Golden Sun Dark Dawn (US)

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi lonton_16, 28/11/10.

1. sevenloveT_T

sevenloveT_T Youtube Master Race

Có ai dùng rief làm main char không nhỉ. Mình thấy thằng này yếu đau đớn luôn X_X

2. Jin Axl

Jin Axl > Draw 2 Life Moderator Lão Làng GVN

Nó luôn dc 1 suất ngồi ghế dự bị trong party chính của tôi =))
    Stat growth đã yếu thì chớ, lại ko có ultimate-class nào, cùng lắm là tới Pure Mage, Dark Shaman, Warlock, Angel là hết, mà toàn là mid-class. Đã thế chỉ giới hạn dc xài Mace và Staff, 2 thứ weapon chuối nhất game =))

3. bocapdien031

bocapdien031 Youtube Master Race

Tôi thấy Himi là yếu nhất, dù sao thì Rief không xài được vũ khí hạng nặng nhưng ít ra nó không chậm và ít máu như Himi. Himi chỉ được mỗi cái là năng lượng nhiều, MP xài thoải mái mới thấy cạn có chút xíu.

4. Jin Axl

Jin Axl > Draw 2 Life Moderator Lão Làng GVN

Nhầm chết. Có thể xét về 1 Earth Adept thì Himi ko bằng Matthew, nhưng khi set class cho nó thành Paladin thì các chỉ số đều ko tệ, chắc chắn vượt xa 4 người Rief, Amiti, Karis, Sveta (ko hóa sói). Máu nhiều hay ít là phải xét đến class, và class thì ko phải ai cũng có thể lên dc ultimate-class. NSX ưu đãi cho 2 hệ Earth và Fire nhiều lắm, đến nỗi bao nhiêu class mạnh nhất đều nằm ở 2 hệ này : Master, Ronin, Chaos Lord, Paladin. 4 class này máu ở lv50 toàn trên 1k, Himi thì cũng phải trên 900, vậy mà than ít thì tôi bó toàn thân :(
    Himi còn dc 1 cái là PP regen cực cao, cho nó thành Paladin thì là cái máy bơm máu đúng nghĩa với Pure Wish hồi 400 HP toàn đội và Pure Ply hồi 1000 HP cá nhân, cộng thêm chỉ số của Paladin khá là trâu chó >>> team own :))

Btw, tới nỗi bây giờ pt chính của tôi là Matthew (Master), Himi (Paladin), Tyrel (Paladin), Eoleo (Ronin) ;))

5. ruby_weapon

ruby_weapon Youtube Master Race

Mấy bác ơi sao em cho em mạn phép hỏi 1 câu: Sao em down về R4 mà không chơi được, có phải là do bản R4 của em cũ quá không (mua máy 3 năm rồi vẫn chưa update)