GTA SA PC có ở VN chưa nhỉ ?

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi dead_angle_2005, 8/6/05.

1. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

nhưng có nhiều món hiếm chết rùi lấy lại cũng đỡ chứ sao bác......chỉ mình cách chup 50 tấm hình với tới nơi chỉ thấy cái máy chụp hình nhưng ko biết chụp cái gì nữa

2. Kayshika

Kayshika Mr & Ms Pac-Man

Các pác cho hỏi sao em cài GTA SA 6CD thì đến đĩa 5 nó báo lỗi, ra đổi đĩa khác vẫn bị y chang, chuyển wa cài = Win ME thì mới pỏ đĩa 6 dô là báo lỗi nữa, bấm ok là nó thoát ra lun, có ai bị dụ nì ko dậy, help lẹ dùm

3. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Cái này chắc chỉ có dĩa lỗi thôi - trường hợp này gặp ở những game nhiều dĩa - tôi chỉ biết vậy thôi !!!

4. Rong Trang Mat Xanh

cứ đi đổi hoài chừng nào được thì thôi-------đang cho thằng CJ ăn chay :))

5. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

gì lạ vậy tui mua đĩa chơi có sao đâu mà bác mua đĩa ở đâu mà dở vậy

6. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Trường hợp đó thì hiếm thôi - ai xui thì gặp - làm ra mấy ngàn dĩa - làm sao mà hoàn hảo hết được - tôi bị vụ đó hoài !!!

7. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Mấy bạn mua quách cái đĩa thật tốt vào. Tốt nhất là nên mua DVD vì như thế khả năng lỗi sẽ ít nhất. Ngoài ra thì khi mua đĩa đừng nên tiếc tiền. Những game hay mà nhiều đĩa thì thà bỏ ra nhiều tiền để mua đĩa thật tốt còn hơn là ít tiền nhưng tốn công chạy ra đổi đĩa !

Ngoài ra thì bản crack của GTA:SA này cũng có 1 số lỗi treo game và hay văng ra khỏi game lắm. Máy bạn nên mạnh 1 chút thì khả năng bị lỗi của trò chơi cũng giảm đi.( dù ko đáng kể nhưng có còn hơn ko !)

8. Rong Trang Mat Xanh

tui cứ nghe mấy bác nói cái DVD gì đó có nghĩa là gì vậy thay vì mua 6 CD để chơi thì bây giờ chỉ cần 1 DVD để chơi thôi hả chắc là phải có ổ DVD phải ko?

9. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Cái này tui cũng gặp nè, khi nó báo lỗi thì bác chỉ cần ấn ok rồi...cài lại game thoai. Khi bác cài lại game, hết cd5 thì nó sẽ ko báo lỗi nữa mà đến lượt cd6, nếu bác thừa thời gian và kiên nhẫn thì có thể ấn ok và cài lại lần nữa nhg nếu ko muốn thế thì chỉ việc crack xong xuôi, click vô chơi luôn(xem đã đc chưa) và reset là xong, sau khi reset thì ko còn cái bảng báo lỗi nữa, bình thg roài!
    Bác này còn may chứ em bị dính cả 5 cd như thế lun! Hết cd1 báo lỗi, cài lại, hết cd2, báo lỗi, cài lại... cho tới hết cd5, cài lại thì mới đc---> mất 3,4 h để cài cái game sa này, mệt lắm!
    Tất nhiên mình fải có ổ dvd bác ạ, với GTA SA cần ổ 8x->16x. Khi xài dvd thì mình sẽ gặp ít lỗi hơn so với cd và thêm nữa là mua 1 dvd đỡ tốn kém hơn 6cd!

10. Kayshika

Kayshika Mr & Ms Pac-Man

He he, em cũng đã làm y chang pác gòi, cứ ko cài được là cài lại, ko được típ bực wá đạp cái CPU 1 cái dính ngay nút reset, he he, thía là ngồi cại lại típ, nhưng vẫn páo lỗi như thường, chán wá xá, hic hic, mừ có ai bít nó là lỗi gì ko dzậy

11. Rong Trang Mat Xanh

là lỗi đi ra ngoài chỗ mua đổi lại tiếp......:))..........còn ko bỏ đỉa đó ra tiệm khác mua lại cái đĩa bị lỗi lúc nãy.......còn ko là ổ đĩa của bạn bị lỗi rồi

12. Kayshika

Kayshika Mr & Ms Pac-Man

1. Em đổi mí lần gòi, giờ ra đổi típ chắc nó chửi 1 trận wá
    2. 50k chứ ít? Em xin gần chít pa mới cho đó, hix hix
    3. Pác nói ổ CDROM hay HDisk, nhưng mừ cả 2 em cài game bình thường mừ, có bị gì đâu
    Hùi nãy mới cài lại, và thêm 1 lần thất bại, hix hix

13. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Vụ của chú em coi bộ hơi rối à - tôi bị ỉdĩa lỗi - ra đổi đi đổi lại tối đa 3 lần thôi - ông thì nhiều vậy - mà ông lỗi dĩa kiểu gì - bị 1 dĩa đó hoài hay là đổi về cài dãi đó kô sao - cài dĩa tiếp theo thì bị - nếu vậy thì chỉ có lỗi dĩa thôi !!!

14. Kayshika

Kayshika Mr & Ms Pac-Man

Em bị lỗi này nè các pác, đổi đĩa 2 3 lần gòi vẫn vậy, chán wá
    Có ai bị giống dzậy hông, mới cài lại nữa nè, kết wả y chang, hix hix

15. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Cái đó là lỗi dĩa rồi - ma chú em bị lỗi 1 dĩa duy nhất hả - đổi dĩa khác về cũng lỗi dĩa đó hay là lỗi qua dĩa khác !!!

16. Kayshika

Kayshika Mr & Ms Pac-Man

Nếu dùng WinXP thì đĩa 5 dù đổi mí lần thì nó vẫn páo lổi, xài winME cài thì đĩa 5 được, nhưng lại tới đĩa 6 páo lổi y chang, mệt wá xá, chắc fải cài thêm cái win nữa wá, hic hic

17. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Troài , nếu Win Xp kô dùng được thì cài Win 2000 đê , chứ cài ME làm gì ??? bi giờ mấy ai dùng ME nữa đâu , cũ wá rồi. Không thì Win 98 cũng tàm tạm đoá.

18. Rong Trang Mat Xanh

win đâu có liên quan gì ở đây lỗi là do đĩa mà......nghe lời tôi qua một tiệm khác khang trang hơn mà mua lại cái đĩa bị lỗi đó thường thì mấy cái tiệm khang trang thường đĩa tốt hơn mấy cái tiệm lụp xụp

19. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Tôi nói với chủ topic rồi - nếu là lỗi 1 dĩa số nào đó hoài- chẳng hạn như dĩa số 4 đi - bị lỗi đổi hoài vẫn lỗi dĩa số 4 thì do máy hông chừng - nhưng đổi về kô bị dĩa 4 mà chuyển qua dĩa khác thì chắc chắn là do dĩa thôi :D

20. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Tui dùng cái Win XP SP2 thấy ổn định lắm !
    Nếu mà bạn tin chắc ko phải do đĩa thì tui khuyên bạn nên cài win XP SP2 để thấy được sự ổn định đến tuyệt vời !