GT-Thảo luận:Có pác nào chơi RF Extreme ko dzậy?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi sunny303, 26/8/06.

1. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

nói chung là cái dự án này đã có từ cái thời tui chơi a3 từ 2 năm trước goài. Anh em cứ cố gắng xem sao, tui chỉ biết ủng hộ hết mình :))

2. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

hihi ,chơi để vui mà ,thấy vui thì chơi chứ sao lại không nên chơi ,mỗi người một sở thích đâu phải ai cũng giống ai ,cứ giống nhau hết thì còn chơi làm .hỏi thế gian sao không chỉ có đàn ông mà lại có thêm đàn bà ?
    Phải có những điều khác nhau ,có cái thiện thì phải có cái ác ,đó mới là 1 thế giới

3. big chicken

big chicken C O N T R A

kha kha kha, hồi trước free 1 tuần lên 30 , sau đó nghỉ tới tận giờ, cám ơn nhe khe khe khe. down liền

4. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

tui nghĩ anh em việt nam nên chơi bellato đi để còn họp mặt tập trung đi oánh và giúp đỡ lẫn nhau nữa, hiện tại vô khu trung tâm mine chua kip nhin` thấy gì đã die rùi, tui nó chiếm mất mine rùi, mà cái rf này chơi 2 acc không được hay sao đóa, treo 1 con đào khoáng vậy mà sang con kia luyện 1 hồi quay lại thấy nó đứng im không nhận thêm được khoáng chán ghê.

5. lehuukhanh

lehuukhanh Youtube Master Race

Đang down bản Full setup bằng Bitorent, down gần nữa ngày thì được 100% nhưng nó lai bắt chờ tiếp cho nó Seeding. Vậy là sao?

6. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

Thôi được ,bây giờ quyết định anh em việt nam sang bellato hết ,tập trung lại một guild ,tuy bên cora mình cũng thấy có vài người lv cao rồi ,nhưng khuyên anh em bỏ đó cùng sang belato cùng anh cùng em cho vui !tui cũng del char cora của mình và sang belato ,hẹn gặp anh em khi server mở
    Hiện nay server đã mở ,anh em cần chạy autoupdate của rfextreme để cập nhật bản mới ,nào anh em cùng sang belato nào :))

7. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

bây giờ bạn vào thư mục cài bitorent
    mặc định là :
    C:\Program Files\Btitorent
    vào phần download bạn sẽ thấy bản setup RF ,cài luôn khỏi chờ gì hết ,nếu báo lỗi thì chờ nó seed nốt #>:)

8. lehuukhanh

Trời đất nói như flim vậy, cái file đó chưa hoàn thành làm sao mà chạy, mà chờ nó seed nốt thì hình như còn lâu hơn ngồi down đó

9. eragonVI

eragonVI Glory

hiện 97 pháo đài láng clan hunter đã cài RF online Anh em xuồng chơi cho vui

10. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

2 giờ đi ngủ giờ mới dậy đang update nick sẽ là Thosan belato yeah

11. Darkknight_Gm

Darkknight_Gm Youtube Master Race

cài hoài mà chưa được , bác nào update cái link lại dùm nha. trong khi chờ đợi em đi phi shop cái cp của em đả ....kakakaka....

12. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

hix từ lúc update đến giờ vô game 1 nửa tiếng HQ 1 nửa tiếng Anh, mặc dù để fond tiếng anh, PM thì nhìn nick người PM toàn dấu ?????? pó tay, có ai biết cách khắc phục không vậy thx ^^

13. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

hình như vẫn chưa up xong còn cả đống bug với chữ tàu, lúc trước 90% là eng thì bi giờ còn 70% công nhận fix hay quá trời :))...j/k..
    dạo này hay bị dính cái vụ crit error quá, lúc trước chơi sướng bao nhiu giờ bực bí nhiu. 1 số lỗi sau khi "up to date":
    1/ crit err--->văng
    2/ uýnh mobs hay bị mất target ... rất bực =.='
    3/ 1 số skill như buff info thành chữ tàu lun... pó cẳng
    còn số thành công:
    1/ fix lỗi ko hiện stat của items
    2/ đồ có thêm effects ( như điện chạy vòng vòng) dòm đã con mắt :))
    còn gì nữa thì anh em nào bít thì góp vô ...

14. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

đâu có ,mình vẫn dòm bình thường mà ,hay máy không cài cái font hàn ,chắc chỉ có vậy ,

15. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

oài... dòm kĩ lại đi ... skill buff lúc trước cái mô tả nó còn để eng bi giờ chơi 1 hàng tiếng tàu ko.

16. nguyentranll

nguyentranll Youtube Master Race

Mấy bạn ai rảnh thì ghi hướng dẫn cho game này giùm. Web của nó ko có hướng dẫn gì hết ráo. Tới giờ vẫn chưa hiểu có mấy race mấy class nữa. Mong các bạn bỏ chút thời gian hướng dẫn newbie ha!!

17. KATAR

KATAR Mr & Ms Pac-Man

trước đây chơi ko sao hồi trưa nay tự nhiên văng ra bật auto update xong vào lại thấy tên sever bị thay đổi ( nghi nghi T_T) vào game thấy ko sao chạy đến bay qua shouth gate ( hun biết đúng hun - dòng thứ 3) oke biến cái nào sau đó hiện lên dòng chữ map database error ....program T_T" sao đó văng ra ngoài >_<"

18. lehuukhanh

Ai có bản Full setup của Hàn Quốc hay đâu cũng được miễn xài được share giúp, cái Full setup trên web nó die link rồi, mà bitorent thì tải ko được.

19. eragonVI

eragonVI Glory

có ai viết sử dụng cái auto của RF không nhấn chữ Y ấy sao tôi nhân 1 nhát là đứng im như tượng không cử đọng được nhỉ

20. truelovely2411

truelovely2411 Mr & Ms Pac-Man

sao tôi vô dowload cài vô thì nó hiện lện bản tiếng hàn là sao vậy có ai bít cách chuyển wa tiếng anh kô vậy máy tui ko có font tiếng hàn ai bít chỉ dùm di nhé cảm ơn nhiều