GTA SA Tại sao chơi về nước rồi con tiếp

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Tommy5, 30/5/05.

1. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Viết bài kiểu đó mà công 5 MP chắc mai mốt tui chỉ đánh 1 chữ ép du cia ki rùi copy ra vài trang wé .

Bác nào ở trên nói rất hay , chơi GTA mà vội vã về nước thì còn gì hay nữa , từ từ mà vào thì cháo cũng nhừ .

Hic tui chơi GTA , toàn là đi giết người cướp súng ko ( hồi trước , bi giờ có mã rùi làm thía chi cho cực )

2. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Trùi, lại chơi hoá mã thì chán bỏ xừ đi được, chơi phải tự lực cánh sinh mới vui chứ ;)) hoá mã thì vứt

3. wakkavn

wakkavn Mr & Ms Pac-Man

:o xin bái 2 pác Tommy5 với anhngayngo làm sư phụ, muốn mấy bác MOD thưởng sẹo à
    Chơi GTA mà chơi mã thì tui thấy mất cả hứng, ko muốn chơi nữa, mà ko xài thì có mấy màn chơi hổng wa ==> màn nào khó thì chơi mã
    Để chờ cái GTA SA PC ra rồi chơi ko dùng mã thử xem sao :D

4. giahoang

giahoang Youtube Master Race

Đây o phải chỗ để quăng bomb đâu nhé .
    Áo người ta rách từa lưa rùi nè .

5. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

chơi không dùng mã thì còn gì mà là hay hả bác wakkavn chơi mã mới thấy thú vị chứ còn tui không chơi mã khi bị tăng lên 6sao không có mã là đến mứt này dead luôn

6. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Teo chơi cả tuần mới về nước và 100 % nè Ku ;;) Kiếm chỗ khác cưa bomb nhé :D

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Thế thì kém goi`, đi chỗ khác quăng bomb đê, tui chơi có 6 ngày là 100% gòi, he he he :D :p

8. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Tui kém cỏi hơn mấy bác chút xíu , 1g là 100% rùi . Quá vất vả , phải tốn qúa trời sức lực và tiền bạc luôn . Tốn 40000 cho cái disc , 1 tiếng đạp xe đi mua , mua xong là 100% , thì chơi hết 100% cũng là nằm trong cái disc PS2 chứ đâu , đâu có thêm gì vào đâu rite ?

9. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Ông chơi 9 tiếng VC được 90% !
    PHét !
    Ông kia chơi 18 tiếng SA hết nhiệm vụ !
    Chơi lần đầu tiên thì tôi tin chắc là bạn ko thể nào xong được nhanh vậy !
    Phét to hơn !

Có giỏi thì chụp hình rồi post lên đây. Nếu chỉ nói ko thì tôi nói tôi chơi hết SA trong 1 giờ đấy ! Làm gì được nhau ! Có ai đánh thuế thằng nói dối đâu !

10. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

tui chơi gta sa trên ps2 phá băng lâu rồi bây giờ thì chỉ đi làm tiếp mấy nhiệm vụ còn lại để hoàn thành 100%game trong gta sa mà bây giờ tui đang chơi gta sa pc làm sao mà đậu 100% game bây giờ chỉ còn một cách đó là down save về chơi hay hơn chứ làm nhiệm vụ biết khi nào mới tới LAS VENTUAS nên các bác down save game chơi hay hơn

11. l_squall_l

l_squall_l Mr & Ms Pac-Man

Tụi nó chơi bộ bỏ qua mấy đoạn crefdit hay sao mà Then End mau vậy ?

GTA là trò có giát trị chơi nhìu lần nhứt , nếu chỉ chơi cho phá đảo xong thì quá là phí !

GTA chơi mã thì sao chứ ! Tui thấy không có trò đào đáng chơi mã bằng trò nà , không chơi mã trò này ==> phí...có cứ chơi sợ gì người ta nói . Cứ lấy cái GTAV làm ví dụ thì bít .

12. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Ấn cheat thì tui đảm bảo 100% tất cả các nhiệm vụ trong vòng 1 s !

Nếu chơi GTA:SA mà ko có cheat mà chỉ chơi hết cốt truyện thôi tôi mất 29 tiếng đấy ! Ông nào thử ngồi chơi lâu như tôi xem ! ^_^

13. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Oài , tui chơi hết nv chính GTA SA lần đầu tiên chỉ mất gần 23h đấy thôi ( dĩ nhiên là no cheat ) đã thế còn cua đổ 4 con girlfriends và passed nv vụ bắt cướp bằng môtô của cảnh sátT_T , nhân tiện cũng kết thúc luôn 4 trường dạy lái máy bay , môtô ,ôtô và tàu thuỷ(thế đã đủ chưa nhỉ:))).

14. vsniperu

vsniperu datinh4you

chơi mất có 23H hã chưa được 1 ngày hồi đó chơi VICE tui chơi cã ngày lẫn đêm (hồi truớc chưa chơi gameonline)
    giờ sao thấy cái này chơi có 23h là xong vậy

15. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Tôi chơi được 38 tiếng đồng hồ mà vẫn đang kẹt ở nhiệm vụ học lái máy bay - đang cố lái màn 4 - cách quẹo cua máy bay thì đã quen rồi - bắt bài nó hết rồi - còn cách hạ cách thì cứ làm tổn hại hoài - kô làm được cách nào mà cho nó hạ cánh êm ả - huynh đài nào có cách chỉ tôi đi - chán quá - chơi cả tuần nay mà kô qua được ::(

16. animorph

animorph Youtube Master Race

Hạ cánh thì cứ bình tĩnh mà làm. Nhớ giảm tốc độ từ sớm để tránh tổn hại và 1 điều cực kì quan trọng là nhấn 2 để lôi bánh xe ra nếu ko có giời mới hạ cánh được. Tui bị lỗ này 1 lần rùi.

17. Keshin__Himura

Keshin__Himura Youtube Master Race

Trùi ghê thật chơi mãi 38 tiếng mà vẫn kẹt ở đấy à bình tĩnh mà lái ko đi đâu mà vội mà vàng nhanh chỏng bỏng ko từ từ mà lái thôi tôi lái từ từ mà cũng mất 2,3 lần hà

18. hadahi

hadahi Legend of Zelda

nếu chơi mà chỉ làm nhiệm vụ thôi thì tính như thế này cho khoẻ để biết chơi dài bao nhiêu tiếng. cứ cho trung bình mổi nhiệm vụ trong gta là 10phút và cứ cho trong gta này có tất cả là 100 nhiệm vụ ( đây là những số tương trưng còn bác nào có số liệu cụ thể thì cứ tính nhé) và sau đó tính ra thì gta này nếu mổi nhiệm vụ chỉ làm 1 lần thì chỉ cần 16,5 tiếng đồng hồ là song. đấy là tui nói 1 nhiệm vụ chỉ cần làm 1 lần đấy nhé chứ gặp nhửng nhiệm vụ khó thì ko biết làm đi làm lại mấy lần

19. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hic, bác tính thế nào mà wên mất thời gian mình fải di chuyển tới chỗ làm nv à. Ghét nhất là sau nv "Green Sabre" mình tới miền núi, fải chạy wãng đg rõ xa mới tới đc chỗ con Catalina để làm nv đầu tiên của nó, sau đó là mấy nv của lão The Truth nữa, làm nv thì nhanh mà tới chỗ lão để nhận nv mới khó!

20. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Đâu cần chạy đường quốc lộ để tới nơi cho xa - dùng chiếc mô tô điạ hình - chạy lên núi băng qua là tới lẹ lắm !!!