Góc Download !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Xin_chỉ_giáo, 14/11/04.

1. kissme85

kissme85 Youtube Master Race

Eo eo, em nghe nói 2 cái tactic Diablo và cái gì gì nữa này hay lắm, nhưng ko kip down thi link da die rùi, chắc tại em vào muộn quá, cũng tại em mới biết chơi dòng CM này ( hận mình sinh sau đẻ muộn T_T ). chắc bi giờ các bác cũng bỏ hết Cm03-04 rùi, nên ko hi vọng các bác giúp được em, nhưng nếu có bác nào vô tình ngang qua dây, nghe thấy lời cầu cứu của em thì làm ơn cho em xin cái link 2 tactic này nhé. thanks các bác nhìu

2. hungbate

hungbate Youtube Master Race

cho ae hoi chut nhung trang tren dung nhu the nao ban hay giai thich dum minh tung cai 1 va chi dan cach su dung tung cai 1 minh cam on rat nhieu minh moi gia nhap ma

3. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Cheat MCM dàng riêng cho bản 4.1.5: Cái này là Cheat trực tiếp khi game đang chơi,rất là hay nếu bạn muốn đội hình bạn World Class thì dùng cái này.
    Cheat CMScout: Cũng gần giống nhưng cái ở trên nhưng khác là kô cheat được, nó chỉ là một Tool giúp bạn trong việc tìm kiếm.
    CM Speeder: Tăng tốc Cm nhanh,nếu bạn dùng thêm Speed Gear nữa thì Cm chạy như điên luôn.
    Còn cái kia thì bạn xem trang 13 và 14 là hiểu ngay

4. luciferkuroro

luciferkuroro Youtube Master Race

em có điều thắc mắc
    em ko dow được cái crack cm 03/04 bản 4.1.5 là sao
    anh nào có sẵn thì gửi trực tiếp cái đó cho em được ko
    em mất một ngày đi theo các đường link các anh cho mà ko dow được gì
    có file ghi là erro.php
    em về chả biết làm thế nào cả
    giúp em với
    anh nào có sẵn cái crack đó ở nhà thì gửi cho em lun được ko
    nick của em là [email protected]

5. MrKinG

MrKinG Youtube Master Race

mình đang chơi cm4 co bạn nào giúp mình cái crack của bản 4.08 kô mấy cái link trên ko có cái nào cả nếu được gởi qua mail cho mình [email protected] mình cảm ơn trước

6. shammy1109

shammy1109 Youtube Master Race

Hic, thưa các anh, em là một người rất hâm mộ game CM. Bản CM 03-04 mà em đang chơi hiện nay là từ đời tám hoánh,hình như là phiên bản 4.1.0.0, toàn cầu thủ cũ (thậm chí Mourinho còn đang ở Porto).
    Em đã download vài thứ ở trên kia về nhà update thử nhưng đều không thành công.
    Những bản patch thì không update lên được còn mấy cái update cầu thủ thì được nhưng khi vào Start New Game chạy được 1 đoạn thì báo lỗi.
    Hu hu hu, các anh giúp em với, có thể viết 1 bài hướng dẫn hoàn chỉnh về việc update cho những thằng gà như em được không ? Nghe lời các anh làm hỏng game của em roài... hu hu hu.. giúp em với, em khẩn cầu các anh đó.

7. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

Bạn à , các bản patch không cập nhật được là do đường dẫn của bạn không giống với đường dẫn default của CM 0304 , bạn nên cài lại game với đường dẫn chuẩn là C:\Program Files \Eidos \ CM 0304 , tiến hành update patch lên 4.1.5 ( patch này cần có patch 4.1.4 ) , rồi mới bắt đầu di chuyển .
    Các bản update cầu thủ thì chỉ làm việc với 4.1.5 thôi , patch cũ mà vẫn cố cài lên sẽ bị bug , không chơi được đâu . Có điều gì phát sinh bạn cứ post lên , mọi người sẽ giúp

8. Kinas

Theo như bạn nói như vào Start New Găme báo lỗi có thể là bạn cài Patch 4.1.5 trước mà kô cài Patch 4.1.4 đấy mình cũng bị rồi nó báo lỗi thiếu tactics phải kô ? Còn về Update thì trong topic này có khá nhiều bài do anh em và MOD post lên đấy bạn.Cố gắng xem nha

9. shammy1109

Hôm nay em đã download tất cả những cái ở trên kia về rồi, hôm nay sẽ về update đúng theo đường dẫn không biết có được không ?
    Nếu có trục trặc gì mong các anh giúp đỡ em, em thú thực em là thằng nghiện CM, em có thể chơi thâu đêm suốt sáng mà không chán.

10. shammy1109

Thưa các anh.
    Hôm qua em đã cài lại CM vào đúng đường dẫn mặc định của game là C:\Program Files\Eidos\Cm 03-04\ rùi. Sau đó em đã update được các file patch. Cảm ơn các anh rất nhiều.
    Nhưng bây giờ em lại bị một lỗi như thế này:
    Em đã download cái CMSoftStep (hay gì gì đó) của anh nào ở trên kia về rồi update các file vào thư mục data\db với hy vọng có được các cầu thủ mới chơi cho nó khoái. Nhưng sau khi em update xong, em chạy chương trình CM chưa crack (có đĩa CM trong ổ CD-Rom) thì Start New Game thành công. Khi em bỏ đĩa CM ra rồi copy file crack trong đĩa vào thì lại không Start New Game được mà bị báo lỗi.
    Bây giờ em phải làm thế nào để khắc phục lỗi này hả các anh?
    Mà các anh làm ơn cho em xin cái update cầu thủ mới nhất từ đầu mùa giải 05-06 được không ? Cái update kia vẫn còn cũ quá (Kluivert vẫn ở Newcastle, Vieira vẫn ở Arsenal v..v... )
    Mong các anh giúp đỡ em xin cảm ơn rất nhiều !

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Vậy bạn thử đưa lại đía CD vào ổ rồi chơi lại xem có báo lỗi không...Tôi đoán có thể nó bị lỗi khi bạn cop các File Update thôi.
    Nếu có thể thì bạn hãy ghi lại dòng thông báo lỗi đó rồi Post lại lên đây xem nhé ^^

Còn về Update cho Cm0304 thì không được phát triển nữa đâu bạn à? Vì bây giờ người ta chỉ chú tâm vào Phát triển dòng Game FM thôi...Vì thế nếu bạn muốn có được những vụ chuyển nhượng mới nhất cho Cm0304 (như Viera sang Juve) thì hãy dùng chức năng Editor mà sửa thôi ^^. Việc này tốn khá nhiều thời giờ và bạn phải Create New Game mới có hiệu quả...
    Thân!!!

12. Kinas

Cũng như Hung đã nói thì bạn phải tự Editor thôi,còn bạn kô cần gấp thì cố gắng chờ tới tháng 9/2006 để chờ bản Update phát hành (Kô biết có hay kô).Hiện giờ tôi vẫn chơi với Update cũ thôi.Đang chờ để chơi MU tiếp

13. MUSVN

MUSVN Youtube Master Race

ặc các bác ơi em muốn chới CM ngoài quán mà ở quán này thì ko cài ổ CD bác nào biết cách dow và cài ở trên mạng về thì giúp em cái

14. Kinas

Khó đấy bạn.Vì giờ CM hết link down trên mạng rùi nếu muốn gì phải vào Google tìm thôi.Nếu bạn rảnh thì chơi FM thay đi vì hình như còn link down đấy.

15. Ngôisaođen

Ngôisaođen Youtube Master Race

Các bác ơi cho tui hỏi 1 xíu nhé !
    Tui biết là bây giờ chẳng mấy ai chơi CM 0304 nữa.
    Có thằng bạn tui nó quản lí ACMILAN.Nó dùng Tactic Diablo.
    Tui cầm Juve dù mua đủ hàng khủng về toàn thắng máy.
    Nhưng đối đầu với nó thì dùng tactic Scam toàn tắt điện với nó.
    Thừa nhận thằng Shevchenko đối kháng thì đá Khủng luôn không đỡ được.
    Bac nào biết dùng tactic nào để khắc chế Diablo thì chỉ dùm tui nhé.
    Cảm ơn nhiều kinh khủng !

16. Kinas

Cha này tạo topic rồi còn post nữa.Gửi mail cho tôi nữa chứ,có gì cứ post thì có giải đáp chứ gì,thế nào MOD của cho thẻ vàng.

Nếu theo bạn nói thì bạn nên dùng theo Diablo thử xem chứ tác Scam cũng thi đấu rất tốt.

17. hungbate

18. jAmEsbOnd_SaLeM

jAmEsbOnd_SaLeM Youtube Master Race

Các anh ơi, mới ra phiên bản CM 2005-2006 rồi đấy.
    Tuy không hay bằng CM4 nhưng các cầu thủ đúng hơn nên cũng thích. Cùng chơi đi rồi cùng thảo luận nhé !
    Em cũng băn khoăn không biết CM mới này với FM cái nào hay hơn để còn theo đuổi. Mong anh hungmom trả lời giùm em !

19. hungbate

e la linh moi mong a chi dan cho e tai sao e lam dung nhu a roi ma van bi bao loi the nhi cu start new game la bi bao loi hay cho e cach tot nhat de dung dc thanks

20. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Tôi chẳng băn khoăn đưa ra lời khuyên cho bạn đâu: Chuyên tâm mà chơi FM đi! :))

@ Hùng bate: Bạn có thể nói rõ nó báo lỗi như thế nào được không? 1 số "phụ tùng" download ở trên mạng nhiều khi cũng không được an toàn cho lắm... Nếu bí quá bạn hãy xóa đi cài lại FM nhé!

À, nhớ viết Tiếng Việt có dấu như thế này này!^^