[GTA SA online] SA-MP Viet Nam Private Server

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi dadenday, 16/6/10.

1. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Bạn hãy kể công cụ thể xem giỏi ở đâu :-?

Long bây giờ chả còn đi giúp newbie nữa :| và tui chả thấy gì là tài năng :-? có tài gì kể thử xem :|

2. HIEU111111

HIEU111111 Donkey Kong

Mình củng đam mê game này . Nhưng mình nhận định cá nhân là admin mở cái này gà mà cứ thix ta đây .
    - Nội mới zô chơi cảm nhận như là 1 thành phố ma không 1 bóng người . Nghề nghiệp thì treo đầu dê bán thịt dog . Zô hỏi mấy cha smod thì chỉ có 2 nghề cảnh sát và ăn cướp . Hỏi thì cop chỉ có 4 mạng là admin . Còn hỏi sao chọn ngề khác thì bảo ko có . Mở bỏ tiền ra thuê cái sever chỉ để anh em lên đó rượt đuổi bắn nhau xe dục đầy đường . Chả có gì là thú vị . Hỏi mấy cha mod làm sao lên được level 2 thì ai củng chảnh hết ko thèm trả lời mà mình có nhìn lại từng câu mình nói mình hỏi ko 1 câu đụng chạm gị mà củng ko ai thèm trả lời .
    Nói admin của sever này dẹp đi cho rồi để đó phô trương ta đây . Người vn có tính đoàn kết mà số thành viên tham gia game ko bằng 1 góc của dân chơi game nước ngoài hỏi thì vênh mặt lên chảnh dog . Tui có sao nói gị admin hảy xem lại dùm cái đi mở ra làm trò cười cho thiên hạ . Không nhửng vậy còn kèm theo quy luật rắc rối đi xe củng gỏ mả mới được chạy được . admin nào mà buồn buồn thí ai nói chuyện gét là kich del nick .

3. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Thứ như bạn ai mà trả lời ? KHông thèm tôn trọng quản trị viên thì ng` ta không tôn trọng mình lại :| Nghề nghiệp có gì mà treo đầu dê ? Sever hình như chả có ai là Smod cả :| Cop thì có 3 mạng ( đều là dân thường ) và 5 mạng là Army ( 2 admin quèn ):| Hỏi làm sao lên dc level 2 thì ai cũng trả lời /levelup mà chắc nó bị lé ko thấy chữ :)) tới khi đi gây sự với admin thì lại bắt đầu chơi trò "Em rất nguy hiểm" =)) Ta rất công bằng nhá :) ta kêu cả đám ra city hall ta cage mi và ta lại sau đó ta set hp ta và mi đều 100 nhá :) thậm chí khi countdown chưa xong thì mi đấm ta =)) ta bụp lại cho mấy phát để dạy dỗ thế là khóc lên đòi mẹ: " Mẹ ơi anh admin chơi trò gian lận ăn híp con kìa mẹ ơi :(( "

Nói thật cái thứ như bạn làm người VN thật là nhục mặt cho đất nước VN này :( ( đã không có não còn ra vẻ có não )

P/s à này đi học lại tiếng Việt đi rồi nói tiếng Anh nhé

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  4. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ WTF, ko hiểu tiếng người thì đừng có mà chơi game, ko thì bị ăn tạ đấy :|, chơi được thì chơi ko chơi thì c' cmm đê, ở đây đế..' ai cần cm m` chơi cả, rồi giờ lên đây tỏ ra nguy hiểm, ngu vkl ra, lên xe nhấn có mỗi nút shift thì nhấn cũng éo nổi, thứ như bạn thì bạn vô đây làm cm gì, ngu con la lên để người ta chửi cho ko thấy nhục cái mặt 3 đ` tổ to^g nhà cm m` à, ăn gì mà ng** vkl ra vậy, bạn ngu mà bạn cứ la, c' cm bạn đê \m/

5. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Bạn ơi , cứ cho bọn mình ko phải ng Việt đi :)) thế bạn cho hỏi nhé :))

là thứ tiếng gì thế bạn?

xe dục là gì vại b-(

vl tiếng lào =((

VÃI HÀ :))

ĐÂY LÀ 1 CÔNG DÂN LÀO YÊU NƯỚC =))

BigFatBoy thích bài này.
  6. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ Ta đã bảo cái loại ngu này vào topic này sống éo có nổi đâu, vừa ngu vừa dốt đặc, khoe ra cho người ta chửi cho vui \m/

7. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Đây là 1 người Mọi yêu nước vì thế bà con nên tôn trọng giống ng` hiếm có này =)) ( không phải tên doc mà là HIEU111111 )

8. la.weezie

la.weezie Mr & Ms Pac-Man

thiếu thông minh k chơi được thì thôi rút đi vào đây nói nhảm làm gì ? :-? tự nhiên khoe ra để bị ăn chửi thêm ah \m/

9. maddog3796

maddog3796 Youtube Master Race

amin ơi đòi lại danh dự cho em huhu thang Antonio_diatale nó mượn em 9 k mà 9k đối với các bác không lớn nhưng đối với em rất to xin amin nói hộ nó trả em huhuhu hình đây em xin nó nó chữi em *** trả :(

10. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

uhm, đúng là có một số thứ tui đồng ý với bạn.Nhưng dù vậy theo ý kiến của tớ thì những người như bạn là không hề bình thường.
    Bạn nói rằng chả có gì thú vị ư, thế thì thành thật mà nói nếu bạn đã vào đời rồi, thì bạn chả tìm đc gì thú vị đâu bạn ạ.
    Bạn nói rằng sv này player quá ít ư,thế thì bạn hãy tự tạo ra một sv riêng của bạn đi.
    bạn bảo rằng sv này như thành phố ma ư, bạn hãy thử tưởng tượng tự nhiên một loạt bọn dở hơi nào đó bắn chết bạn, rùi đi đến đâu cũng có bọn chào đón câu như"dmm, **** u..." mà xem, hay thỉnh thoảng gặp thằng phê phê tự nhiên chửi bạn.Rất nhiều khả năng xảy ra
    Bạn bảo rằng là nghề nghiệp treo đầu dê bán thịt chó ư, ha ha thế thì bạn chưa "đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng rồi", có cái hướng dẫn trên forum đấy.Bạn nên biết rằng nếu bạn ko tự chơi thì tất nhiên bạn sẽ chẳng tìm thấy cái gi hay đâu, phải tự mò thì bạn mới thấy sv này hay bạn à, đây là sv roleplay chứ ko phải sv deathmatch hay gì gì đó.
    Bạn bảo sv này chỉ rượt nhau đầy đường vớ vẩn ư, xin thưa bạn đây là GTA SA, việc bắn nhau như thế là dẽ hiểu, và khi mà bạn đang trong trường hợp như thế bạn sẽ tìm đc cái hay của sv.
    Bạn ko biết cách lên lv à, đơn giản thôi gõ /levelup
    .Còn nếu ko ai trả lời thì mình xin lỗi, nhưng bạn nên biết rằng khi người ta đang bận việc của mình hay đang mải làm gì đó, bạn hỏi cũng bằng thừa, hãy thử xem khi bạn đang bận việc gì đó có người hỏi bạn, bạn có chửi người ta ko?Bạn nên biết rằng tuy là người vn đoàn kết, nhưng ko phải là gò bó với nhau, là đoàn kết nhưng mà mỗi người vẫn có thời gian riêng của mình, vẫn đc tự do, chứ ko phải suốt ngày chạy theo bạn.
    Tui rất xin lỗi bạn về vấn đề admin, nhưng ko có họ thì sv này còn tệ hơn bạn nói,tuy họ ít quan tâm đến các player khác, nhưng bạn có thể hỏi họ trên 4rum, như thế sẽ dễ dàng hơn.Một khi họ đã làm thì sẽ giúp đỡ tới cùng.
    VÀ quan trọng hơn đây là sv roleplay, là sv đời thực, nên bạn phải tự mò,tự kiếm sống,có như thế bạn mới thấy đc giá trị đích thực của roleplay

11. interpool

interpool Youtube Master Race

Hix anh bob oi cho em làm cóp đi anh kiu khi nào có công trạng gì anh mới cho làm vậy anh hãy nói rõ để em còn biết còn làm em xin anh khoảng 3 ngày nay ùi anh bob cho em vô đi nick em là Twins_Bin

12. Mênh Mông

Mênh Mông Youtube Master Race

Một ngày tồi tệ của DOC đẹp zai nhất server :D :D
    Bad day forever DOC_LUZZIE :)) :))

13. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

mf tên jesse!!! Hacking for noobs!!!!! L-)~X(
    banned vĩnh viễn đê :| cop hack god nguy hiểm lém b-(

14. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

ban đê ban đê, hack là ko tốt, cop mà hack là kô đc rùi [-X

---------- Post added at 21:59 ---------- Previous post was at 21:57 ----------

sax, cuối cùng boss của CB đã bị đánh bại :)), cái ác đã đc giải trừ :)) (ủa, iker với anh avtomat vào army rùi à, hic :-ss)

15. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Ta ko phải là boss, chỉ là Big-D, đệ tử của K-Dogg :)) Boss thật sự là K-Dogg ..........................................................=))
    sax, cuối cùng boss của CB đã bị đánh bại :)), cái ác đã đc giải trừ :)) (ủa, iker với anh avtomat vào army rùi à, hic :-ss)[/QUOTE]

16. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

[/QUOTE]

thì đằng nào mà anh vẫn là boss mà, chữ DON to đùng, tuy là đệ tử nhưng dù sao thì true boss của gang bây giờ cũng ít onl, nên công việc của anh gần như là boss

17. Mênh Mông

Anh Doc bị dẫm đến tung hết xương ra thì thôi :))

---------- Post added at 22:12 ---------- Previous post was at 22:07 ----------

http://www.youtube.com/watch?v=nFQIojjFFm0 xem đi hài vãi đái haha

18. Vinnie_Gunnar

mi ko hiểu roleplay là gì thì cút c đi :| ko ai khiến mi ở trong cái tp ma này cả :|
    mi nói thế mà làm admin thì tự chửi mình nha :|
    đố mi tìm đc server nào mà ko như tp ma ko người đó :| tìm đc ta cho 1 tỷ đô :|
    mi mới là trò cười thiên hạ ế :)) ae cười nhạo nó đê :))

19. Mênh Mông

20. Vinnie_Gunnar

đâu ra 500k dậy :| giàu hơn mình rồi :|
    còn thằng kia ko trả nợ thì kêu cs bắt nó hoặc bảo boss mafia kick nó ra :)
    mà đang làm cop sao nhảy sang maifa dậy :|

---------- Post added at 22:22 ---------- Previous post was at 22:19 ----------

xem rồi :)) kẻ xấu chuyên gia đi cưỡng híp :))
    xem từ bé giờ vẫn thấy hài :))