Giải đáp Thắc Mắc về FM06-07 (everything) !!!

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi The Ring, 1/9/07.

1. thandieudaica

thandieudaica Youtube Master Race

Vậy khắc phục thế nào bạn ? .....................

2. akikuni

akikuni Youtube Master Race

cho tui xin lại link download FM2007 phiên bản đầu tiên,mấy link trong thư mục download error hết rùi mà giờ cũng không vào được fm-vn

3. akikuni

akikuni Youtube Master Race

đã download xong bản 7.02 nhưng khi vào thì hiện bảng insert cd rom .... cần giúp đỡ ....

4. *katori*

*katori* Youtube Master Race

5. Gia(o^.^o)Bao

Gia(o^.^o)Bao Youtube Master Race

Em muốn hỏi về cheat tiền của FM2006 ... ai biết thì làm ơn chỉ giúp em với ...

6. *katori*

*katori* Youtube Master Race

Tập chơi cho tử tế đi rồi hẵng tập chơi Cheat

7. mb1010

mb1010 Youtube Master Race

ông muốn cheat tiền thì vào Chelsea ấy ,nhiều tiền tiêu thoải mái.Còn các câu lạc bộ nhỏ ôngmuốn cheat tiền để làm gì ? Mua cầu thủ à? Câu lạc bộ nhỏ thì dù có cheat thật nhiều tiền cũng chả mua được những thằng nổi tiếng đâu.Bọn đấy không phải tiền là có tất cả.Nó phụ thuộc nhiều vào danh tiếng nữa cơ.

8. linkin88

linkin88 Youtube Master Race

sao em cài xong fm07 (crack xong hết roài) mà kick vào để chơi thì màn hình đen lại.tưởng đợi 1 một lúc thì mới vào đc nhưng đợi mãi vẫn cứ đen xì.các pác giúp em với....hay do cấu hình nhỉ(64mb onboard ,ram 512mb chẳng lẽ đòi card rời)

9. Arsene` Lupin

Arsene` Lupin Youtube Master Race

Em cũng bị giống thế.Đây là do lỗi cai`.Thử xem luc ca`i xong co' chữ error.Window is updating hay cai' j`j`.Ca`i lại!

10. milankaka

milankaka Youtube Master Race

Cheat tiền làm gì hả bác? chơi thế mất thú vị đi . Em có cách này rất tử tế mà mỗi mùa vẫn có khoảng 100M cho chuyển nhượng (tất nhiên là phải cầm clb lớn). Quan trọng là bác phải khôn khéo để xin được tiền của Chaỉman.

11. covietnam

covietnam Youtube Master Race

ai bày cho tui cách chơi cheat với. hay là cách xin tiền chairman cũng dc. chơi arsenal tiền chuyển nhượng ít wa

12. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Có ai chơi mấy cái CLB bé bé chưa. Làm sao mà mua cầu thủ nó cứ ko khoái về CLB của mình, có tiền mua đc thằng hay nhưng nó cứ ko chịu về. Ức chế thế ko biết, khắc phục bằng cách nào h nhỉ (:|

13. sAFMU

sAFMU Youtube Master Race

Tìm cách tăng cái reputation của CLB mình lên đi, có thể là chiến thắng những giải đấu quan trọng trong nước cũng như châu lục. Thắng được các giải lớn trong nước thì rep của CLB sẽ là national, sau đó sẽ lên region, nếu tiếp tục thắng những giải cấp châu lục như champion league chẳng hạn thì bạn sẽ lên cấp continental còn mà lên tới worldwide thì.... ko biết chừng nào mới lên được. Cấp độ của cái rep càng cao thì việc mua cầu thủ cũng dễ dàng hơn(vì đã là CLB có tiếng tăm tầm cỡ rồi mà).

14. 100xu

100xu Mr & Ms Pac-Man

Ở trong FM thì việc mua cầu thủ đối với các câu lạc bộ nhỏ là rất khó.Tui cũng hay chơi các clb nhỏ,cách tốt nhất là nên săn các tài năng trẻ ,rồi đào tạo dần dần thì mới được.

15. milankaka

milankaka Youtube Master Race

Nguồn tài chính của arsenal chính là các cầu thủ trẻ đấy bạn ạ , hãy cố gắng đào tạo cho tốt sẽ bán được giá cao ngay . Ko nên chơi cheat hoặc hack tiền làm gì , như thế sẽ làm FM nhàm chán đi mất.

16. davjd

davjd Youtube Master Race

tao sao em cai dc roi ma ko choi dc.no doi cho dia vao la sao.
    "Please insert the corect CD-Rom" la sao.thanh all.(em moi tap choi cac anh huong dan em voi).

17. anatoli_todorov

anatoli_todorov Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi bạn đang cài phiên bản FM 07 hay FM08 demo. Nếu là FM 07 thì bạn chưa chép file crack vào thư mục cài đặt. Còn bản demo thì chắc chắn không thể xảy ra hiện tượng này rồi

18. soidien16

soidien16 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi. Em định sút con laptop Toshiba PIII 1,1GMhz Ram 256.(he he co 1,5 quả) mà ko biết có cài chạy tốt FM 2007 7.02 ko? Trước em xài deshtop PIII 856 Ram 256 ma` vẫn i` ạch chạy tốt FM 2006. Nhưng ko hiểu bản 2007 chạy trên láp top thì thế nào. Tư vấn em chút để sang trả tiền vác máy về luôn!

19. davjd

davjd Youtube Master Race

em dung ban FM07 the ban cark o dau anh oi. giup em voi. thank all.
    ===============================

Tiếng Việt?!

20. covietnam

covietnam Youtube Master Race

mấy anh ơi, sao em thấy mấy anh kia nói mình làm HLV của VN dc hả, sao trong máy em hok hề có. mấy anh chi cho em với đc ko