Giờ em phải làm sao????

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi smilesad, 16/3/09.

1. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

pa kia, người ta đang bùn, đừng có chọc wá lố vậy chớ :-w

2. NIZ

NIZ Blue Wind

Buồn vì ai chứ buồn vì đứa dở thế thì ko đáng :devil:

3. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

thì bik là thế, nhưng mà dù sao cũng tội ổng, si tình wá chi cho khổ ko bít :whew:

4. bạn trai tâm tít

bạn trai tâm tít Youtube Master Race

chủ topic nhu nhược quá,đàn ông như thế là ko được rồi,ngồi lại nói chuyện nghiêm túc với con bé đó lần cuối đi,nó còn trơ trẽn nữa thì bye bye,ko liên lạc với nó nữa,sau này nghĩ lại chú sẽ thấy quyết định của mình là đúng đắn,đàn ông ko thể cam chịu như vậy được,sao lại thế được nhỉ,bực mình thay cho chủ topic

5. smilesad

smilesad Youtube Master Race

Híc sao cố quên mà k đc thế nhỉ :-s

@DieForSure: Bác nói đúng cũng tại em yêu nó quá :(

@bạn trai tâm tít: e nói chuyện với nó nt với nó nhưng thấy nó khóc em lại k cầm lòng đc :(( :((:((:((:((

6. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

tốt nhất là pác đừng gặp nó nữa, đổi quách luôn số đt đi, chừng 1 thời gian sau là ok thôi

7. bạn trai tâm tít

bạn trai tâm tít Youtube Master Race

quá yếu đuối,quá lụy tình,chán chủ topic thật,có đáng ko,nó yêu thương gì chú chứ.chỉ là lợi dụng tình cảm,mạnh mẽ lên đi,bản lĩnh đàn ông đâu rồi.Bị sỏ mũi như vậy rồi mà còn.....,ko lẽ cứ để nó dắt mũi vậy hả,rồi chờ thằng kia ra rồi để nó đá chú đi hả,tức quá đi,chú mà là em trai tôi chắc tôi xấu hổ chết mất,cố lên đi chủ topic,mạnh mẽ lên

8. Hắc Ma

Hắc Ma HIV Ma Lão Làng GVN

xin lỗi nếu làm huynh đệ hiểu lầm ý của tại hạ, vì tại hạ nói là lời thật chứ không phải là chọc ghẹo hay trêu đùa gì cả !!
    con gái một khi đã phun thẳng vào mặt con trai những câu như thế tức là nó đã chẳng xem thằng con trai đó ra gì rồi, mà bản thân là một đứa con trai, bị nó nhổ vào mặt như vậy, lại có phản ứng yếu hèn như thế, nói thật chứ thiệt là nhục nhã quá sức !!
    chỉ nói một câu thế này thôi : bất kể là do người ta trao cho mình hay mình trao cho người ta, tình yêu cũng đều vô cùng quý giá !! đem một thứ quý giá trao cho một người không xem trọng nó hơn một miếng băng kotex thì có đáng hay không ??

9. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

thì bít là thế, nhưng đâu cần nói người ta nặng nề vậy, iu đâu fải là cái tội đâu nè, mà iu thì thường đi kèm với mù wáng :whew:

10. Hắc Ma

yêu không phải là tội, nhưng tự chà đạp lòng tự trọng của mình thì phải đấy :-<
    lời thật mất lòng, cùng là con trai, cũng từng bị đùa bỡn trong tình cảm, tại hạ chỉ là cảm thấy không đáng để bị loại con gái như thế rẻ rúng khinh thường !! lòng tự tôn không ai cho mình, phải tự mình giành lấy thôi :-<

11. KFR

KFR Donkey Kong

Chủ topic hơi lụy tình + yếu đuối + mau lệ quá, phải sửa đi đàn ông lên chút ko thì ko chỉ lần này thôi đâu mà sau này dễ còn khổ nhiều vì cái tính đó.

12. ness_sco

ness_sco C O N T R A

Nếu đã dễ dàng thay đổi như vậy thì tốt nhất không nên "tiến gần"
    Loại con gái này đa số chỉ biết lợi dụng, ích kỷ cho bản thân thôi
    Thằng kia sớm muộn cũng leo cây

13. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

bảo ông ấy rồi, đổi cái con mịe nó số đt đi, mà chả bik ông ấy có chịu nghe ko nữa

14. smilesad

undefined
    Đây là tình đầu của em đấy :( :-s:-s

@Hắc Ma:quả thật khi e yêu nó em không tiếc 1 cái gì hết, chỉ cần nó thích nó đc vui, những gì em có thể làm đc cho nó em đều làm hết.

@ness_sco: Thằng ny trước của nó (bây h vẫn yêu nay) nó chăm cho thằng kia từng chút 1 từ quần áo, giày dég, ăn uống nó đều lo cho thằng này hết. Đến lúc tụi bạn nó nói cho nó mới thôi đấy. Bố mẹ nó cũng cấm mà nó đâu có chịu :-s.

@DieForSure: Do công việc của em nó k cho phép thay số nên phải dùng chứ nếu k thì em đã thay số từ lâu rồi :(

15. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Cho số nó vào blacklist :-<

16. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Nó nhắn tới thì kệ nó :| ...... Làm con trai phải tàn ác #>:) .......

17. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

nó nhắn thì đừng đọc, delete con mịe nó đi là xong :devil:

18. Hắc Ma

từ cách nó nói chuyện đến cư xử đối với chủ topic thì chắc bản thân huynh đệ cũng thấy được trong mắt nó mình cũng chẳng là cái giống gì, chẳng qua là một món đồ chơi để khi rảnh nó lăn qua đá lại thôi !! cái loại tình cảnh của chủ topic tại hạ hiểu, hiểu rõ nữa là, đồng bệnh tương lân mà, ngày xưa tại hạ cũng thế, cũng si dại, cũng ngu ngơ đưa hết tình cảm của mình cho một người, mà người đó thì chẳng xem cái tình cảm của mình ra cái của ôn gì, cặp với anh đẹp trai này, rồi bị đá thì quay về tại hạ an ủi, rồi lại để ý anh đẹp trai kia, và sau đó lại cũng tại hạ an ủi :| con bà già tía nó chứ, suốt mấy năm, cuối cùng bản thân cũng đau đớn hiểu được bản thân mình thì ra còn kém xa cái bồn cầu, ít ra lâu lâu còn được tắm rửa kì cọ bằng con vịt, còn mình thì sau khi nó đi ! xong thậm chí chẳng thèm xả nước X(
    tự học thì thấm lâu, bởi vì nỗi đau đó không hề đơn giản, thậm chí có thể tạo thành nỗi sợ hãi !! tại hạ cuối cùng đã hiểu được, yêu thì yêu, chìu thì chìu, nhưng đàn ông phải có tự tôn, vì con gái sẽ chẳng bao giờ yêu một người không có lòng tự tôn, dù cho người đó có yêu mình như thế nào đi nữa !!
    P/S : đừng tin những gì con gái nói !! nó đang câu huynh đài đó !! mà cho dù những gì nó nhắn là thật thì cũng chỉ có thể kết luận : con này dở người, huynh đài cứ đến với nó đi rồi lại thấy cái cảnh cũ tái diễn thôi !!

19. smilesad

ồ hố câu này hay à nha nhưng mà làm như nào :-s:-s

@barca_no1: Bác nhiều lúc có những câu rất thâm :>

@DieForSure: Hết nt rùi lại gọi, nhiều lúc muốn nghe muốn nt lại cho nó lắm nhưng sợ lại k giữ đc lòng mình :( :((

@Hắc Ma: E cảm thấy tc nó dành cho e như là thay thế lúc k có thằng kia ấy :(, giống như bị lừa quá :(.

Yêu nó thật lòng vậy mà nó lại. :( nó cứ để cho e nuôi hi vọng rồi lại cắt mất niềm hi vọng đấy của e :(:((:((:-s

20. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

bít là thế thì dẹp con mịe nó sang 1 bên đi, bác thử hôm nào nó gọi cho bác, bắc máy rồi hét thẳng vào mặt nó "mày biến con mịe mày đi", xong cúp máy liền, bảo đảm là lòng thoải mái ngay :devil: