Giúp em một tý về NFSMW

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Hồi Ức, 23/8/08.

1. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion

cách cuối cùng là speed breaker :D

2. Hồi Ức

Hồi Ức C O N T R A

speed breaker là gì vậy bác em hôk biết về mấy cái đó xin các bác hướng dẫn thêm cho em cảm ơn à còn thêm vụ độ xe nữa trong phần bánh xe thì bánh bao nhiu in thì được em thường để 20'' hôk biết có chính xác hôk hay bao nhiêu để xe chạy và cua tốt nhất

3. Hiendaoduc

Hiendaoduc ||||||||||||||||||||||||||| Moderator Lão Làng GVN

Theo như tớ biết thì cái rim có đường kính bao nhiêu hình như cũng đâu can dự vào việc xe chạy đâu nhỉ ? Nói chung bạn cứ để kích thước nào bạn thấy đẹp là được :D

Speed Breaker là chế độ làm chậm thời gian , giống như Bullet-time vậy , nhấn X để kích hoạt Speed Breaker , nhớ là lúc cua ko nên dùng vì dễ bị mất tay lái vì trượt bánh :D

4. Hồi Ức

Hồi Ức C O N T R A

thanks cảm ơn mọi người vì đã chỉ dẫn tận tình

5. asimo_dangkhoa

asimo_dangkhoa Youtube Master Race

Hi All,

Em thường cua đoạn đường vuông theo kiểu này:
    Chạy giữa đường, gần đến đoạn cua(cái này phải cua nhiều mới có kinh nghiệm) thì cua sang hướng ngược lại rồi nhả tay ga quặt sang hướng cần cua là OK, nếu xe bị trượt quá thì nhấn N2O, lại chạy ngon lành...hihi

=======================
    Tin học là còn phải học nhiều....chơi game là còn phải chơi nhiều
    Home: http://dangkhoa.vn
    29 Ngọc Khánh-Hà Nội

6. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

à à ,ra là vậy ,cũng giống các bác trên kia thôi =))

7. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

kai cứ vào là quáng lên đánh kua tá lả 1 lúc nó cũng ngoặt qua thui :'> , ko để ý kua bên nào hết

8. thanhdongsl

thanhdongsl Youtube Master Race

Vậy theo bạn Speed Breaker nên dùng lúc nào ? không dùng lúc cua gấp thì dùng lúc nào vậy :|

9. minhduc9xpro

minhduc9xpro Mario & Luigi

chẳng bao giờ dùng
    chuẩn nhất

10. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

Dùng lúc ... gà :|
    Btw, đào mồ :-w

11. zangy.93

zangy.93 Youtube Master Race

Sr mọi người vì mình đào top nha. Mình muốn hỏi các pro 1 số vấn đề mong được chỉ giáo! :D
    Mình rất mê MW bản thân mình đã phá đảo 3 lần game này gồm 2 lần có cheat và 1 lần vừa xong là không cheat tự chơi!
    Game phải nói mình chơi đã 2 lần rồi cứ xóa rồi lại tải lại chơi lại :D. Một lần tình cờ mình thấy trên youtube có mấy anh tây drift cực khủng ở game này. Mới đầu tưởng là hack nhưng sau một thời gian mình mới biết đó là kỹ thuật. Mình đã tập rất nhiều, xem hướng dẫn, xen youtube mà không thể tập được. Drift thì không khó vì mình cũng đã tập được 1 thời gian kha khá, ý mình là làm sao có thể giữ xe có thể trượt lâu như clip này. Vẫn drift được ở khúc cua dài mà vẫn giữ nguyên tốc độ. Tóm lại là mình rất muốn drift được lâu như trong clip này cũng như nhiều clip pro khác. Mình thì k chạy suppra vì mình thấy rất khó drift lâu với mình thì mình thích evo hơn, máy khỏe nên khi giảm số xe sẽ lết nhiều hơn. Nhưng như thế vẫn chưa đủ, mình đã thử 1 cách là chạy hết số 5, nhả ga, bẻ cua, handbrake, giảm số liên tục từ 5---->1 máy lết lâu hơn được chút, nhưng dần quá đà xe chạy ngang ra. Chung quy là vẫn thất bại. Mong các bác rành chỉ giáo mình với, mình muốn drift được quá mà không làm được :D

12. zangy.93

zangy.93 Youtube Master Race

Đây là clip mình vừa up quá trình mình drift mong các pro chỉ giáo :D
    Drift NFS MW