GP Cabal :| vô thử coi ^^

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Rikku's back, 24/1/10.

1. j3lack2911

j3lack2911 Youtube Master Race

lu oi cho minh` xin ban? update di, hjx kg zo choi dc j het buon wa'......gio` co ai zo choi thi chi? to' zi'......... :(

2. Chick3n

Chick3n Mr & Ms Pac-Man

trời đào đâu lên cái topic này hay vậy ;))

3. j3lack2911

chaj oi.... co ai choi dc chua chj zi koi.......... :((

4. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Down client Full về cài xong chơi dc liền mà .. có bị sao đâu :| bác xem lại máy bác cài thiếu cái gì ko .. có chuơng trình diệt virus nào chặn game ko ?

5. j3lack2911

uhm may minh kg cho chuong trinh diet virus ban oi... dơ ve rui dung luong la 1,6G nen ra khoang 30' ... minh chay mo cabal len co ban? menu Start click vao thi no chang ra cai j het kg hieu sao nua~ dơ 2h dong` ho ma kg choi dc tuc wa'.... ban dow o trang nao post len cho minh dc kg minh dow lai..... tks

6. montredd

montredd Donkey Kong

Lúc mở cái client lên chờ nó load dữ liệu để install ra thì mình phát hiện ổ đĩa mất khoảng 3GB ( = với tổng dung lượng game) mặc dù chưa cài gì cả( đang trống 5Gb, mở cái client lên chỉ còn 2GB, nó báo 3GB mới cài được ?_?).
    Mình thử mở lên tắt rồi làm vậy 2-3 lần thấy ổ đĩa mất đi đến 5-6 GB, giờ làm sao để mình lấy lại 5-6GB đó đây? (Mình thấy lúc mở lên nó đang extract cái mớ GP-CabalReloaded.msi nhưng không biết nó extract chỗ nào để xóa ).

7. j3lack2911

huhu Ai giup zi.................................................................. :(( :((