mà không được chơi... hix, 1 trận đá ở sân nhà là kiếm được gần 5M chứ ít ỏi gì?! X( Thế mà phải muối mặt chơi cái sân Wigan, mấy hôm đầu nó còn có Record Low Attendance mới cú chứ...T___T...

Khi nào mấy thằng Non-EU đá được khoảng 5 mùa thì tự khắc nó được nhập quốc tịch ---> coi như là thuộc EU luôn!

2. heraclex

heraclex Youtube Master Race

Ong nay noi dieu hay sao vay! Tui van da' doi hinh 4-4-2 free sao khong sao vay ca` ! Ngay dau` tien tui co 3 cup trong tay do la` C1. Ngoai hang, va` LC. hehe hay la` loi cua? ban tui cai` dat nhi?

3. heraclex

Cheat Training ơ đâu vậy huynh? Làm ơn chỉ cho cái link để đệ down về cái nào! Là ơn chỉ cho cách cài đặt luôn nha! Tại vì cầu thủ của đệ tập nhẹ thì không len chỉ số , tap năng thì lăn way ra inju (40 cầu thủ mà vẩn ít)

4. kimraewon143

kimraewon143 Youtube Master Race

cheat nè tập lên ghê lắm
    có cheat này tui khuyên ông chỉ nên luyện mấy thằng trong câu lac bộ của mình thôi khỏi mua ai nữa cũng đủ làm nên chuyện rùi thiệt đó
    http://gamevn.com/forum/attachment.php?attachmentid=31927

5. Viva Jupiter

Viva Jupiter Mr & Ms Pac-Man

Hey hey!Các bro ơi...
    Thế đã có cái FMScout cho 06 chưa?
    Máy PC chậm,lười tìm quá...

6. superGB

superGB Legend of Zelda

FMScout là cái gì vậy mọi người ?
    superGB mới chơi FM nên chưa rành lắm

7. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Bác kimrawon ơi cho tui hỏi là csi training dấy ý mà,tui khong thể nào imporrt được cứ import là nó báo lỗi liền ahf,toàn bị đẩy ra ngoài thui hà!!!

8. metallica86

metallica86 Youtube Master Race

tớ thì import vào một lúc rồi máy treo luôn, toan phải restart lại bực quá, đã làm theo các cách ở trên ma ko đc

9. zanettipupi

zanettipupi Youtube Master Race

cho hỏi cái, tôi thấy trên nhiều trang có cho down rất nhiều chiến thuật tự làm trên thế, giới, các chiên thuật này nhiều cái được đánh giá rất cao, tôi thấy trong đó có nhiều ciến thuật lạ mà mình không thể làm được, nhất là việc tạo các mũi tên di chuyển trên sơ đồ nhằm định hướng cho cầu thủ di chuyển, trong CM5 thì điều này làm dễ dàng, các bác có ai biết thì giúp tôi, chứ các đội hình tôi làm tuy nhiều cái được nhưng chưa vừa ý cho lắm

10. superGB

superGB Legend of Zelda

à mọi người có ai dịch tiếng Anh -> tiếng Việt bình luận trong trận đấu chưa, nếu superGB nhớ ko nhầm thì ở Fm5 và cả CM có luôn cái này thì phải, mình chỉ việc vào edit lại ^^

11. kimraewon143

các bác có ai chơi đến mùa thứ ba hay tư gì cho tui hỏi cái này tí đi:
    tui chơi manchester(lúc đầu chọn 3 giài:anh,ý,tây ban nha)lúc đầu máy chạy nhanh lắm(lúc save/load chỉ mất cỡ 30s--->1').Nhưng sau kì chuyển nhượng mùa đông nam 2008,tự nhiên máy chạy chậm hẳn luôn.mỗi lần save hay load mất cũng 4'(giống như để database là large) là ít,tui tức mình ra coi lại phần save của game thì thấy nó nạng đến 263MB(kinh!!!!),mỗi lần vô được game rùi phải chờ 1--->2' mới chơi ổn định được,nhưng công nhận giờ có nhiều thằng trẻ mới được tạo thành diểm khiếp lắm nhưng theo tui nghĩ thì đâu đến mức đó đâu.
    có bác nào bị như tui không trả lời nhanh giùm cái nha?

12. cmaddict

cmaddict Mr & Ms Pac-Man

- Thì lúc đầu chơi ít, file nhẹ nên save/load nhanh, càng về sau càng nặng thì phải chậm chứ ^_^, tui cũng bị giống vậy nè, lúc đầu nhanh ghê gớm, tưởng là cải tiến so với 05, ai dè về sau y chang 05, làm thất vọng
    - Muốn giảm bớt dung lượng file save thì lên soritoutsi.net mà down cái save game cleaner, chương trình này sẽ xóa bớt những dữ liệu ko cần thiết của những năm mà mình đã chơi làm cho file nhẹ hơn, bác thử xài xem :D

13. heraclex

Cho xin 1 tactic hoan` hao? nao`! Tui toan` thua va hoa` tren san nha` la` sao! Pacth 6.01 nay` sao chung' no khung? vay ta

14. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

T___T... lấy đại cái tactics có sẵn của máy đá đã xem nào, có gì dần dần mới rút được nhiều kinh nghiệm chứ! Mới vào đã đòi ăn ngay sao được.... Xài thử cái tac 4-4-2 Counter xem!

15. kimraewon143

tui cung dùng cái đó nhưng chả giảm được bao nhiu(chỉ giảm được 2.81%)
    thì tui cung biết vậy nhưng đâu nghĩ nó nặng đến như vay đâu(hồi tui đá fm2005 chơi một lần mười mấy mùa mà có bị như thế đâu,chỉ chậm hơn chút xìxi1u nhưng do máy mạnh nên không đáng kể)còn giờ thì kinh,chậm 1 lần 4'.hỏi không thắc mắc sao được
    mà tại sao chỉ cách có vài ngày(tính ở trong game) mà nó nặng khủng khíp
    gần 300MB chứ ít gì

16. superGB

superGB Legend of Zelda

oài, superGB đang chơi mùa thứ 1, hiện tại cái save game năng 111MB :O

17. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Sao các bác không dùng cái chức năng compress ý,nó save có hơi lâu nhưng mà load thì nhanh hơn đấy,tui chơi đến năm 2014 mag file đấy chỉ nặng vó 31 MB ahf

18. titanclenk

titanclenk Mr & Ms Pac-Man

ôi, các bác ơi.làm ơn chỉ dùm em chỗ nào download FM đi. thks nhiều nha

19. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Bỏ 16000 ra mua hai đĩa về mà cài. Down làm gì cho virus đầy nhà.

20. fan_fm

fan_fm Youtube Master Race

các bác cho em hỏi, cài cái patch 6.01 thì có phải crack không ạ? Sao các link để down em ko thấy crack =(( bác nào có thì cho em cái link với, em cảm ơn nhiều lắm ạ ::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.