Gm hỗ trợ Y!m đây!!!

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi chiensibut123, 26/2/09.

1. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Các bạn cũng nên thông cảm , Vì bộ phận hổ trợ ... Cái yahoo lúc nào cũng trên 1x cái cửa sổ chat để trả lời cho game thủ , có thể có 1 chút nào đó sai sót trong câu nói ... Các bạn nên thông cảm cho họ ( vì mình đã từng đến công ty VTC xem và biết ) họ trả lời miệt mài trên yahoo và đánh chữ liên tục ko ngừng nghĩ để giúp đỡ game thủ ....

2. tung7888online

tung7888online Mr & Ms Pac-Man

Tớ thì có thể hiểu được tình trạng họ làm việc thế nào.
    Nhưng việc đã làm hỗ trợ về kỹ thuật hay khách hàng thì cái việc gõ Tiếng Việt như vậy thì hỗ trợ cũng ko được tốt lắm.
    Và cái kiểu hỗ trợ chưa là kỹ thuật, khi người ta hỏi nhầm thì cũng nên viết : Tôi chỉ là hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng về cài đặt, chứ ko có quyền hạn xử lý lỗi game, hay tài khoản của khách hàng. Để hỗ trợ bạn tốt hơn bạn nên gọi điện tới công ty vào sáng mai hoặc...
    thì nghe còn hợp lý, đọc mà chán hẳn.
    gọi điện lên cty nghe còn thích thú, chứ chát với mấy ba kia ko bao h có lần 2 :))

3. rush_hour2007

rush_hour2007 Youtube Master Race

Câu này ở đâu thế ??? Xạo vừa thôi, ở trên thì có đầy đủ giờ giấc, dưới thì chỏng ọng chả có cái qué gì....
    bếu xấu vtczone hả nhóc =)) trò đó xưa rồi, không chơi thì biến, mày có tư cách gì ở chỗ này