Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungghe, 8/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. oldergamer

oldergamer Youtube Master Race

Có ai chơi game này hong dzậy.

2. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

Nhưng tóm lại 1 câu hộ là các bản ở đây, bản nào là bản full, official ý, để còn down, chứ down phải bản demo thì mất hết công. Thx bác nào summary lại đc các link của bản full :)

3. ntgacpe

ntgacpe Youtube Master Race

Hello mọi người, lâu lắm tôi mới chơi lại game qly bóng đá, anh em cho tôi hỏi tôi muốn tìm tên 1 cầu thủ nhưng ko biết trong FM2007 có còn công cụ search tên cầu thủ đó ko vì tôi ko tìm thấy chỗ nào. Nếu ko phiền mọi ng chỉ dùm tôi nhé, thanks

4. ken11085

ken11085 Youtube Master Race

Sao em down mãi từ file torrent mà vẫn ko lên % nào nhỉ ? :((

5. ilovefootball

ilovefootball T.E.T.Я.I.S

Sao lại ko có :| cái chỗ search cầu thủ nằm ở bên trái phía trên. Cái chỗ search này còn có cải thiện là mình ko mất nhiều thời gian lắm việc xóa tên cầu thủ để đánh tên mới, ấn cái dấu nhân là xong :D

6. oldergamer

oldergamer Youtube Master Race

Tui có biết 1 chút về Non-Eu. Để dc cấp workpermit cho 1 cầu thủ ngoài Eu thì cầu thủ đó cần đá 75% số trận của quốc gia đó trong vòng 2 năm gần nhất.

7. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

mấy thằng non-eu của tui toàn là 16-17 tuổi ko làm sao mà được đá cho quốc gia

8. ntgacpe

ntgacpe Youtube Master Race

HI thanks bạn tại lâu quá rồi ko chơi,hnhu tôi nghỉ từ trc khi lúc có FM2006 nên nhiều cái hơi khác :D thanks nhiều :D

9. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

nghe các pác phàn nàn về cái database của FM07 làm em sợ ghê,cái hay và cái lôi quyến người chơi của serial FM là đầy đủ và luôn cập nhật đầy đủ các cầu thủ dù có là CLB hạng 2 của....Việt Nam ta.Nếu mà Fm07 mà bỏ,ít data hoặc ko có data về VN như FM07 thì em sẽ tẩy chay luôn,mà các pác này,thật sự là Fm07 ko thể chơi đc V-League àh?em chỉ thích chơi giải này thôi

10. thutrangmanager

thutrangmanager Youtube Master Race

các bác cho em hỏi làm thế nào để có hình cầu thủ của FM07 vậy,em chơi thấy mặt mũi chúng nó toàn đen xì.chỉ giúp em với nhé.Tiếc quá bây giờ em mới biết cái diễn đàn này.chỉ giúp em nha,em xin cảm ơn

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Muốn hiện ảnh cầu thủ to bạn phải download thêm cái Tool để fix lỗi tràn hình. Còn muốn có ảnh cầu thủ các bạn phải download các bộ ảnh cầu thủ có troing các trang về FM và cho vào thôi...
    Chi tiết các bạn tham khảo tại đây:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=638

12. thutrangmanager

thutrangmanager Youtube Master Race

Em xin cảm ơn bác Hungmom.không có để em vote cho bác chán thế

13. guilla

guilla Youtube Master Race

các bác cho em hỏi tí. Em mới mua thằng Daniel Carvalho vị trí AMLC mà kô hiều sao nó lại có chữ WP=work permit (đã mua về MU rồii đó) >>> kô biết làm sao xin giấy phép đây nếu kô là em mất toi 5.75M. Xin chỉ dùm

14. jAmEsbOnd_SaLeM

jAmEsbOnd_SaLeM Youtube Master Race

Em ko chơi được FM2007 qua hamachi với bạn.
    Vào FM creat game rồi bấm vô Run as server, nhưng thằng bạn ko nhìn thấy game. Không hiểu vì lý do gì, mong mọi người giúp đỡ.

15. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Bác nào chơi nhiều FM2k7 cho hỏi cái.
    Tôi cho mấy thằng trẻ triển vọng học theo mấy bố già trong đội. Thời gian đầu thì cơm lành canh ngọt, khen nhau như gì. Đến cuối mùa giải mấy thằng trẻ lại phản đối, dislike luôn mấy thằng thầy giáo bất đắc dĩ. Làm thế nào giải quyết nhỉ.

16. jAmEsbOnd_SaLeM

jAmEsbOnd_SaLeM Youtube Master Race

Game FM2007 của em bị lỗi như sau: Ví dụ như nick HLV là abc thì ở dưới tên của HLV thường có Cờ VN và bên cạnh có chữ Vietnamese, nhưng ở máy nhà em lại hiển thị toàn là số. Tên cầu thủ cũng vậy, bên cạnh cái cờ là một dãy số thay vì quốc tịch, cầu thủ thì không hiện lên chỉ số 1-20.
    Cùng một cái đĩa FM đó các bạn em cài và chơi rất bình thường, riêng máy nhà em bị như vậy, em đã uninstall đi và cài lại nhưng vẫn bị lỗi như cũ, làm ơn giúp em với.

17. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

trùi ui,chắc bạn ko chơi qua các bản FM cũ hoặc là lười vọc FM và ko vô box Fm thường xuyên,cái số đấy đc gọi là ID,số mà FM gán cho mỗi 1 nhân vật(cầu thủ,HLV,đội bóng,giải đấu...).Cái này rất có ich cho việc bạn muốn cho thêm ảnh,logo,quần áo mới..... cho đội tuyển hay CLB của mình.Nếu bạn ko muốn hiển thị phần này,bạn hãy vào Options > Preferences rồi bỏ phần show ID,thế là xong.Okie?

18. chem gio

chem gio Youtube Master Race

các bác cho em hoi tí::em cài FM 07 xong roai`_va`o đc đoạn đầu đến"War child" rồi màn hình đen xì và đơ..Máy nhà em pen 4 card_màn hình 64_ram 512__????

19. atieuconuong

atieuconuong Youtube Master Race

Mấy anh biết làm sao có hình cầu thủ nổi tiếng trong bản FM 2007 không ::( chỉ em với, thấy toàn hình không mặt mất hấp dẫn :cry:

20. beckhamuk

beckhamuk Youtube Master Race

qua bên fm-vn.com đê..tớ cũng đang dow bên đấy nè..

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.