Giải đáp thắc mắc về Tru Tiên

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 22/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vampireZeoro

vampireZeoro Youtube Master Race

cho em hỏi cái em cống hiến dc khoảng 210k cho môn phái của mình & nằm trong khoảng 51~400 ( em đứng 386) mà sao ko có cái danh hiệu tân nhuệ thế ạ? pác nào bik chỉ em với

2. drogba_11

drogba_11 T.E.T.Я.I.S

quái
    sao dạo này đánh quái mà có mấy con đánh mãi nó ko mất máu nhỉ
    như là lag ấy

3. lastsamurai

lastsamurai Chuyên viên tâm lý Nhân Viên Y Tế GVN Veteran

một số con nó spam ngay góc lag thì đánh ko mất máu. Mấy con đó thương đưng im 1 chỗ hay đanh dc mình nhưng minh ko đánh lại dc Kim ah
    Đanh quái thì né mấy cái dốc ra. Ơ phần hương có mấy cái vách núi chỗ bãi lan hoa quái toan lag đánh ko chêt :(

4. ♥KendyKnight♥

♥KendyKnight♥ Mr & Ms Pac-Man

đã rút kinh nghiệm cái vụ này từ hồi chưa UP Map Phần Hương điển hình là trong động HKS treo đêm thì hôm nào cũng chết mặc dù máu để trong mình gần 2k bình với lại quái hồi đó nó cắn có 30 máu vì mặc áo có +7 ( thời đó áo +7 cũng quý rồi) thế mà sáng ra thấy lăn ra chết mà nhìn cột exp thì thấy chẳng đánh dc bao nhiu nên hôm sau để ý xem nó train thế nào mà chết ( loại trừ trường hợp lùa quái hay bị thằng nào cắn rút máu cho quái giết) và thế là trong 20' theo dõi nó auto thì thấy con quái mắc dịch nó chạy vào trong gốc lag nó bắn mình dc mà mình quánh nó ko dc ( trừ TVM và TAT) vì thế nó chứ chui vào tường hoài 1 đám phía sau cứ thế mà chém mình =))

5. zero383

zero383 Guest

Xin hỏi các Pro:
    Tôi đang chơi game TruTien, đột nhiên bị đẩy ra và không thể nào vào lại tài khoản này được nữa. Tôi phải làm thế nào thì mới vào lại được. Hãy giúp tôi với !!!!!!!!!!! :((:((:((

6. LaBiBông

LaBiBông Mr & Ms Pac-Man

bây giờ mới chơi Tru Tiên thì có đc gọi là muộn ko vậy ? Phái nào train level nhanh nhất ? Tru Tiên có định ra sever mới ko ?

7. ♥KendyKnight♥

giờ chơi vẫn dc tuy nhiên có người giúp thì càng hay mà có VND nhìu thì càng tốt
    theo như tình hình căng go của thế giới hiện nay thì TT sẽ ko ra SV mới nữa mà chỉ hoạt động 3 SV thôi
    còn bạn muốn train nhanh nhất ở phái nào thì tui hỏi bạn 1 câu là có thời gian để chơi ko mới là 1 vấn đề quan trọng ....Thanh Vân Môn là phải train nhanh nhất nhưng cũng rất mệt mỏi với nó =))

8. Invoke™

Invoke™ Mr & Ms Pac-Man

TVm train nhanh nhất và phòng thủ yếu nhất nên tốn tiền nhất :))

9. ♥KendyKnight♥

theo tình hình bây h thì ko cần phải train lùa để lên level nhanh đâu...vì Q mỗi ngày làm ko cũng mệt xỉu rồi với lại lên rất nhanh nữa....tính sơ sơ thôi Q CT 10 lần 1 ngày dc tầm vài chục % rồi thêm Q Sư Môn rồi Hung Chú rồi F G nữa cũng dc gần 10% nữa và vô số các Q khác nữa ....nói chung có thời gian thì ban ngày làm Q còn ban đêm thì auto =))

10. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

mấy bác cho hỏi lam sao để lấy được cái chữ tru tiên tràm thần vậy

11. ♥KendyKnight♥

thì cứ làm tùm lum tà la tè le hột é là có chứ gì......Q thì cả thiên thì ai mà nhớ cho hết chứ =))

12. ThamVanTam

ThamVanTam Mario & Luigi

Làm xong cái dãy quest ở chu nhất tiên, làm chủ yếu ở Nam Cương :|, xong rồi đánh 2 con boss ra vào các giờ boss thất tinh ra đấy, ở 2 map Phần Hương và Nam cương --> rồi nhận được danh hiệu đó :| (Quest này nhiều exp lắm :>)

13. Sorite

Sorite Dragon Quest

Cho hỏi tru tiên có auto không? Muốn chơi mà không có thời gian nhiều, thấy nội dung hay và hình đẹp. Không có thì thôi đừng chửi mình nha.

14. Invoke™

Invoke™ Mr & Ms Pac-Man

có auto \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

15. ThamVanTam

ThamVanTam Mario & Luigi

Có auto cả ngoài lẫn trong game, trong game thì mắc lắm :)), mọi người hình như là 99.9999% là xài auto ngoài không à :|

16. welle134j

welle134j Youtube Master Race

các bác giúp với, nhỡ tay chèn đè vài cái skill lên skill attack thường, giờ muốn tìm lại skill đấy ko thấy đâu, phải làm sao đây ??????:((
    Em mới chơi lv thấp, sài auto ma không có skill attack thường, lúc hết MP thì đừng im đợi chết :(

17. welle134j

các bác giúp với, nhỡ tay chèn đè vài cái skill lên skill attack thường, giờ muốn tìm lại skill đấy ko thấy đâu, phải làm sao đây ??????
    Em mới chơi lv thấp, sài auto ma không có skill attack thường, lúc hết MP thì đừng im đợi chết
    em quên ko pót cái ảnh đây

18. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Nhấn R - bạn sẽ thấy các skill của mình, muốn có skill nào thì kéo xuống !

19. welle134j

to an roi no van ko hien ra skill tấn công thường, có cách nào khác không ??? :(

20. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Nhấn E, kéo skill tấn công đơn giản xuống @_@

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.