Góp ý cho box RE ( chat nhảm thì đừng trách )

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi gamevn1986, 1/10/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RE horror

RE horror Mario & Luigi

Đây chính al2 ý định của tớ khi thiết lập cái model này, nhằm tập hợp mọi người vào các topic "sticky" này nhằm tránh việc lập topic mới và ngăn ngừa chat nhảm.
    Nói chung bạn Hoa thần đã bổ sung nhiều cái có ích cho sơ đồ new model nhưng việc lập các group, thì theo hiện thực là điều ko tưởng do thật sự chúng ta đang thiếu những "Re fan" thật sự chuyên về một lĩnh vực, theo tớ thì chỉ nên lập một group duy nhất:Group dịch truyện do đây là group dưới một chủ đề chung nhằm dịch RE Novel, dịch xong thì Group giải tán, đó vì các group sẽ thường "tao làm việc này sao thằng kia lại nói khác, nó đâu phải group tao", nhất là cái vụ group "Ý kiến-Đóng Góp" (theo tớ nếu Group này dc lập chỉ nên bỏ 1 người vào , đó là:FFFF), ko cần lập group chĩ dẫn do đa số walkthrough đều đã có, ko cần phai PM mod để đặt câu hỏi, cứ đặt ra để anh em vào trả lời, có tranh cãi thì bị chém (ai sai mà còn tranh cãi mới bị chém-cái đó người ta gọi là cãi chày cãi cối, bác nào đúng thì thôi-mà còn nếu bác nào ỷ mình đúng vào sỉ nhục người ta cũng bị warn nốt)
    Hiện chỉ bổ sung thế thôi !

2. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Xin có 1 ý kiến . Những Topiss lập ra của các bạn rất ấn tượng và có Lý nhưng việc để lập những ý tưởng ấy vẩn còn là 1 vấn đề ... Các bạn cứ tưởng xem nếu như lập càng nhiều thì nếu không thì củng là Rác và ríc ... Vì thế nên Xóa bớt những bài nhảm nhất ở ngoài kìa !! Rồi mới nói chuyện lập .
    Mod aluco : Mấy ngày không vào tự nhiên bị mod cho ăn chém thành 2 thẹo , xin mod xóa dùm em không thêm 1 thẹo nửa mẳ em nát mất

3. RE horror

RE horror Mario & Luigi

Sorry tớ ko đồng ý với quan điểm của cậu, chắc chắn nếu mod thực hiện cái model này sẽ khai khoáng mặt bằng cho Bõ và tất nhiên lock và del nhiều topic nhảm, vấn đề rác cậu đừng lo, còn cái vụ tạp topic mới, cậu làm ơn đọc kỹ lại tớ viết những gì, đây cơ bản chỉ là những topic quan trọng mà tớ đổi tên và đòi hỏi dán sticky lên thui, ko có gì mới và nhiều cả, nhưng đó ko có nghĩa là ko có cải tiến !

4. Mem RE DN

Mem RE DN Youtube Master Race

- Mấy anh cải lộn sao , kỳ lạ vậy , em thấy ngoài kia đề là cấm góp ý nhảm mà , em mới vô đây lần đầu , cũng mới đăng ký , luật chưa hiểu nhiều , mong mấy anh giúp đỡ , em post bài sai phạm gì anh Mod cũng lượng thứ cho cho em lần .

5. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Mức Warm của TU_THAN là bao nhiêu rồi :-? .Hình như đến mức 100% warm mới đi luận.
    _ Đang Bình luận chứ không phải cải đâu bạn àh.

6. Mem RE DN

Mem RE DN Youtube Master Race

- Em là Laguna FF Series chuyển qua đây , chắc anh PhongVanIII cung~ biết nhỉ .

7. FFFF

FFFF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Góp ý cho Box RE (chat nhảm thì đừng trách)

[quote="Tự nhiên" chat nhảm trong nơi cấm chat nhảm, "tự nhiên" bị Mod chém]Mod aluco : Mấy ngày không vào tự nhiên bị mod cho ăn chém thành 2 thẹo , xin mod xóa dùm em không thêm 1 thẹo nửa mẳ em nát mất[/quote]
    * Mới update :

8. PhongVanIII

_ Mod vào xem thử cái Topic này nhé --> Hù Dọa RE
    @ FFFF : Nhiêu đó cớ thì chưa đủ đâu nhé ! Ai lại không biết pác là 1 chuyện gia móc vào những bài riêng tư 1 chút của người khác chứ.
    _ Chắc phải xin mod cho làm 1 topic "Trang Luận và Cải Nhau " quá

_ Riêng tư 1 chút <------ Nhìn Cho Rõ.

9. leonscott

leonscott Mario & Luigi

Tu _Than X bị chém cùng với tui ở trong cái topic nầy mà , nhưng mà tui nghĩ nên lập vài cái topic để mọi người chat nhảm + cãi nhau ( tất nhiên là về game thui và ko được dùng từ ngữ bậy bạ nữa _ cái nì tất nhiên là phụ thuộc các mem thui và nếu ai mà ăn nói bậy bạ quá thì cũng xin bác aluco cho nó đi cẩu đầu trảm luôn )
    #>:)

10. re_code_v_x

re_code_v_x Khoan hồng GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GameVN Lady

Mong anh aluco lock sớm cái topic "Nếu thật sự gặp Zombie thiệt bạn sẽ làm gì?" đi, cái topic đó chìm nghỉm từ bao giờ rồi mà hôm qua lại có người moi lên để spam, tiếp theo sau đó là hàng loạt những bài spam vớ vẩn, toàn nói linh tinh vớ vẩn ko đâu về cách giết Zom.=)) Cứ như 1 gờ rúp spam pro vậy.=))

11. Thánh Sứ

Thánh Sứ Mario & Luigi

uh mình mới làm cái Topic HackGame... nếu mọi ng thấy dc thì Anh Aluco có thể cho nó làm chủ đề nổi bật không tránh tình trạng ai cũng hỏi code nên topic tùm lùm hết góp ý với nha nếu có gì mình sẽ sữa lại sau. hiện tại có 3 bài cho 3 thể loại có cần 1 bài cho Hint không? vì chủ đề này cũng có một số ng hỏi đó. nếu có có lẽ làm phiền Anh Aluco nữa đó nhe ^^

12. conma.com

conma.com Youtube Master Race

- Sao lại del cái đó đi , bàn cách giết zom cũng là 1 cách nối cầu tình cảm giữa gamer với nhau mà , cứ để đấy đi anh aluco ơi , anh cứ cho tụi em spam chút cũng được , coi như miễn phí một topic cho tui em .

13. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Đó là tình huống giả xử nếu có thật !! Vậy theo bạn nó có thật hay không là 1 chuyện khác , vì thế những ai đã và đã nói xong những gì cần nói thì nên im lặng mà xem và không cần thiết hô hào lên xóa . Tiếp theo những lính mới vào nghề của chúng ta củng nên cần thực nghiệm để xem tình huống zombie thật sự ... Các bạn có thấy không tôi không chat vào " Nếu ... bạn sẻ làm gì " vì tôi đả nói xong những gì cần nói còn chuyện khác mặt kệ mấy bồ :> vì thế nếu xóa đi thì xẻ không có 1 cái topiss thứ 2 đâu

14. Thánh Sứ

Thánh Sứ Mario & Luigi

mình thấy đúng đó. topic đó 8 k hà bàn gì mà bàn hoài hà. hồi mới lập thì có ý nghĩa thật nhưng càn về sau nó càn lúc càng nhảm hơn thôi. giờ tự nhiên lại lôi ra không hiểu nổi *_*

15. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Đúng rồi đó mong anh Aluco xóa cái topic bàn về zom nhảm nhí đó đi, thành hồ câu cá cho mấy mem nhìu quá rồi

16. leonscott

leonscott Mario & Luigi

híc híc , thấy ai cũng chê đó là cái hồ câu rồi thì tại sao các bác vẫn nhảy vô câu tích cực vậy , theo tui cứ để đó để spam cũng được nhưng miễn ko chửi nhau trong đó là ổn rồi

17. conmalonton

conmalonton Youtube Master Race

- Bạn này nói đúng , em là lính mới được 2 tuần , nhưng ở trong đó em thấy vui đấy chứ , bàn về việc đó rất ấn tượng , anh để đó càng ngày Box càng phát triển , như vậy vui hơn nhỉ .

18. PhongVanIII

_ Chuyện này lúc trước cũng có người nói đến rồi,nhưng tôi thấy nếu mọi người ko post vào thì thui,có sao đâu.
    _ Có Block thì Block chứ ko nên xóa làm gì.Ít Box nào lại Xóa topic cả.
    _ Vậy là Xóa cái Topic ấy rồi.Thấy bài viết giãm là biết liền,tìm cũng có thấy nó đâu

19. Chirts_Evil

Chirts_Evil Mr & Ms Pac-Man

_ Em thấy anh aluco đừng nên Del topic làm gì,việc gì phải làm như vậy.anh block lại là được rồi mà.
    _ mà em ko thấy topic ấy nữa.

20. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Em thấy ở ngoài kia cái topic hack game và cách xài trainer nên cho làm 1 được kô anh :> ? Để vậy cho gọn,đỡ rối mắt :>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.