Giúp đỡ mem chơi lại

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi KIDLoveYou, 27/1/11.

1. bquoc

bquoc Youtube Master Race

thay moi nguoi choi lai - cuc kho wua nhi?
    ben sever Song Tu co taxi Lv - tãi theo time - nghe co ve uy tin' (ko di taxi bao gio - nen ko bit)
    neu co long thu xem - wua SongTu di
    :-*

2. Súng Máy

Súng Máy Youtube Master Race

ok để tui qua test xem sa o

3. dh-g

dh-g Fire in the hole!

bạn nào chơi server Nam Thập Tự giúp mình kéo lv với :((

4. green126

green126 Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

kéo lên lv mấy cậu ? lv 52 thì sang box macket có topic của mình trên đầu ;))

5. VôUySát

VôUySát T.E.T.Я.I.S

mặc đồ shop cũng không tệ, 1 tuần train từ 52 lên 66 ;))

6. livefree

livefree Youtube Master Race

mới mần 1 em TS +NC ( chưa chơi bao vờ) ...test 1h ...chong' mặt qua' nên vác nàng lên đây share cho anh em :D
    ai lấy thì mail trên gamevn cho tớ nhé ...đủ cả pas1 pas2 ...sp thì còn cả 1m7 ;;) ( chưa có lãnh hết) ...

7. muadochoimuFPT

muadochoimuFPT Youtube Master Race

cho mình, ở HN thì mời bữa cafe. SDt 0916.667.445

8. livefree

livefree Youtube Master Race

vừa share cho huynh đài MUADOCHOIMUFPT đấy nhe ...tớ send vào mail trên gamevn rồi đấy ...:D

9. trantrung1022

trantrung1022 Youtube Master Race

Mình là lính hoàn toàn mới ở silk road, nên có 1 số vấn đề muốn hỏi, mong anh em chỉ giáo ^^
    1) Nhân vật Châu Á và Châu Âu có thể cùng guild, cùng đi job hay pt với nhau được ko ? Chả là mình chơi với 1 đứa bạn cũng newbie, nhưng thằng thích Á, thằng thích Âu nên ko bít về sau thế nào :D
    2) Mình hay thấy người ta nói down lv, ví dụ như từ max 60 về 1x để farm SP là thế nào :D sao lại phải down lv ?
    Mong mọi người đừng quăng tạ ^^

10. luluxitin

luluxitin Mr & Ms Pac-Man

có ai keo em ko sv nào cũng đc em đang tìm 1 team pt chơi chung lâu dài vì chơi 1 mình bùn lắm thik game này lâu rồi mà ko wen ai hết nên ko chơi đc vì bận hoc nhiều ai còn thiếu lot nào trong pt cho em vô với em đưa id va pas cho ah treo xuốt ngày tồi em vào đi buôn kiếm tiền em rất thik chơi kro nhưng em ko thik mua acc vì nó mất hay đi

11. AltAndClick

AltAndClick Youtube Master Race

Tinh hinh la minh cung mun choi lai, ban nao co acc cb-ms hoac ms-nc lv 5x6x ma k choi nua thi cho minh xin de buff(sv nhan ma). Tien the bro nao co thua gc thi cho e 1 cai vao inbox nha

---------- Post added at 13:25 ---------- Previous post was at 13:20 ----------

Tinh hinh la minh mun choi lai sro ban ao co acc cb-ms hoac ms-nc lv 5X,6x cho minh xin de buff. Tien the ai co du cai gc nao thi cho xin 1 cai vao inbox nhe. Thax all

12. tommylei0990

tommylei0990 Youtube Master Race

Mình bỏ SRO từ map 90, nay mới chơi lại. ai có acc 5x giúp mình kéo 1 con Wiz phục vụ cho mục đích có taxi riêng cho acc chính. Mình bên Bọ Cạp. Có ai giúp mình không?

13. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Ong BAch C0 Tuong kinh nhi Heheheheh

14. bu0n567

bu0n567 Youtube Master Race

Mình rất thích chơi sro nhưng nó lên lv chậm quá. Ai có lòng hảo tâm kéo mình với.

15. fukaka

fukaka Youtube Master Race

Anh ơi kéo em lên 65 với hiện tại em lên được 40 rồi sv Đại Hùng mà mới tập chơi ko wen ai nên luyện cấp khó quá, anh kéo phụ em lên 65 hay 70 càng tốt. Em thích chơi trò này lâu rồi mà farm SP gì đó mệt quá nên em bỏ h dc event "thăng cấp nhận thưởng'' nên vô cày 1 con bèo bèo đánh nhau mà ko ai kéo, anh kéo giúp em với. thanks anh nhìu.

16. duongphivu

duongphivu The Warrior of Light

cho mình hỏi phát là cái nv reset stat points bên Vsro này nó chưa mở hả mấy bạn?

17. hyauns1811

hyauns1811 Youtube Master Race

Sau gần 1 năm bỏ game, đợt trước chơi ở BD với 2 acc khá khủng là GlVlS005 và McRose_No1 đều là EU giờ tớ muốn chơi lại và chuyển qua BC chơi Asian mà giờ không biết bắt đầu từ đâu, cắm BOT train lv 1 thì nản quá vậy bạn nào có thể giúp tớ 1 chút xin hãy để lại YH! tớ sẽ liên lạc sẽ hậu tạ ;) (Sẽ không ít và cũng không quá nhiều) Hi vọng được ae trong toàn thể máy chủ BỌ CẠP Giúp đỡ. Xin Chân thành cám ơn

18. jangtran007

jangtran007 Youtube Master Race

Mình mới chơi sv Nhân Mã, có anh em nào giúp kéo lv mình với :)

19. Sợ ai đây?

Sợ ai đây? Cực kì phù hợp Lão Làng GVN

ai có xác cho e xin với:( lvl cỡ 5x để e train kéo bãi ong chơi lại từ đâu, bất kì server nào cũng đc, có j pm inbox cho e nha hoặc gửi thư, thanks ^^.

20. UndyingXxx

UndyingXxx Legend of Zelda

Lâu lâu nhớ sro muốn chơi lại ở BB bác nào có team farm thì cho mình ké với :D