Góc Download !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Xin_chỉ_giáo, 14/11/04.

1. binhbet13

binhbet13 Mr & Ms Pac-Man

anh em co cai Crack cua Cm 4.1.1 ko cho minh xin voi

2. binhbet13

hò hò hò.... tôi thấy các pác hò nhau viet hóa cái CM lâu lắm rồi mà chưa thấy có gì tiến triển. Em mạo muội post cho các bác cái Panel và Screen của CM 03-04. Cái này chắc chắn giúp được cho mấy pác mới chơi hiêu nhanh hơn.Còn các cụ đại gia già đời trong nghề CM rồi thì xem qua rồi cho em biết ý kiến để còn cố gắng hoàn chỉnh hơn. Các pác down nó về giải nén và Copy vào mục CM 03-04/data là được cho nó thay thế 2 Folder Panel và Screen. Sau đó các pác vô chơi là được,Nhưng nhớ cho em biết ý kiến để còn khắc phục cho hoàn chỉnh hơn. Mà có pác nào đưa được tiếng việt có dấu vô thì anh em cảm tạ vô cùng. Chúc các pác chơi vui vẻ.... :D

Các file đính kèm:

3. khanhnga19

khanhnga19 Youtube Master Race

Xin hỏi có bản update mới nhất của cm03-04 không?Từ ngày tháng năm nào thế?Ai có cho xin với thanks

4. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Muốn cho có tiếng việt có dấu bạn phải dùng Phông nào đó (như Arial, Tahoma,vv...) có hỗ trợ Unicode để thay thế Font chuẩn trong CM0304. Sau đó bạn dùng trình hỗ trợ Font Unicode (VD như là Vietkey, Unikey) để viết chữ tiếng Việt có dấu trong các File ở Panel hay Screen.
    Ở FM2006 chúng tôi đã thực hiện được rồi mà ^^
    Chúc bạn thành công !!!

5. khanhnga19

khanhnga19 Youtube Master Race

Xin hỏi có bản update mới nhất của cm03-04 không?Từ ngày tháng năm nào thế?Ai có cho xin với thanks

6. K_Boss

K_Boss Youtube Master Race

khuyến cáo mọi người chuyển sang chơi FM, chỉ chơi CM khi máy ko chiến đc FM thôi :devil:

7. lampard08

lampard08 Guest

bác nói thế chứ bây giờ cũng rất nhiều người chơi CM 03-04 đấy !Như tui nè tui chơi Cm Wen rùi nên ko chơi FM dc chơi thấy ko hay bằng CM

8. hoangfbf

hoangfbf Youtube Master Race

các đại ca ơi,em bắt đầu chuyển sang thể loại game quản lí bóng đá sau khi xem các trận đá bóng ở WC 2006 :D , nghe người ta nói CM có vẻ dễ chơi nhất :D, thế là mấy hôm nay em ngồi lò mò về cái trò này :-b .Vấn đề chính :em newbie , đang cần giúp đỡ, đại ca nào có lòng tốt thì để lại nick Y!M cho em :D , còn 1 số thứ em ko rõ >,< ...Y!M em : the_lord_of_the_spider ; hoangfbf
    Thanking in anticipation ,

9. hoangfbf

trả lời đi chứ hix hix (thôi xong bị trừ mb roài )

10. binhbet13

pác mới chơi quản lý thì chơi CM 03-04 la đúng rồi. Dễ chơi nhưng ko vì thế mà tư duy quản lý của pác ngu đi đâu. pác vô cái phần thư viện tìm bài của anh 7th mà đọc. Chúc pác thành công

11. hoangfbf

binhbet để lại YM đi ......................................................................

12. hoangfbf

Mình đã down cái SUperPack về rồi, xong ko biết làm jì nữa :D, ai biết cách dùng làm ơn trả lời tui cái

13. whizzkid

whizzkid Youtube Master Race

Tại sao em update bản 4.1.5 rồi mà đội hình vẫn ko có j` thay đổi so với 2003<Martin keown,Kanu.... vẫn đá cho Arsenal :))>Nó đã hiện ở dưới cùng màn hình bên trái là 4.1.5 nên chắc chắn là đã update.Nếu có thể chỉ lun cho e cách sử dụng cái training j j đóa save về máy hết rồi mà ko biets sử dụng làm sao :)

14. axl

axl Mario & Luigi

bản thân update 4.1.5 đã ra đời từ rất lâu, tui nhớ là cách đây cũng gần, thậm chí arsenal còn chưa có cả Reyes nữa chứ đừng nói chi tới chuyện keow vẫn đá.Dòng CM03-04 die rồi, nên nó Update làm gì cho tốn công, xài tạm 4.15 là mới nhất rồi.
    Trainning làm gì cho nó rắc rối, nếu muốn cheat, tui bảo cho nè
    Dùng notepad mở file trainning ( vd nhu penalties, heading, shooting... những phần mà bạn set trong các chế độ tập luyện đó), sửa hết các chỉ số trong file bạn mở ra, lên thành 7 ( hay 8 gì đó 0 nhớ nữa, hình như 7 là max), save nó lại. Creat 1 game mới, vào phần trainning, set toàn bộ lịch tập luyện với chỉ 1 chế độ mình đã sửa ( chẳng hạn tất cả là heading nếu đã sửa chỉ số của file heading), bạn sẽ thấy các cột chỉ số lên kịch luôn.Save cái lich luyện tập lại với 1 tên nào đó ( nhớ chỉ cần mỗi ngày tập 2 buổi, nghỉ thứ 4, chủ nhật là đã mã rồi). Sau đó vào lại game bạ đang chơi, import cái flie save lich tập luyện đã set ở trên là xong, nhưng chỉ có đầu mùa giải là lực cầu thủ lên thôi, bắt đầu vào giải là nó ổn định dần, có lên cũng rất ít ( hầu hết ở mấy chú trẻ+dự bị) nên đưng ngạc nhiên khi đã "cheat" rồi mà vẫn o thấy lực lên, lên cũng o phải ầm ầm đâu

15. binhbet13

pác nào có cai updata cua CM up lên cho anh em xài đi. Chơi hoài mấy caiis cũ chán wa mấy thàng cũ trinh độ va kha năng biết hết rồi chẳng có gì để khám phá. Quanh di quan lại cung chi co mấy thằng xài được. Các pác gắng giúp đỡ cảm ơn trước nhiều

16. Vietboii_OK

Vietboii_OK Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi cai' này đi . mình chưa chơi cái này bao giờ , mình cài CM 6 thì ko chơi đuợc , no' bao' wrong disc inserted .. . bạn nào biêt' chỉ mình đi . mà minh ko cần CM 01 02 ... mà chĩ cần cài CM 06 thôi co' đươpc5 ko . thx

17. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Kiếm bản crack đi bạn.Hoặc là để đĩa cài vào thử xem nếu kô được thì mình bó tay

18. Vietboii_OK

Vietboii_OK Mr & Ms Pac-Man

bản crack à , ở đâu thê' , bạn nào chĩ mình vơi'

19. lampard08

lampard08 Guest

bác hưng móm ơi tại sao tui chay ko dc bản superparkv3 vậy bác giúp em với huhuhu

20. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Không phải Hưng mà là Hùng (^_^) !!!
    Bạn không chạy cài đặt được thì đích thị là nó bị lỗi rồi (hoặc bản Windows của bạn không "hợp gu" với nó) ^^...

@ Vietboii_OK: Cái bản Crack thường đi kèm với đĩa cài CM6 luôn, bạn để ý tìm File Crack trong đĩa CD ấy...