GoonZu Online!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi shadow115, 9/4/06.

1. engineer_sg322

engineer_sg322 Mr & Ms Pac-Man

gửi đúng cái link bắt đăng ký thế mới giỏi, lười regis lắm, ko ủng hộ :D. mà dạo này nó up nhìu thứ quá đuổi ko kịp

2. shadow115

shadow115 Mr & Ms Pac-Man

Lolz, vậy tui gửi lại nội dung event nhé, ai tham gia cũng được, càng đông càng vui :D ( Chịu khó đọc TA nhé :P)

All ppl can join this event ( not resident cant too ). plz reply this topic or mail to Shadow115 or HoangAnh274 in game for application.

Time :
    7.am GMT ( 3.pm SGT, 2.pm VNT )
    16th July

Prize :
    1st : 300k
    2nd: 200k
    3rd-4th-5th : 100k

Description:

I'll organize maratons game. Starting from HayangTown, running to Sambara Town.
    The Start : Hayang Bridge.
    The Finish: Sambara outside.
    Ruler:
    Who join event Must unwear all shoe + speed ( Mean using basic speed : 10 ). Who break ruler will be kicked out event. Plz fairplay, walking only.
    Plz come "The start" before starting for checking your name again ( if your name not check before starting, u wont join event ), atless 5min before event start .

I need help from Chief and Head. I need supervisor. Sure all ppl dun cheat ( dun use shoe + speed, dun telepot :P , ... ) If my event topic or my posted get prolem
    plz help me ( My English not good :P )

Plz write advertise (ad) = "Maratons" or " Sambara event " or etc .... for advertising ab us :D

3. shadow115

ngày 12 ( thứ 4 ) có MVP nhé, lúc 1h trưa và lúc 7h tối, mọi người cố gắng tham gia, được thưởng nhiều lắm đó :D
    Engin : trả tui con ngựa trước ngày đó nhé, nếu ko gặp thì đưa cho ami hoặc vitchan cũng đựơc, mấy hôm nay bận quá, ko onl được, chỉ onl được buổi tối thôi.

4. engineer_sg322

ok, ko vấn đề. Mấy ngày hôm nay cũng đang cày con Farm nên ko có thời gian cày con chính :D nhưng sau này thì đỡ hơn, cứ cho nó cắm chuột ở đấy, mình ngồi chơi con chính cũng ok :D

5. shadow115

Mấy pa tham gia cái event giùm cái, dịch lại cho nè.
    Chủ Nhật tới ( 16-7) lúc 2h chiều ( 14h )

Phần thưởng :
    Nhất : 500k
    Nhì : 300k
    Ba - Tư - Năm : 100k

Cách chơi :
    Tập trung ở cái cầu gần Hayang, lúc có lệnh xuất phát thì chạy từ đó đến sambara town.
    Luật :
    Ko được đi giày + speed, ko được xài ngựa, chỉ được chạy bộ với basic spd ( + 10)

Mọi người ủng hộ nhé ^_^

6. kennynz

kennynz T.E.T.Я.I.S

shadow oi còn acc nào để tui vào chơi với , chán quá :((

7. shadow115

Có con shoes artisan nè, nhưng mới 29 basic skill, 2 exp skill. lvl 29, ko train được, vì + hết skill vào shoe, còn point + hết vào luck và dex rồi :D.
    Nếu thích thì bảo tui, tui send pass và id cho :P

Anh em VN cố gắng, đã tìm ra người có khả năng làm Town Chief ( onl 24/7, có hiểu biết về goonzu, .... ) cố gắng chiếm cái town nào làm Town VN :D. Tui sẽ đi nhờ thêm lũ bạn trong game, nhưng bọn mình phải cố hết sức trước đã ^^

8. engineer_sg322

híc, cày mỗi 1 con để Farm và Miner mà lâu quá :D, anh em vào chơi đi , có khó khăn gì cứ bảo tui , vào nếu nó yêu cầu là ai giới thiệu cứ đánh engineerak vào nha :)) cảm ơn trước

9. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Sao đăng kí mãi mà ko được vậy nè....nó đòi ko được dùng e-mail của yahoo thì pó tay rồi..............thật đáng chán

10. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Các bác ơi...post cách tăng điểm của Gun đi...tìm mãi mà chưa thấy ai post cả

11. rosesmary

rosesmary Youtube Master Race

Tôi mới bắt đầu chơi. mọi người cho hỏi có bao nhiêu cách để đi chuyển nhanh hơn trong map kô? Nhìn nó vừa đi vừa lếch bấm chuột cũng mỏi cả tay.

12. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Mua nhiều đồ có + speed vào là nhanh ngay, ko thì chạy thế là được roài, tui vẫn vậy à

13. shadow115

Gun và Bow tăng kiểu này nè :
    1 ------> 10 : 3 AGI 2 VIT
    10 ------> 20 : 1 STR 3 AGI 1 VIT
    20 ------> 30 : 1 STR 2 AGI 1 VIT ( còn 1 point tăng STR hoặc VIT, thích tăng cái nào cũng được)
    30 + : Tăng 2 hoặc AGI mỗi lvl, còn point thì tăng STR nếu muốn mặc armor hoặc tăng VIT nếu muốn trâu máu. 2 đường đều được, tăng thế nào cũng ukie, ai thích chơi thế nào thì chơi, đây là hướng dẫn cơ bản thui :P

Dạo này nó open town mới liên tục, bà kon vào chiếm town đê ^^

14. shadow115

lâu quá chả thấy ai vào cái này -.-", buồn quá, dạo này toàn chơi 1 mình, mà cũng ko có time, đi học suốt >_<.
    Đề nghị mấy bác pro ( ami, engin, leo ,.... ) tích cực vào phần list VN, hướng dẫn mấy đứa mới chơi, cho chúng nó đỡ bỏ giữa chừng.
    Có gì làm 1 cái blog hay xanga hoặc forum, post bài hướng dẫn + điểm, + 1 số thứ quan trọng lên, cho mấy đứa mới chơi, ai giúp giùm với nhé.

15. Leopee_Ken

Leopee_Ken Mr & Ms Pac-Man

>.< sry,từ lúc WC tới giờ bỏ ngang lun gòi
    Đi làm mệt mỏi còn phải lo giờ ko cho 2 con ghệ của tui ko đụng nhau,mệt thía mồ
    Ai có nhu cầu cần acc thì pm tui
    bibibi engin,Ami,shadow,vitchan.......giờ tui cũng ko chơi GO nữa,dành thời giờ cho những chiện đại sự khác :D (bỏ wên lâu wá rùi)

16. engineer_sg322

Híc, dạo này tui cũng bận quá, ko cso thời gian cày, nhưng sẽ cố gắng, chủ yếu tại cái game này nó ko cân bằng lắm , mà lại đang CB nữa, hơi ngại nếu sau này reset

17. shadow115

:( chả biết nói gì hơn 1 câu : Chán !!!!!

18. a_gill

a_gill Youtube Master Race

chỉ cho mình cách đăng kí với hay có bạn nào giúp mình đăng kí dùm với

19. dragonnight1119

dragonnight1119 Youtube Master Race

cho tui hoi 1 cái nà: thí dụ mún làm Bean Paste thì cần Straw và Beans, tui kiếm đủ nguyên liệu rùi thì làm sao tạo ra cái Bean Paste!!

20. engineer_sg322

rất đơn giản, alt + i , chọn phần ghép đồ ( manu gì đó ) đưa 2 món đó vào, chòn loại cần làm, số lượng, rùi làm thôi