[GTA SA online] SA-MP Viet Nam Private Server

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi dadenday, 16/6/10.

1. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

2. Marshall_Mathers

Marshall_Mathers Youtube Master Race

3. dadenday

dadenday Persian Prince

ai có rảnh thì chơi thử, tôi đang ở sv US (west)

4. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

hừm :| cleo chả là 3rd party còn gì nữa :|

5. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Đ' hiểu tại sao load xong là tịt ngòi :)) 15p sau báo ko tg thích XP -> tịt :))

6. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Oh my GOD :-O, I'm sick :-& Dám chôm acc của LTH để phá à :)) nhục chưa kìa :)) thế mà chửi ta mãi :)) khinh ta mãi :))

Chỉnh sửa cuối: 1/9/10
  7. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

8. SexyPhat

SexyPhat Youtube Master Race

đây là tấm hình nghệ thuật sexy girl do em và anh kahn làm :))

9. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ Vãi lọ, cậu Oliver coi chừng ta nhé :-?

10. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

tôi hồi nào :| hôm qua tới giờ chưa chui vào sv GTA nào một lần nhá :| thằng nào giả danh thế :|

11. zacanza

zacanza Youtube Master Race

Thật là vl anh KID , chả hiểu đây là thể loại gì , em đang bay ra đảo admin chơi thì kid punch, punch xong tele máy bay sparrow của em về chỗ đã /v park. Em nhờ 1 cop đang đi trên biển đưa về bờ . Tiếp tục lấy sparrow ra đảo chơi , hạ cánh xuống , vừa xuống mb thì lại bị kid ( hoac will vì sv đang có 2 người) tele tiếp đi ko cho dùng. Đây là bằng chứng:

---------- Post added at 21:10 ---------- Previous post was at 21:09 ----------

Đề nghị admin chính nhắc nhở admin KID lạm dụng quyền

---------- Post added at 21:21 ---------- Previous post was at 21:10 ----------

Và cả anh admin William chứng nhận Kid đã làm cái này :

12. Vinnie_Gunnar

sv giờ loạn quá :| mọi người chấn chỉnh lại đi chứ :|

13. baopro159

baopro159 Mr & Ms Pac-Man

rõ ràng là thằng Corry_Skipp nó hack tại sao lại đổi thừa là do lag chứ, nó đợi cho mấy anh admin nghĩ hết với mấy anh army nghĩ hết rồi nó tự nhiên bắn em em mới /su nó chay theo bắn nhưng xe no chay nhanh hơn xe em nền nó chay 1 đoạn cái nó v park rồi chiếc xe máy của em gần nỏ nên em mới chạy vè HQ của em láy sung mau + giáp và ra lấy chiếc xe khác nhưng vùa lấy súng + máu + giáp xong thì nó đợi em ở ngoài HQ rồi mà rõ rang la em ban nó mất hêt giáp rồi em bắn nữa mà no không mất máu mà no ban em lại thì máu giật het mà nó còn máu y thinh không tin có thể hởi Mar có Mar làm chứng là máu no y thinh đó cái này mong anh bob làm rõ cho em em ko phục nó
    với lại no có từ ngữ xúc phạm em vơ cớ như là: mày ngu quá mà đồi làm cop,mày ngu quá đi, có tất cả mội người làm chứng là nó chữi em trước em mới chữi lại x-(x-(x-(x-(

14. DogTeam

DogTeam Mr & Ms Pac-Man

Cậu baopro này nói đúng đó tên Corry hack speed với lạm dụng v park vãi l...ồ.....nn. Hắn giờ trở thành tội phạm vô đối ớ server rồi. Server ngày càng loạn. Hack sờ sờ ra đó mà bác BOB dám bảo là không có 1 tên hack nào chơi quá 10 giây. Đề nghị bác BOB ban ip tên Corry_Skipp vĩnh viễn để làm trong sạch server.

15. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Thế những lúc tôi bắn những cậu như Ottomar_Phan, KID, BOB, LEO, không mất máu đấy tôi có nói gì ko ? Tôi chả thấy server càng ngày càng loạn gì cả , ko mất máu là do fps của 2 người hơi chênh lệch, lúc bắn nhau có thể người này thấy ng kia không mất máu, nhưng chính người kia lại thấy mình mất máu, điẻn hình như hôm qua tôi đánh nhau với Mahone_Sam , đám chục phát nó có mất tí máu nào, một lúc sau hết lag là cả cây máu dài của nó tụt cả cây :| /v park thì sẽ có ng xử lý nó, còn về vấn đề hack phải xem lại !

16. Vinnie_Gunnar

oh my god :))
    hôm trước chơi bị 5 tên cop quây sau khi giải cứu anh kev :))
    diệt đc 2 tên bị 3 tên còn lại híp :))

17. SexyPhat

SexyPhat Youtube Master Race

mấy bác ác mồm ác miệng vừa thôi nhá tôi chỉ sử dụng mod cleo 3 tele 1 lần thôi và đã xóa rồi từ đó các bác bịa ra thế này thế nọ :| không nghỉ trong sever lại có cái loại rắn độc như thế cậu tommy bảo có chữi me tui không mà bày đạt viết bừa bãi còn cậu DOGTEAM là thằng nào tui không biết mà ông có bằng chứng hay chỉ khua môi múa mép như con vẹc thế kia anh bob đã check tui rôi nếu tôi mà hack thì tôi không lớn nổi anh Doc_Luzzie đã nói còn tuii không hack thì mấy ông ra đường xe cán bay óc công ter nơ đấy nhá . ;)) toàn cái dân được nước làm tới

18. Vinnie_Gunnar

vậy cũng phải phạt tên woo vì đồng minh nhá :))
    này thì nhóc vinnie à :|

19. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

Đệch mịe bạn Mahone, cậu hỏi đảo khỉ ở đâu, thì tôi kêu dưới này, nói ko nghe tôi punch cậu ra khỏi mb để tele tới đưa cậu lại đảo khỉ, đếch đi giờ bảo lạm quyền =)), còn Punch cậu lênh cao cho cậu bay rồi thả tự do cho vui thôi =)), đệch, lúc bay mà còn xài lệnh /lay chứng tỏ cậu thích chứ gì :-?, ta mà lạm dụng quyền ta jail cậu 100' ko sướng hả, kêu eó nghe thì phải punch mới nghe, mb bị rớt xuống thì nó tự về chỗ mà mi /v park, ko biết gì giờ lên đây là làng ta lạm dụng =)), hài vãi lúa.
    Sẽ xử lý việc lạm dụng /v park, còn hack gì mà hack, bị ta giết hoài :|, cậu nên mua thêm cái card màn hình đi =)).
    @SexyPhat: Đừng có vơ đũa cả nắm, ăn tạ đấy ;))

Chỉnh sửa cuối: 2/9/10
  20. zacanza

zacanza Youtube Master Race

Ồ giờ em mới hiểu ,chắc lúc đấy ko để ý anh chat , sorry nhá :D

---------- Post added at 08:45 ---------- Previous post was at 08:39 ----------

Ồ giờ em mới hiểu ,chắc lúc đấy ko để ý anh chat , sorry nhá :D