GTA SA Online Trên Samp With SV NG:RP Nước Ngoài

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi ken-tran, 26/2/12.

1. ZzNgayTanThezZ

ZzNgayTanThezZ Youtube Master Race

ờ thì có nghĩa là bạn bị cấm vào sv dễ hiểu thôi :D

2. ken-tran

ken-tran Youtube Master Race

hiện thì mình đổi sv rồi :6cool_smile:mình đang chơi sv cũng đùng ngôn ngữ là tiếng Anh, mà sv này chủ sv là người Việt :5cool_still_dreamin. nếu các bạn thick thì mình show IP cho cũng mode thì đi theo NG:RP thôi
    sv mình chơi nó cho stats khi mới vô đc: level 2-5 tiền 1m materials 30k crack 50 pot 50. nhìn thấy nhiều chứ chừng này không đủ dùng. các bạn nếu muốn nhanh giàu thì nên làm Trucker. nếu vô thì vào 24/7 mua cell phone vs radio par... gì đấy xong mua xong radio thi bấm /setfreq -4226 đây là tằng số radio của mình. /pr để chát radio. Các bạn hạn chế zum tiếng Việt chỉ nên nói tiếng việt khi có người việt ở gần mình chat /w vs hắn. tuyệt đối không đùng /n để nói linh tinh nhá :9cool_canny: mình thấy có mấy bạn VN không biết vào bấm /n co ai không hoặc tui la ..... có ai người việt không là không được đau nhá. Nếu có thắc mắc gì thì cứ PM yahoo nhochamter_dn2 tui sẽ hướng dẫn các bạn , mà không phải khi nào cũng rãnh để hưỡng dẫn đau nhá

Những người mới tập chơi RP thì tui khuyên nên vào sv VN mà tập chơi 1 thời gian đã , những người chơi RP của VN rồi thì qua sv nước ngoài học chơi nhanh hơn.

CẤM HACK, CLEO MODS,

IP nèk
    HostName: Modern Santos Roleplay [Updated]
    Address: 66.85.148.156:7784
    Players: 74 / 100
    Ping: 512
    Mode: MS:RP v3.5
    Map: San Andreas

---------- Post added at 20:24 ---------- Previous post was at 19:58 ----------

Like cái tên nhân vật :5cool_big_smile:

---------- Post added at 20:35 ---------- Previous post was at 20:24 ----------

mình ở TP Đà Nẵng nếu bạn nào cũng ở đây thì PM mình gấp nhá :3cool_adore:

3. skills2

skills2 Youtube Master Race

Haizzz,tối qua chơi sever ng-rp bị lag chỉ thấy xe với nhà,thấy mấy chiếc xe chạy nhanh đem đi lấy mats ai ngờ một hồi bị banned vì lí do:TP hack(Teleport hack)@@,huu,giờ hết chơi luôn rồi.

4. ken-tran

hahaha co' anti . VD nhu: xe chạy nhanh nhất lấy mats chỉ trong 15 giây thì nó cài Anti là 12 giây nếu lấy nhanh hơn 12 giây thì bạn hack rồi chứ gì nũa

5. skills2

Lấy mats ở SF mà,ko có hack mà,

6. skills2

hix hix nó ghi vầy là sao:A warning came up that you were NOP hacking, so I was speccing you for a little while.
    The next minute, you went from near the SF materials pick-up to the SF materials drop off instantly.

The distance was TOO great for it to be lag.
    I stand by my decision.

---------- Post added at 15:29 ---------- Previous post was at 15:27 ----------

hix hix nó ghi vầy là sao:A warning came up that you were NOP hacking, so I was speccing you for a little while.
    The next minute, you went from near the SF materials pick-up to the SF materials drop off instantly.

I stand by my decision.

7. Minh_Trung

Minh_Trung Youtube Master Race

ua sao vao dang ky ko dc chua dang ky ma no keu sai pass hoai

8. skills2

Thế là bị banned vĩnh viễn,bà mịa cái ng-gaming,ko hack ma cứ nói là hack,từ nãy hết gặp anh em trong đó rồi,hix banned luon IP mới ác.

9. ken-tran

Cái này là do bạn sai đấy chứ bị bug bị lag mà không báo admin biết, thằng Admin nói bạn nó spec bạn thấy bạn đứng im mà trong khi đấy Materials của bạn lại tăng không Hack chứ gì . Tốt nhất nếu không muốn bị banned thì nếu bug hay lag thì report ngay, bạn không thấy người or không thấy xe thì nên report để admin nó giải quyết rõ haiz bị bug rồi mà vẵn cố chơi banned xong rồi la um sùm kêu oan :9cool_canny:

---------- Post added at 19:28 ---------- Previous post was at 19:27 ----------

Acc đấy đã có người đăng kí rồi or là bạn bấm MK rồi mà quên

10. bantazero

bantazero Youtube Master Race

A warning came up that you were NOP hacking, so I was speccing you for a little while.

I stand by my decision.

thằng admin nó bảo spec bạn trong thời gian ngắn mà bạn từ điểm gần pickup mats SF đến điểm lấy mats khoảng cách đó là quá xa nếu bạn nói lí do là lag vì vậy nó quyết định Ban bạn

DayZ-RP:

11. skills2

Giờ lập nick khác vô đc roài, mà lúc đó report cóa được đâu bấm quoài ko được,đang làm đơn giải thích với nó đây haizzz.

12. skills2

Anh em vào chơi đông đông lập gangter đê.
    Hôm qua chụp được cái này haaa [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 2/9/12
  13. skillmax15

skillmax15 Youtube Master Race

Tuj có 1 acc bên đó...ko bjk ae có aj wen hay bjk tuj ko..name Duty_Tuan...mà cái acc đag bị bugged,mịa nó thàg admin cái acc tạo cả năm trời ko sao cả...đùng cái nó bắt tụ đổi tên,tụ chưa nghĩ ra tên j để đổi nó tự đổi thành John_Jackson xog cái acc đek vo đc lun...pót lên forum chờ chúg nó giải wuết 3 ngày rùi chưa thấy j...chắc bỏ cmn game wá.Chơi có 1 cái NRG-1Sultan-1Phoenix h cái acc đek vô đc ...cj tức ko :(

---------- Post added at 13:23 ---------- Previous post was at 13:16 ----------

À,mà còn vấn đề gang nữa,hùi đó VN mình cũg có 1 gang chính thức Là 5T mà do RP kém vs bị mấy gang khác chèn ép+tuyển dụg saj=>mem gang đj DM từa lưa nên suịp rùi...gang ko chính thức thì có 1 của 1 ng tên Kazuma j đấy.

14. ken-tran

AE có muốn chơi sv mode NG:RP do người Việt làm không ????

15. peyeu123

peyeu123 Legend of Zelda

Mode khác thì chơi :3cool_shame:

16. ken-tran

Tại sao lại là mode khác mới chơi ???:2cool_hell_boy:

17. peyeu123

peyeu123 Legend of Zelda

Vì không thích mode đó ;))

18. ken-tran

Haizzz không thích thì thôi người khác thích :4cool_doubt:

19. skills2

Tui đang chơi sv này,ai vào chơi cho đông vui nhé,người việt cũng tầm 10 người :)).

20. DienThoaiDiDong

DienThoaiDiDong Mr & Ms Pac-Man

dặt tên sao mới dc. vậy tui đặt tên k dc