[Guide]Grand Theft Auto: Vice City

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi ilu, 23/9/03.

1. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

có ai biết qua nhiệm vụ Demolition Man ko , chỉ cho tui dzới , níu ko thì gửi file save qua nv đó cũng được

2. jackychun

jackychun Mega Man

file save có thể download tại trang chủ của gamevn trong mục VC replays B-)

3. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

trời , cứ thây kệ nó ,mà gài bomb xong đừng có lên xe,
    hãy chạy lên nóc nhà vì cái cổng vào đóng lại rồi ,không chuồn được thì bomb ko nổ =>thua

4. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

Xin lỗi ,hôm trước tôi gửi bài cho box này mà quên ghi là gửi cho bác Tomahawk ,tôi poss cái này để đính chính chứ ko có câu
    bài đâu,thông cảm nha !!

5. ThaiDuy

ThaiDuy Mr & Ms Pac-Man

Gữi Black_Magicial : Hình như Demolition Man là nhiêm vụ lái cái máy bay đồ chơi gắp bom đặc vào cái tòa nhà đang xây phải ko. Cái này cũng dễ nhưng đòi hỏi phải khéo léo. Trước hết bồ gắp trái bom đầu tiên đem lên tầng cao nhất rồi từ từ xuống các tầng dưới, nhớ đừng bay theo đường cầu thang mà bay đến cầu thang thứ hai rồi bay thẳng lên để tiết kiệm thời gian.
    Goodluck !!

6. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

Tại trang chủ trong mục VC ở đâu dậy?
    U Hyperlink zùm tui nghen ?????????????
    Dung lượng khoảng nhiu ?

7. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

Mong các bạn giúp tui với ở Hà Nội có nơi nào bán đĩa chất lượng tốt không .nhất là GTA:Vice City ấy các bác ạ.chỉ cho tôi 2 ,3 địa chỉ với.CÁM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU

8. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Bạn lên chợ giời ý <--- chỗ 26 thịnh yên <--- cửa hàng này bán đĩa game PS2 chạy rất ổn ..... ít khi bị hỏng lắm <--- với cả cái chính cũng do mod hoặc mắt của con PS2 của bạn nữa .

9. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

Cám ơn ông nhiều nhưng cho tôi hỏi ở đấy có bán đĩa cho pc không vậy.Tui không cần đĩa ps

10. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Choài mua đĩa game PC iem nói thiệt có quá nhiều chỗ bán ý chứ <--- bác thích thì lên Lý nam đế mà mua ở đó là lò òi có nhiều đĩa game PC nhất , hoặc không bác lên Tạ quang bửu <--- chỗ bách khoa ý <--- đó ở đó game PC cũng có cả ối T_T .

11. chithanh84

chithanh84 Youtube Master Race

tui thấy trong Vice city thì cái nhiệm vụ Driver ở mailbu club là khó qua nhất.Tui đã chơi cả trăm lần mà không wa nổi đó, thế là cuối cùng tui phải dùng hạ sách để qua nhiệm vụ này thôi.Đó là dùng mã booooooring để chỉnh cho mọi hoạt động chậm lại, mình sẽ điều chỉnh xe khéo léo hơn, nếu dùng mã chỉnh xe đua thì càng tốt. Nếu ai, có cách nào hay hơn thì xin pót lên để tui tham khảo. Nhưng tui nghĩ chỉ có cách này là tốt nhất rồi đó vì khi bạn vừa xuất phát thì bạn đã bị 2*, xe vừa dỏm, vừa bị cảnh sát quấy rối thì làm sao mà chạy nhanh được phải không
    Còn 1 nhiệm vụ nữa cũng khó khăn không kém, đó là nhiệm vụ cứu thằng bạn ở đồn cảnh sát. Khi cứu nó ra thì bãn đã bị 5*, đường về nhà lai xa, với lại chạy được 1 chút là thằng bạn lại bị xe cảnh sát cán chết mẹ rùi, thế là cũng phải dùng mã mới wa được hic....hic

12. smalltiger

smalltiger Youtube Master Race

CÓ BẠN NÀO CHỈ MÌNH VỚI,MÌNH LÀM XONG CÁC NHIỆM VỤ CHÍNH LẪN PHỤ RỒI.NHƯNG KHÔNG BIẾT CÁCH TÌM NHIỆM VỤ KEEP YOUR FRIEND GÌ ĐÓ Ở ĐÂU.MÌNH CHỈ CÒN NHIÊM VỤ Ở XƯỞNG PHIM LÀ CHƯA XONG THUI!!MONG CÁC BẠN GIÚP MÌNH

13. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

Thì nó ở nhà V chứ đâu đó là nhiệm vụ cuối cùng mới đúng.

THE MAN WILL KILL YOU IS YOUR BEST FRIEND !!!

14. smalltiger

smalltiger Youtube Master Race

KHÔNG CÓ MỚI CHẾT CHỨ, MÌNH LỤC TUNG TỪNG NGÕ NGÁCH TRONG NHÀ NHƯNG CÓ THẤY ĐÂU

15. counterstrike

Cho ? tui chơi tới nhịm vụ wăng báo trên chiếc máy bay ở hãng film!
    Có cách nào lái máy bay tốt hơn không?
    Cái máy bay mà vừa di chuyển dưới nước rồi xong bay lên cao đó mà!
    Tiện thể hỏi luôn GTA VC chơi -> chừng nào kết thúc?
    Và làm sao để lấy dc chiếc Heli vừa bắn trên trời + dưới đất dc?
    Thank verymuch

16. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Lái máy bay tốt thì cũng tuỳ khả năng của mỗi người thôi , còn nếu bạn không qua nổi thì có thể bấm mã Booooooring làm thời gian chậm lại , đảm bảo bạn sẽ thành công trên cả tuyệt vời , hehe .
    Giải quyết xong nhiệm vụ lái máy bay thì ở xưởng film đó còn 2 nhiệm vụ nữa :
    1-theo dõi và chụp ảnh 1 cô gái (không nhớ tên)
    2-sử dụng chiếc PJC600 bay qua các điểm checkpoint (toàn bay trên nóc nhà thôi , nhìn fê lắm :D )
    Xong 2 nhiệm vụ này thì bạn sẽ nhận được điện thoại của Lance từ Print Works ( kí hiệu chữ S ), sau đó bạn phải giải quyết 6 tên Mafia đang chạy chốn trên những chiếc Sanchez .
    Kết thúc thì bạn sẽ nhận nhiệm vụ cuối tại toà nhà V : Giết tên phản bội Lance và Sonny ------> Vice City đã xong .
    Để có được máy bay Apache ( hunter) thì bạn phải đi nhặt đủ 100 bọc tiền (hidden packages) nằm rải rác trong thành phố.

17. counterstrike

Cái nhịm vụ lái chiếc PJC 600 đó có wá khó không dậy?
    Tui ghét 3 cái trò đua xe lắm!
    Bi zờ mới mò dc có 65 cái hà! Ngay cả trong các ngỏ ngách em đã lục hít òi!
    Chả còn chổ nào cả nữa!
    Anh chỉ em thim vài cái nhá? :-/

18. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

to counterstrike:sau khi làm xong nv fát báo,sẽ tới nv mathar mug's shots,nv đó đi chụp hình con nhỏ gì đó mà fải leo lên toà nhà đối diện mà chụp,chụp xong bác sẽ được 5 sao [-o< ,bác fải chạy về nhà mau để khỏi bị hạ,sau đó là tới nv lấy chiếc xe đi bay qua mấy toà nhà,tới chỗ cái đèn fa để soi hình xxxxxx lên toà nhà bên cạnh,nếu bác thấy nv này khó thì sau khi leo lên toà nhà rồi nhảy xuống lấy chiếc máy bay đi cho dễ >:-D<
    ----cái vụ lấy chiếc hunter được hướng dẫn nhiều lắm rồi ma` :-/

19. dark*ninja

dark*ninja Mr & Ms Pac-Man

giúp tui với!!! nhiệm vụ sir,yes sir tui đi mãi chẳng qua được.Xem hướng dẫn của bác ilu rùi mà vẫn chẳng được

20. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

Hey lâu lắm mới trở lại đây!!!! (hơn cả tháng rồi thì phải!!!) Giao diện mới của forum đẹp hẳn ra.
    to Ninja bóng đêm: theo tui cái nhiệm vụ đó nên xử trí như thế này:
    Khi sang đảo kia, chờ cho đoàn xe của chúng đi xa xa, đừng có cướp liền. mình chạy lên phía trước, để ý kĩ bên phải lề đường, có những con hẻm nhỏ, cứ tìm con hẻm nhỏ nhất rồi chui vào đấy phục kích. chờ cho bọn chúng đi qua thì bắn 1 tên trong đó, tức thì chúng sẽ nháo nhào cả lên. Nhưng vì hẻm nhỏ nên chúng không bắn tommy được, cứ tên nào đi lại hẻm thì tỉa hắn. Chờ cho sóng gió qua đi rồi ra cướp xe tăng.