gokgs.com nơi tập trung cờ vây của các player thật sự

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi PowerBoy, 1/2/04.

1. aochoangxanh

aochoangxanh The Warrior of Light

ko tổ chức là vì mấy lần trước tổ chức thì chẳng có ai tham dự, vậy thì tổ chức làm gì nữa

2. nguoikhongten

nguoikhongten Youtube Master Race

Vậy a` . Vậy bây giờ có tôi tham dự , bạn tham dự , rủ thêm vài người nữa là thành giải rồi

3. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

hic!chan qua!tui vo ma co bao nhieu sẻver !chang biet may ong viet nam o cai cho quy quai nao!toan choi voi bon tay,ma tui thi khong gioi tieng nuoc ngoai,lan dau tien moi choi,choi kem,chang biet hoi thang cha nao ca!chan oi la chan

4. aochoangxanh

theo đường này: Rooms --> room list ->> national --> the Vietnam Cafe (nằm gần cuối)

matergame thử vào lại xem sao

vài người là bao nhiêu người?

5. Pham_Anh

Pham_Anh Youtube Master Race

Hi,đang tổ chức giải cờ hả,tớ kiếm thêm vài người nữa nhé :D ,nhưng mà rư nhanh nhahn lên,sắp hết tháng 7 rồi( sắp vào học) nên chắc mọi người cũng bận hơn.::(

6. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

nghe nói sắp có giải cờ ở việt nam hả,hình nhu là ... không nhơ nữa,lúc nãy đánh cờ trong kgs nên mơi biêt,hỏi thế này thì hơi vô lý,nhưng mà ai biết đó la giải cờ gì thì chỉ tui với nhớ,không biết người mới chơi như tui được đăng ký không nhỉ

7. nguoikhongten

thế máy ông lên khoảng mấy giờ , đặng còn biết đường mà lên

8. aochoangxanh

ai có thề thì tổ chức, còn acx ko lãnh trách nhiệm này được đâu nhá, hết tuần này là học rồi :p

9. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

Này mấy ông ơi cho tui hỏi
    Hội cờ vây ở hà nội như thế nào đó hả
    Tui chẳn biết tí gì hết luôn
    Chán,ai giúp tui với tui muốn đến xem thế nào,ma không biết như thế nào mới được vô nhỉ,ai chỉ giùm tui nhé

10. nguoikhongten

mua mấy tập Hikaru về mà đọc để hiểu thêm về cờ vây. Sau truyện có phần học cờ hay mấy phần phụ thêm cũng hay lắm . Hình như cũng đã đăng địa chỉ Hội cờ vây ở HN trên đó rồi. Ông cứ tìm đọc thử xem.

11. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

Quảng cáo câu lạc bộ cò vây của chùng ta,sao ít người vô thế,đề nghị anh em hãy tich cực tham gia để củng cố cho trang web ngày càng tốt hơn
    http://www.vf11.com/vikiquan/

12. FM5

FM5 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em xin link down cờ vây đi thanks

13. Chocolate_x3

Chocolate_x3 Donkey Kong

Ôi giời suốt ngày đòi lập giải... Mấy lần trước tui lập giải trên KGS đó, mấy anh lớn lớn còn làm tài trợ hẳn hoi, có thấy bố nào đánh đâu... đánh được 2-3 ván rồi bỏ dở giữa chừng... Nhất là mấy ông nào mà thua thì đợi đấy mấy ông ý online, làm mọi người cứ phải chờ (tốt nhất là dẹp cái trò vớ vẩn ấy đi)

14. berong1991

berong1991 Mr & Ms Pac-Man

hic hic chao may dai ca em danh tren kgs ca thang roai ma van 20k ko len dc, bun that!!! ><
    ai cung khoang 20 k thi danh voi em nhe nick em la phamtheduy
    tren do co nhieu nguoi gia mao lam day 1dan ma gia lam 6 k, 2 dan ma choi nick 20k danh voi ga >_<
    may yeu ghet nhat la danh co 10giay moi vao da het 10giay >>> thua >__<
    ---------------------------------------------------
    Chào berong! Lần bé viết bài để dấu cho mọi người dễ đọc, thx!

15. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

Sao kỳ lạ thế nhỉ,cái trang web http://www.vf11.com/vikiquan/ hình như chẳng ai thèm ngó ngàng tới,toàn mấy ông đăng ký ID rồi bỏ đấy chẳng ai viết bài hay làm gì cả,để nghị mọi người tập chung vào chuyên môn đi chứ,viết bài ở http://www.vf11.com/vikiquan/ này,rùi anh em sẽ trả lời bên đó cho,xây dựng dần dần chứ,cứ để thế này phí công lập trang web quá đi mất.

16. pqsogame

pqsogame Youtube Master Race

có anh nào biết mua hộp cờ vây ở đâu 0?(trong HN ,nhìn được được 1 chút).Thx much.

17. Chocolate_x3

Chocolate_x3 Donkey Kong

À há! thì ra cu nài là phamtheduy trên KGS hả ^^ Lúc đầu còn tưởng là Lê Nhật Duy :"> Tốt nhất mới đánh hoặc cỡ 6k trở xuống thì đừng đánh blizt làm gì, chẳng được lợi lộc gì đâu... Còn mấy ông cao cao đánh blizt là để tăng thêm phán đoán cờ mà thôi... Mới đánh hoặc yếu như em thì đánh 10s/1 move làm chi cho mệt.

18. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Có cần box cờ của tui phải đăng nguyên cái bảng quảng cáo về cái forum cờ gì đó của bạn không? Đã nhiều lần các bạn đi quảng cáo về các forum khác thì đã không nói, nhưng đừng làm quá đáng vậy . Bạn phải biết luật của tất cả các forum chứ, đưa link quảng cáo cho các forum khác là điều cấm của tất cả các forum chứ không ngoại trừ GameVN, nếu bạn online lâu thì bạn phải biết điều này . Tui nhớ trong GameVN có box quảng cáo, nếu bạn muốn quảng cáo thì bạn có quyền qua box đó quảng cáo về vụ đó, hoặc trong chữ ký của bạn, bạn có quyền làm vậy . Nhưng tui xin nhắc bạn lần nữa, quảng cáo forum khác trong những bài post là điều không thích hợp .

19. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

Em xin lỗi anh,lần sau sẽ không pót bài quang cáo như thế nưa,thật sự xin lỗi.

20. tesun

tesun Youtube Master Race

:devil: :devil: hi all ^_^
    chán quá không có việc làm lên đây chơi:devil: :devil: