Giải đấu Dday Gcm

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi teddyneom, 19/8/08.

1. hakoonamatata

hakoonamatata T.E.T.Я.I.S

Đui hả ku :

2. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake

chơi thì phải chấp nhận thời gian dài chứ sao. phải tập lăn lộn sa trường chứ, chiến trận dài ngày chứ. ( nói vậy chứ mình có biết chơi cái này đâu :D)

3. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Ông GP ko hiểu rồi ........... nếu chơi hs + trụ ........... thì trận đấu sẽ dễ rơi vào đường cụt hay nói 1 cách khác là hòa :| ............. vì đặc điểm của dday là Hero càng về sau càng trâu máu + giáp cao .............. Combat rất khó chết ............... Nhờ những cuộc đẩy chym rồng hay tận dụng cơ hội giết 1 Hero bên địch mới có cơ hội thắng ............

4. BoTao_94

BoTao_94 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

luật này sao chơi đây
    Tổ chức lại Giải đi

5. heo2205

heo2205 Youtube Master Race

Đó giớ chơi toàn xái luật rừng , vào cái nài chắc thua là chắc thôi ở nhà chơi cho sướng

6. ruc

ruc T.E.T.Я.I.S

Luật này cũng dựa trên luật hay chơi trên GG thui, thêm 1 số cái hợp lí cho đánh giải.

7. [C]ommander

[C]ommander Youtube Master Race

tui hok thik GG nên ko rành luật(toàn đánh Bnet ko),nhưng ra luật dzay là bỏ hơn 1/2 tướng trong dday rồi(mấy con skill yếu chả ai đánh)=>mất đi nhìu cái hay,toàn lựa hero mạnh đem skill quăng vào mặt đối phương chứ có phối hợp skill đâu.rg ra tướng dở dở ương ương mới thấy đc skill của player với phối hợp đồng đội(ko phối hợp thì thua khỏi bàn)ra tướng mà skill chênh quá thì trọng tài cho rmk hiệp đó.chứ chọn tướng thì có mấy con đánh đi đánh lại:avatar,critical,miss,bash quay đi quay lại

8. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Í bạn là đánh giải thì rg cho đến khi nào ra tướng phù hợp thì mới thôi :O :O :O ..................... Chắc rg đến sáng quá =)) ...............
    Việc ban và pick tướng ko phải là cứ con mạnh mới chọn đâu bạn ạ .............. zzzzzzzzz . Nó cũng cần tính toán và chiến thuật đấy :D .............

9. asa110

asa110 Youtube Master Race

máy tui khỏe lắm, tui chỉ hỏi cho thằng bạn bị cái lỗi đấy, để tui hỏi máy có khỏe không!

- - - Updated - - -

máy tui khỏe lắm, tui chỉ hỏi cho thằng bạn bị cái lỗi đấy, để tui hỏi máy có khỏe không!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -