Giờ em phải làm sao????

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi smilesad, 16/3/09.

1. smilesad

smilesad Youtube Master Race

nói thật nếu em biết nó có ny rồi thì em cũng chả tấn công nó làm gì :(, ừ thì đánh đồn có địch mới vui nhưng k có du kích thì em đánh sao đc
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    căn bản là con này nó đc chiều từ bé rùi :-s đợt nó yêu thằng bộ đội này bố mẹ nó còn cấm nhưng nó vẫn cứ yêu :-s mẹ nó còn bảo với nó là "không yêu thằng bộ đội kia nữa thì con này muốn gì cũng đc" nhưng nó đâu có chịu :((:((. Ừ thì cũng phải quên nhưng theo các bác thì làm cách nào :(, nhiều lúc nghĩ là k nhớ tới nó nữa nhưng đầu óc vẫn nghĩ đến nó =((=((

2. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

vậy thì thôi , bạn rút lui đi là vừa , con này thuộc dạng k thể cải tạo rồi . bác đừng nhớ thương nó làm j vô ích nữa. bạn ko nên gặp bạn bè nó nữa , tránh tình trạng bị nghe nhắc lại về nó , nên thay số đt ( nếu đc ) . tránh ~ nơi hay gặp nó . 1 thời gian sẽ quên thôi

3. smilesad

híc vâng em cũng tránh nó, nó nt cho e nhưng e không có nt lại. Hôm nay vừa nhận đc tn của nó. Nó có nói với e là : "từ hôm a không nt không nc với e, ngày nào e cũng nhớ đến a. Không biết a đang làm gì? a có khỏe không? tối nào e cũng muốn nc với a nhưng k thấy a nt lại"

Bây h quả thật e không biết phải làm gì nữa :(( :(( các bác bảo bây h em nên làm gì đây :(

4. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Lơ tiếp một thời gian coi sao :|
    Phải cứng rắn. :;)

5. HONHA

HONHA Youtube Master Race

dis..đồ con gái tham lam...nó nt như vậy chứ, chủ topic đừng suy nghĩ gì cả...tui cũng từng bị qua rồi...nó sms như vậy chẳng qua vì thằng kia ko nt cho nó thôi...đừng suy nghĩ nhiều...hãy quên đi...như tui đã từng làm...khuyên thật lòng đấy...đứa con gái ko đáng để bạn yêu đâu...hãy cứng rắn lên...tui đã từng đau gần 3 tháng trời...nhưng rồi cuối cùng cũng quên...nó đã yêu thằng kia rồi thì ko bao giờ nó quên dc...cho dù sau này ông cưới dc nó về thì ông vẫn chỉ là thằng thay thế thôi...tui nó thật...chỉ muốn tốt cho ông...tui nghe thấy ông kể nhỏ đó là tui nhớ lại quá khứ, 1 câu chuyện buồn của tui khoảng 2 năm trước...hồi ấy tui cũng day dưa, mình tốt với nó bao nhiêu, nó càng ko yêu mình bấy nhiêu, thằng đó xem nó như phân bò, nó lại thương thằng đó, thương như điên...đó là thật..quên đi và chờ đợi 1 cánh cửa mới mở ra...chắc chắn sẽ có ngày đó thôi.......

6. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

Kể cho nó nghe chuyện bạn đc bạn bè nó kể lại ( nói yêu thằng bộ đội ấy) rồi hỏi nó h nó thích thế nào, chọn 1 và chỉ 1 thôi :">.
    Phương án 1 : Em yêu anh !!! => quit quit quit ko bao h có chuyện như vậy đâu, dựa vào thái độ và hành động của nó :-j
    Phương án 2 : Em cũng chưa xác định đc, hãy cho em thời gian... => ừ thì anh cho em thời gian, cứ lờ nó đi cho nó suy nghĩ, và bạn cũng nên bắt đầu tách ra đi là vừa, 1 phát luôn hơi khó nhưng cứ từ từ >:). Cơ hội để em nó all-in với bạn là 0,1 %.
    Phương án 3 : Em yêu anh bộ đội, nhưng ko có anh thấy nhớ và abcxyz gì gì đó. => quit thôi theo ý kiến cá nhân thì việc làm doll thế chỗ cho người khác nhất là việc tình cảm là ko thể chấp nhận đc.

7. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Bỏ đi =.= ....... Khuyên bác nên bỏ đi =.= ......

8. binhtaquang

binhtaquang »

Nói thì dễ mà đặt mình vô vị trí đó mới thấy khó làm sao..biết là nó đểu mà vẫn ráng đánh lừa chính mình tìm cách biện minh cho nó..
    Ơi tình yêu đúng là mù quáng mà ..:'>
    Bật bài " Đau 1 lần rồi thôi lên mà nghe đê "
    +1 cho comment của HONHA :x

9. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

mình thấy là u nên quit đi là vừa, nếu đc thì đổi luôn số đt đi, tránh tiếp xúc với bạn của nó hay những thứ gợi nhớ về nó. nỗi đau nào rồi cũng sẽ wa thôi. have fun :hug:

10. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

haizz , đã lâu bác k liên lạc đc rùi thì nên dứt hẳn luôn đi. 1 thời gian rồi bác sẽ thấy quyết định của mình là đúng đắn thui, tại vì trc đó bác đi với nó nhìu nên cảm thấy k thể dứt bỏ đc. nhưg xa 1 tg là biết ngay. nếu con đó thật sự nhớ bác thì nó đã tìm đến gặp bác rùi chứ k chỉ là ~ cái sms vu vơ đó đâu

11. Jackson_Rex

Jackson_Rex Youtube Master Race

Hãy mở bài " Ngày buồn nhất " của Bảo Thy lên nghe và suy tư 1 mình nhé :x

12. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

nó ngồi nt cho thằng ny nó thế , nó nói thẳng ra cho nghe thế rồi mà còn :o ....nếu còn dài thì mình lợi dụng cái khác của nó .......:'> huề còn ko thì cắt đứt mẹ cho xong khỏi phải rách việc ...

13. TheBlackTuxedo

TheBlackTuxedo Samus Aran the Bounty Hunter ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Bạn nên lập poll thử xem, tớ tin chắc sẽ có tới 99% là mọi người khuyên bạn nên bỏ nó đi, đừng đâm vào làm gì...::)

14. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Tôi đọc bài của bác này có cảm giác như con bé đó bị điên thì phải :| mịa bác thử hỏi lại nó xem bây h bác có 2 vợ nó có thix ko ? Nếu nó nói ko thì nó đúng là 1 con điên , còn nó nói có thì con này điên nặng :| Nói chung con này bị điên , bác có theo nó nữa ko tùy bác :|

!

15. NIZ

NIZ Blue Wind

Đúng rồi đấy,ko điên thì cũng bị dở :-"

16. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

con đếy đúng là điên thật, nhưng mà nếu bác này ko chịu dứt ra khỏi nó thì còn điên hơn gấp trăm lần nó ấy chứ :cool: (cái này tớ nói sự thật, nếu có phật lòng thì tớ cũng chịu)

17. smilesad

híc híc khổ lắm cơ :( thà rằng từ lúc đầu nó đừng nhận lời có phải tốt hơn không :((:((:((. H làm thế nào để quên đi bây h. Có người nói thời gian sẽ quên đi tất cả nhưng bao lâu?? 1 năm, 2 năm :( chả biết đến bao h nữa :((.

@Jackson_Rex: Càng nghe càng buồn :(

@B Boy HP: E cũng k hiểu nó như nào nữa :( e hỏi nó thì nó bảo là nếu người nó yêu mà có 1 đứa khác thì nó nhất định khôgn chịu (vì nó k muốn chia sẻ ny nó cho ai khác)

Độ này nó có nt cho e mà lúc nào cũng thấy "a nc với e đi, nói gì đi chứ", "e nhớ a nhiều lắm", "khi nào về thì nt cho e nhá", "e chờ a"

Nghe sao mà thấy đau lòng quá :(( muốn quên đi sao khó quá vậy. các bác có cách nào hay đã trải qua rồi thì tư vấn em với :((:-s

18. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

What must be will be.
    K0 có gì phải than khó hay dễ cả :hug:

19. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

một người đi với 1 người , một người đi tới 1 người đi lui .... :-"

tình iu sơ cua thì bỏ đi bạn ơi ....thay số đt đi , một thời gian sẽ quên .. tôi thấy tất cả những gì nó làm và nó nói hoàn toàn khác nhau thì tiếc nuối làm gì

20. Hắc Ma

Hắc Ma HIV Ma Lão Làng GVN

vẫn biết tình yêu là mù quáng, nhưng nếu bị lừa gạt sau lưng còn được, chứ bị nói thẳng mặt ra thế này mà vẫn còn : "ôi làm gì bây giờ, làm sao bây giờ ??" thì thôi thọc tay xuống dưới mà xoắn bi đi là vừa :| mà trước khi xoắn nên kiểm tra thử xem có bi không đã, chứ nghe chủ topic kể mà trong lòng tại hạ đột nhiên nổi lên một mối nghi ngờ về giới tính 8-}