GT-Thảo luận:Có pác nào chơi RF Extreme ko dzậy?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi sunny303, 26/8/06.

1. big chicken

big chicken C O N T R A

vô nó ko cho down cái patch. server down >.< đến bao giờ thì up đây???

2. :::Art3miss:::

:::Art3miss::: Donkey Kong

đâu có đâu vẫn up được nè, chắc do mạng thui, tối hôm qua mình cũng bị như thế nhưng sau lại vô được

3. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

thì đã nói cứ nhấn vào auto update của nó là tự động nó tải cho cái g3patch muh. đang chơi con lancher bên acc bắn aoe lên lv lẹ kinh. Bà con cho hỏi là chừng nào mới xài được cái skill dưới phần expert dzị?

4. nguyentranll

nguyentranll Youtube Master Race

Trời ơi ai chơi trước làm ơn nói 1 số điều về các class với, vào game mà ko bít chọn cái gì nữa. Thanks in advance

5. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

sao tui cứ chơi được 1 lúc là nó bắn ra ngoài là sao. Có ai biết đó xửa lỗi đó như thế nào không?

6. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

liệu có phải tại proxxy không, Có ai chơi mà phải đổi proxy không , chỉ tui với

7. nguyentranll

server nó sẽ ko up patch đâu. Mình có 1 mẹo này cho các bạn mún down Patch nè.Vào link này:
    http://filelist.filefront.com/5;/Popular_Hosted_Files.html

kéo xuống đến khi thấy file rf-patch.exe . Rồi nhìn qua bên phải sẽ thấy chữ download now. Nhấn vào đó và down bình thường. Nếu thắc mắc nữ mình sẽ up hình. Mong các bạn đều chơi được.

8. big chicken

big chicken C O N T R A

game này free thì cứ chơi cả 3 loại đi, đến khi lên 30 sang class 2 lúc đó mới quyết định nên đi race nào nó mới vui. 6-7 ngày là lên 30 thui mà:D. ở offical thì bellato với cyberg bị cora nó dồn như dồn vịt =)), hầu như ko bao giờ chiếm mỏ được.

9. nguyentranll

cho tui hỏi bên cora thằng black knight có chiêu Disabiling Force: Mesmerize's your enemy . Chiêu này có giống chiêu stun hông (làm đối phương ko đánh dc trong 1 khoảng thời gian). Mong các pro của Cora chỉ giáo

10. OmegaUD

OmegaUD Youtube Master Race

Bên official đang chơi Giga4, mấy con Mau của Bell bị nerf rùi. Sắp có Giga final ko biết ra sao hehe. Server Extreme thì vẫn Giga3, mấy con Mau trâu quá. Chúng nó toàn qua khu 213 với Settle thịt Acc. Hôm nay chip war 4 thằng mage bên Cora lv 45+ camp ở base của Acc trong Crag Mine , thằng nào teleport sang nó nuke 1-2 phát là teo ghê wé :whew: .
    Muốn xài skill Expert thì phải lên lv 30 + 30 point của Basic skill. Elite skill thì lv 40, master chắc 50 (max lv), cái này chưa thừ phải cày len 50 đã =))
    Game này cày hơi bị phê, mặc dù rate đã x3. Có điều pk ngoài đường sướng lắm, cày mới thấy thú vị :devil:

11. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

Cám ơn cha già omega nhá hehe. Và thông báo là thằng admin nó đi camping goài cho nên anh em có thể đến thứ 2 mới chơi được =)). GG

12. Howdoyoudo

Howdoyoudo Donkey Kong

ọc down cái lày lâu vãi lúa điên đầu:whew: :whew: :whew:

13. tamgamer1

tamgamer1 Mr & Ms Pac-Man

RF extreme này hình như đứng đầu top 200 sever free thì phải , phải down về chơi thôi hehe

14. OmegaUD

OmegaUD Youtube Master Race

Server vẫn online muh, vào cày đeee ..

15. tamgamer1

tamgamer1 Mr & Ms Pac-Man

Anh em mình bên đó có đông không vậy có thì báo cho mình tiêng để mình vô chơi nhe "éc máy em kì kẹt cứ lẹt đẹt mãi" mà down không xong cứ mãi 1% rùi đứng máy hà anh chi ơi giúp em với hehe

16. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

tình hình là mới phát hiện ra 1 chiêu mới để luyện lv. Kiếm 1 thằng super tanker tank 1 con mob trên tầm 10 lv. Mấy đứa khác làm damage dealer. Tui thấy chiêu này hiệu quả lắm. lv 17 tank con mob lv 25 thêm 2 đứa bạn đánh chung % nó lên cứ gọi là ào ào =))

17. eragonVI

eragonVI Glory

cái trò này xưa rồi nhưng ma làm thế lvl lên nhanh quá không săn được đồ xịn thì dẽ bị duối khi tran :)
    à còn 1 vấn đề này nưa Spe lvl 30 chang class thì anh em bảo nê chuyển class nào tốt hơn , class nào xai Mau ngon hơn

18. nicolas_cage

nicolas_cage Mr & Ms Pac-Man

Mọi người kiến nghị lên admin gamevn đi .Để cho RF online 1 box riêng cho anh em mình vào bàn luận giúp đỡ lẫn nhau. Mọi người đồng ý không. Nick trong RF SungThan mong gặp mọi người trong đó.

19. nguyentranll

nè sao dạo này RF lag thế ko biết nữa. À, có ai biết cái bài hát khi log in tên gì ko. Cái gì mà when i saw you for the first time... You didn't say a word to me but that was in the air.... Bài này hình như là bài hát duy nhất có lyric của bảnng log in hay sao á. Ai biết thì chỉ giùm tui

20. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

đây là server lậu ,die bất kì lúc nào ,lập box làm gì ,mà đa số mọi người chỉ muốn chơi cho vui trong lúc chờ 9d thôi :)) ,hiện nay tụi codemaster đang yêu cầu các server lậu đóng cửa kia kìa ,bên forum làm server cũng đã đóng cửa do CM yêu cầu đấy