Giúp đỡ còn bị chửi ? -_-

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Shiva_vuive, 30/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

Nó nói vui với bạn nó, có cái éo ji liên quan đến mình mà mình nhảy vào ?
    Random thì có học ở cái điểm ji? ở đây chúng ta ko bàn đến chuyện đánh pub hay đánh 4fun nhé.
    THật ra mặt tướng chưa thuộc, skill chưa biết thì tuổi ji bàn luận chuyện dota ở đây?
    Ko có trình độ thì lấy cái ji để hình thành và bảo vệ quan điểm của mình ? ^^!

2. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Ôi dào,thế thì có gì mà thú vị cơ chứ ;)),pick gank mà ko gank dc,xong đến cuối vẫn win mới thú vị ;))
    Tùy quan điểm thôi,cái này nó ăn sâu vào đầu rồi nên ko chỉnh dc :),đánh với bạn cứ thằng nào random là chửi thôi,đ-é-o có nói nhiều =)
    Đối với tôi,đánh giỏi hay kém ko quan trọng,-random là 1 biểu hiện ko tôn trọng đối thủ của mình,vậy thôi :).1 khi anh -random # gì nói với team kia là "ôi dào mấy thằng team kia trì độn lắm,đánh gì mà chẳng win",còn nếu bạn nói -random để thua thì cũng đ-é-o còn gì để nói nữa luôn =)

3. thangtt83

thangtt83 Youtube Master Race

Người ta ko lấy trình độ dota ra để đánh giá về cuộc sống ^^

4. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Việc gì phải dùng từ ngữ như thế này, đang trao đổi bình thường cơ mà? Quen cái thói hổ báo vô học ở forum khác, giờ bám bên này cũng vậy mới chịu được à? Bạn pick, tôi random, tôi thua tôi ko nói do random thua, mà tôi thắng cũng ko nói random thắng là trình độ hơn hẳn, 90% in-game chat là allies chat. Chỉ đơn giản tôi pick mãi vài con quen thuộc, random trái tay đánh cho thêm phần thi vị, nothing wrong with that :)

Cái chữ *** của bạn, tôi đánh giá nó vô học, vì bạn ít sử dụng. Kiseki ở trên khác do dùng nhiều, và cũng mấy khi dùng nó với ý đồ mạt sát. Chắc cũng không phải 9x, lại là đàn ông, chỉ hi vọng bạn biết tôn trọng người khác/quan điểm người khác & không gây xích mích ko đáng có. Nếu không được vậy, đành nhét bạn vào chung ổ ignore list với 2,3 vị khác trong box này thôi.

Walloftext crits you for 99999 damage. You die =)

5. Kidies

Nope,ngoài từ đó ra thì mấy tháng nay ko hề dùng các từ ngữ # của dân dota,như dcm,vhcl vân vân và vân vân (con dog là 1 ngoại lệ,nhưng tất nhiên là chat thôi : )

Đánh pub thư giãn nhiều cách lắm,tại sao lại phải chọn cách -random.VD tôi mic kém,nhưng pub rất thích pick meepo hay chen,chẳng có vấn đề gì cả,vì đúng là pub thì đánh gì mà chẳng dc,nhưng cái cách bạn đánh mới khiến người # có tôn trọng bạn hay ko ._.Kể cả lúc war team 4 fun 9 thằng random mình mình pick cũng chẳng làm sao cả =)

Cái bài post đầu thì đúng là có hơi quá lời thật,nhưng mà cũng thêm =) vào rồi mà,giảm nhẹ bớt ý nghĩa đi :(
    Aegis rulezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

6. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Random chỉ là một mode như normal, ap, nrns thôi. Khi nào DotA thêm mode -handicap x%, với x là %HP bị giảm so với default thì hẵng bảo bên kia coi thường mình. Pub là sân chơi free style FFA, ai chơi gì cũng được, đừng đánh giá thế. Tôi cũng nói ở trên, khi còn bạn bè team với nhau pick chủ yếu support, nhưng tan đám, còn lại có một hai thằng thì chuyển style, random đánh hero khác cho quen cảm giác chứ sao? Thua thì do trình mình ko đủ, ko vấn đề gì, miễn tôi không xl chat all là đc =)

Hiểu nhau vậy là đc, ko cần phải thay đổi đâu. Peace.

7. Kidies

Quan điểm của tôi thì lại trái lại =),mode -ar chỉ dùng khi cả 10 thằng đều quen biết nhau,và kha khá thân thôi =).Đánh pub,toàn người lạ nên ko bao h xài random cả,đánh 1 mình thì pick semi-late,đánh với 1 thằng thì pick 2 gank đánh cho sướng,mà những lúc nào xuất tinh ngược chửi nhau lại càng sướng hơn nữa =)
    Pub hình như ko bao h chat all :-?,có chat all cũng chỉ để đá xoáy vài bạn đầu đất team 2 thôi =)
    Peace ._.

8. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

chat all níu kéo team 2 nếu nguy cơ chúng nó quit đang lên cao :-" cho tí khích lệ thì pub sẽ đỡ bị rmk :'>

9. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Đến khổ , lại cái màn 2 cha chả đánh cùng nhau bao giờ vào chém nhau tán loạn =))

Hnay có máy chưa , lên obs đi dog =))

Tôi thì 95% trận pub là ko -random , dù bản thân đánh đc hết hero trong DotA (Techies là tệ nhất thôi) . Quan điểm là pub là phải chơi chung với bạn bè , đã chơi với bạn bè thì đi gank,combo cùng nhau mới vui , random ra 1 mớ hỗn độn thì mạnh thg nào thg nấy làm việc à ?

10. Kidies

Khá là thích thú,dl cái war 3 ngoài kia,dc 782/785MB thì FF treo,restart lại thì ko resume dl dc luôn =)),h đang dl IDM về trợ lực dl x(

11. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

Tôi thấy close topic được rồi... Sau khi chủ topic (là tôi) bị quăng vài xọt tạ và 2,3 nải chuối thì chủ đề lạc rồi...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.