GT-Thảo luận:Có pác nào chơi RF Extreme ko dzậy?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi sunny303, 26/8/06.

1. baoden2k5

baoden2k5 C O N T R A Lão Làng GVN

sao cái trang Web của nó tui vô mãi ko dc. vậy >_< .Ghiền game này lắm mà ko co sever Free ,giờ có rồi lại ko vô dc. trang Web >_< .Ai chỉ dùm đi plsssssss .

2. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

Hiện tại máy chủ của nó đang bị mất điện =)) cho nên đừng cố vào làm gì ,ai đang down thì cứ down đi chắc mai mới chơi được =))

3. Cfantsanda

Cfantsanda Mr & Ms Pac-Man

ai có trang web chỉ dùm đi Thằng cò có ko gửi cho tao đi . Link kia ko vô được :(( chán quá

4. kephanboi

kephanboi Mr & Ms Pac-Man

wow tui chép đè cai pach vô bản full korea và chơi dc
    vô ko bít đường nào đi đánh teleport wa tùm lum chỗ ko thấy 1 con quái vật
    để đánh nữa . tui đi lạc vô cái chỗ nào đó rồi hiện lên nguyên cái bảng nói là map bi xâm phạm gì gì đó rồi văng ra ngoài Y_Y

5. kephanboi

à wên nữa nick trong game la AngelVN ai chơi thi pm tui cho vui chứ chơi 1 mình hơi bi chán
    ai hĩu bít gì về RF xin pót lên để anh em tham khảo

6. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

Cái bản korea sài được à .
    Thía wa đó tìm link down ngon hơn .
    Down trên trang web của tụi nó có nước chít .

7. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

Rf thì có vẻ ít người chơi trươc lắm nên chắc cũng không mấy người có kinh nghiệm ,tuy nhiên Rf không quạn trọng việc tăng point vì nó ko có point để tăng =)) ,hệ thống sẽ tự tăng điểm giống như L2 ,skill thì lại giống như cửu long ,càng đánh thì cấp độ của skill càng tăng.Hệ thống class cũng gần giống L2 , từ class đầu tiên thăng cấp thì lại có thêm 2 nhánh .

8. kephanboi

hồi trưa tui mới dơn bản full cua korea về mất 2h30' rồi dơn cái pach về rồi vô chơi vui oi la vui

9. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

@@ . Thía mà mấy cái link trên web tụi nó mún down cái nào cũng >10h .

10. KATAR

KATAR Mr & Ms Pac-Man

cái RF này khi down về cài dặt xong vào chơi thì nó báo lỗi map...db...aps gì đó tưởng down về bị lỗi nhưng xem lại đường link thì mình thấy sai đường dẫn khi cài đặt
    đây là dường dẫn mặc định của file setup C:\Program Files\5u56\RF Online
    còn đây là đường dẫn mặc định của file pacth C:\Program Files\RF Online
    mò cả buổi::( các bạn nếu có bị như mình thì chỉ cần chỉnh lại đường dẫn la sẽ chơi dc:D hiện tại chỉ có 1 sever exp x3 dropx3 goldx3(ko bít đúng hun):D mới chơi dc 3h lên lv15 dang cài cay two hand sword +500% pf recovery đánh skill liên tục ko tốn:D
    có ai biết tìm quặng để úp đồ ở đâu ko? tự nhiên mới teleporl đến đó nằm lăn ra chết nên hun bít đường:whew: ai biết chỉ giùm..... hệ thống skill có chia ra ko hay dùng vu khí gì cũng dc axe - sword - shield - spear :-/

11. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

12. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

skill dùng cho vũ khí nào nó có chỉ ra hết ở đó đấy thui, pác xem kỹ lại là được còn force thì mình phải đi mua thui mua xong rùi luyện force lên, max hết chỉ số 30 thì nó mới cho học tiếp cả skill cũng thế, còn muốn tìm ngọc up vô đồ thì vào chỗ teleport gần công ra ngoài đó, coi chừng vô nhầm công đấy, tele vô mine, nhưng phải có máy đào thì mới đào được, đào coi chừng bị tụi nó kill đấy, bản này PK ở dưới mine nên hay bị die lắm, nên cẩn thận ^^

13. eragonVI

eragonVI Glory

pk mind là người mình pk người mnihf hay là bọn khá nó dến nó kill vậy vd như dưới min là betalo giết nhau à hay đang đào bị co đến làm thịt ?

14. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

bị bọn race khác đến kill đó, tui nó muốn chiếm mine mà , con` muốn đào cho chắc ăn mà không bị die, thì phải hợp sức phá cái cục crytals bên nó đi là có người ra bảo kê cho mình đào thoải mái, nhưng nhớ phải bảo vệ cục crytals của mình không tui nó đến phá là mình lại hết đào ^^, vì thế anh em nên tập trung lại có gì giúp đỡ lẫn nhau ^^

15. tamthieugia5082

tamthieugia5082 Mr & Ms Pac-Man

có bác nào bị critical error không, em login vào chơi khoảng 1 phút thì nó xuất hiện cái này xong bảo mình send message cho RF online để báo lỗi. Bác nào biết cách sửa giúp em nhá, thanks

16. redband

redband Youtube Master Race

thiet thiet.. cái server freeeeeee haaaa? trời ơi ước mơ thành hiện thưc.....

17. eragonVI

eragonVI Glory

thế xem ra vẫn chưa phá được Cry của bọn nó rồi mấy sever tôi chơi qua thì hầy hết là Betalo chiến thắng và chiếm sạch mỏ min :D

18. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

không hiểu sao lúc nào belato cũng đông người kể cả server chính lẫn server lậu,còn cora lúc nèo cũng íu đúi :((,mà mình coi bảng top thì thấy 6Knot ,6knot là sao ,hiện mình được 2Knot #>:) ,phải chăng là 6x = 6Knot

19. kephanboi

anh em nào chơi RF extreme thì nói nick cho mọi người cùng bít để vô game pm chơi chung cho vui
    nick của tui la : AngelVN đang chơi con elf mage lv........1^_^

20. kephanboi

có ai ko
    sao tui vo game rồi no ghi là map program ..... shutdown rồi văng ra luôn
    ai bít chỉ dùm