GIẢII ĐẤU HÀNG TUẦN VÀ SƠ LƯỢC VỀ TEAM GENESIS (mọi chi tiết xin xem bài đầu)

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi ciditin, 22/2/07.

1. kakahcm82

kakahcm82 Mr & Ms Pac-Man

PVT là thằng nào vậy?Trình của ai thấp vậy? Của thằng HHLong à?hay là của u?Trình của thằng HHLong(Genesis) hiện vô ****** Sải Gòn đó!
    Anh em tiếp bạn Tratida làm sao để bạn kêu giải "bé" kỉa? Hỏi bạn xem trừ tiền vé về Bắc còn bao nhiêu thì anh em "xin" xài đi! Không thì để mình "lượm"! hahaha
    Anh Thạc ơi! em nhìn thằng Dat Boss giống anh quá,có phải "rơi vãi" gì không?anh em gì không? Chỉ khác ở trình độ ghi bàn thôi !2 cu đá đẹp như nhau!! Hahaha!Anh Thạc này lớn tuổi nhưng "cái mặt" chỉ bằng em thằng Đạt Béo!Sao chửi nhau làm gì vậy?Tuấnlong_hoàng(LongSH gì đó! Đi SH à?giàu nhỉ!) cũng nói chuyện có gì đâu!
    Nể mặt B52 tao bỏ qua đi,chửi nhau ủm tỏi vậy! Không nể mặt mai mốt gặp tao dã cho 7-8 trái !hahaha
    Dongbali là người SG à?Chửi nhau um xùm bên room Chelsea quá! Hẹn có dịp thỉnh giáo nhé!

<br>
    Ê HHLong,hôm trước tao bắn counter strike để quên cái thẻ ! Mẹ còn 2 tiếng!
    Anh Thạc ơi! em nhìn thằng Dat Boss giống anh quá,có phải "rơi vãi" gì không?anh em gì không? Chỉ khác ở trình độ ghi bàn thôi !2 cu đá đẹp như nhau!! Hahaha!Anh Thạc này lớn tuổi nhưng "cái mặt" chỉ bằng em thằng Đạt Béo!Sao chửi nhau làm gì vậy?Tuấnlong_hoàng(LongSH gì đó! Đi SH à?giàu nhỉ!) cũng nói chuyện có gì đâu!
    Nể mặt B52 tao bỏ qua đi,chửi nhau ủm tỏi vậy! Không nể mặt mai mốt gặp tao dã cho 7-8 trái !hahaha
    Dongbali là người SG à?Chửi nhau um xùm bên room Chelsea quá! Hẹn có dịp thỉnh giáo nhé!

2. tuanlong-hoang

tuanlong-hoang Youtube Master Race

Sinh 78 thì nhỏ hơn tôi rồi đấy.Khi tôi vào đây giao lưu rất đàng hoàng thì có thằng nào chạy ra nói tôi khùng rồi nhảm...cư xử với tôi thế nào thì tôi cư xử lại thế đấy thôi (kiểm chứng lại bài viết xem ai sinh sự với ai trước nhé)
    Đá 1 trận 20k or 200k đều được cả nhưng thiết nghĩ mình ngồi đá chung với những đứa bé hơn mình mà lại từng xúc phạm mình thì có đá được hay ko ?
    Riêng ông Thạc gì đấy,ông nên xem lại tư cách của ông có xem ông có xứng là người lớn tuổi trong Team của ông hay ko?! khi mà ông có lời lẽ quá coi thường Newbie như tôi.
    Tôi có 2 người bạn cùng chơi bên Vũ Dũng đã từng điện thoại cho ông ko dưới 3 lần nhưng ông đều từ chối...Có đúng ko???Trên diễn đàn tôi ngại đưa số ĐT lên đây mong mọi người thông cảm::)
    Nếu muốn anh em cùng giao lưu với nhau dù chỉ là 1 trận 1 điếu thuốc tôi cũng đồng ý và anh em nào có khả năng đá lớn hơn thì cứ lên VD sẽ có độ đá ngay thôi.

3. tuanlong-hoang

tuanlong-hoang Youtube Master Race

To B52:Nếu ông dã cho tôi 7-8 trái thì tôi càng cám ơn ông và vui vẻ chung độ vì ông đá thật lòng...tôi luôn chân thành với những người chơi thật như ông.Hy vọng sẽ có dịp tiếp ông 1 trận 500k nhé,cứ lên đây chơi đừng ngại gì...

4. redbiking

redbiking Mario & Luigi

ok ,nếu lớn hơn thì tui sẽ kêu ông bằng anh . tôi 30 cũng không phải là bé đâu...cũng không ngán ai cả .Ông anh cũng có vợ con nên cũng hiểu chuyện đó nhỉ ...Còn chuyện sinh sự chính do ông suy diễn lung tung nên cho là người khác xúc phạm mình . tôi nói chung chung với mấy bài viết kia chứ không nói riêng gì đến anh cả ,tôi viết với tinh thần vui vẽ .Tôi viết thằng patriot khùng đó nó có nói gì đâu vì nó biết là giỡn .Ông sừng cồ quá nên tôi mới nổi điên.
    Mà thôi lớn cả rồi , tôi cũng như ông thích WE từ nhỏ nên mới vào forum này thôi chứ chẳng phải vào đây gây sự với ai cả .
    Còn chuyện có người gọi ĐT không dưới 3 lần thì xác minh lại đi , trước giờ tôi chỉ có nhận 1 số ĐT lạ mà xưng là bạn của HHLong thôi , nhưng bận đi làm nên sao chơi được .Nếu được một ngày gần sẽ lên giao hữu .

to B52 :Chú mày bớt nói nhảm dùm anh đi ,toàn nói chuyện solôcoco. Trình độ đá đấm bây giờ chẳng biết ra sao mà luôn tỏ vẽ khinh người quá .Anh riết cũng bực với cách nói chuyện của chú rồi đấy .Nhưng mà bữa nào rãnh gọi ĐT cho anh, rũ vài thằng nữa ghé VD giao lưu cái nhĩ .Anh tài trợ cho chú mày ^^
    <br>

5. bibobom

bibobom Guest

hahah...thôi anh em hẹn nhau ra đánh...bài đi, đánh bài vui phết...heheeh...đá banh hổng lại tụi nó rồi, đánh bài gỡ gạc thôi...chiều nay có đánh bài kô anh Thạc, em xin 1 chân nhé...khà khà...B-)

6. tratida

tratida Legend of Zelda

Trong này có mấy ông rất hay nhạy cảm là thế nào ấy nhỉ. Hạng ruồi muỗi như mình vào đây xác định là chỉ chơi cho biết thôi chứ làm sao mà 1 thằng vài tháng sờ đến máy một lần mà lại được với các cao thủ ở đây chứ. Tham gia vào là coi như đóng lệ phí rồi chứ mong gì được, đóng gần 50K mà chơi đến đau cả đầu cả buổi với nhiều cao thủ thế là lời rồi :D.
    Thế cậu nào đá Man mà có bạn gái ngồi cổ vũ không phải là PVT (hay PTV) gì đó à, nếu nhầm thì cho xin lỗi nha.
    @all : thứ 7 có chắc chắn có giải ko? giờ giấc thế nào để mình thu xếp ra chơi với.
    @all lần nữa: tôi ra đây công tác, tranh thủ qua chơi thôi, trình độ có hạn nên đừng ai rủ đá độ 1vs1 nữa nhé (đá 1vs1 tốn time lắm, nếu ko tốn time thì tốn tiền :D)

7. dongbaii

dongbaii Mr & Ms Pac-Man

@B52 : dạ em là người Sài Gòn ,anh muốn gạp em thì chủ nhật nào cứ ghe công viên Lê Văn Tám chổ từ đường Điện Biên Phủ chạy xuống Đinh tiên Hoang từ 8h - 11h ,cứ thấy chổ nào có đông người tập đánh đấm thì cứ vào hỏi Mr.Đồng Bái .em xin hầu từ cafe ,bia bọt ,điện tử ,đánh đấm ,gậy ,katana....

8. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

@ B52 : ý anh nói thế là sao đây.........

9. xwalkalonex

xwalkalonex Mr & Ms Pac-Man

số phone em nè:0909665587,Tâm,khi nào đi đá thì hãy hú em nhé....

10. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Cho em đi xem nữa A.Thạc ơi.......;))

11. luannguyen

luannguyen Youtube Master Race

sao ko thay to chuc giai PS6 o Dn vay

12. redbiking

redbiking Mario & Luigi

Hồi sáng kéo nguyên đám xuống VD rồi , đợi từ 10h đến 1h mà anh LongSH ( hỏi ông Dũng chủ tiệm thì có vẽ lớn hơn thật rồi ^^ ) không xuất hiện , có 2 bạn của anh ở phòng VIP ,nói ông chủ lên nói có "Thạc" lên đá giao hữu mà không có phản ứng nào ...cho nên thôi về .Vậy bữa nào rãnh anh LongSH cho cái hẹn ,để thằng em này khỏi mang cái tội gọi ĐT thì từ chối không đá ^^

13. Leader Patriot

Leader Patriot Legend of Zelda

Dis.Anh béo chửi em khùng hả.Đéo biết chửi ở đâu.Sao nói gì được.Cay vãi lìn

14. tratida

tratida Legend of Zelda

Anh Thạc có trong đám đánh bài đó hả, sao kô thấy ông nào béo lắm nhỉ ???
    Mà em thấy trong này hàng PS2 nó cứ thiếu thốn thế nào ấy, chẳng trách ngày trước thằng bạn em vào nó cứ kêu cóc kiếm được chỗ nào chơi.
    Ngày mai đá giải có nhiều khả năng là em không ra được để xem vì còn tranh thủ tận dụng hai ngày để training và đi mua sắm

15. redbiking

redbiking Mario & Luigi

ừa, tại trong này rộng hơn ngoài HN nhiều nên kiếm tiệm PS2 hơi bị khó .Nhưng cũng có vài tiệm lớn có khoảng 20 chục máy trở lên , nhưng nó cũng chỉ là một cái tiệm games bình thường chứ không quy mô như một CLB ^^

16. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

bởi thế tôi mới không thich chơi ps2 , lần bữa đá mà muốn chửi thề luôn

17. KINGPES6

KINGPES6 Youtube Master Race

mình là cao thủ ở Q4, tình cờ lên mạng thì ra các cao thủ ESWC tụ họp ở đây, thís's first time mình gặp các bạn, mình rất vui khi được giao lưu với các bạn

18. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

Q4 có figo và hiếu . chú trình cỡ nào mà tự nhận là cao thủ thế ? rảnh rổi thì lên số 9 hồ bá kiện đá chơi

19. KINGPES6

KINGPES6 Youtube Master Race

Lâu nay Tớ đá ps2 mới chuyển qua pc, hiện đang ở HBK nghe nói chiều nay có giải đấu nên lên join cho vui

20. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

đang đá với kingpes , ai rảnh lên sớm đá cho vui