[Guide] L2Pride - Custom PvP Server

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ToraiKnight, 2/10/13.

1. MiroslavKlose

MiroslavKlose Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là server lại ko vào được. Anh em nào biết thông tin j ko. Vào cày kéo tí ko ra đương thua đồ lại bị bắt nạt. Mà đề nghi các đồng chí có War với clan mình thì đừng AFK ở gludin nha :2onion58::soldier_baby18:

2. volamnghiavu

volamnghiavu Dragon Quest GameOver

chính thức sv sập :)).............................

3. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

nếu bỏ War thì mất bao lâu ah, thấy tên XjknDark bỏ War LD với BTF rùi mà thấy chưa đ.c

- - - Updated - - -

SV chưa sập đ.c đâu, chắc nó cho down sv để sử lý vụ event ko auto đ.c, hum qua chả bug 2-3 cái event trong khi GM đã restart rùi

4. volamnghiavu

volamnghiavu Dragon Quest GameOver

sv đã chết rồi mi đừng hy vọng nữa... shutup

5. Chipheo78

Chipheo78 Mr & Ms Pac-Man

Bọn mày bỏ war cũng phải thôi, thú thật là đánh nhau với bọn mày chả có tý hứng thú tẹo nào :) Mới war có 2-3 hôm mấy chú out mẹ clan, dù sao chúng mày cũng chỉ được dẫn dắt bởi mấy thằng chỉ biết cắm mặt vào mob nên cũng chả trách đc. Tao đi guốc trong bụng nhiều thằng DL với Hit rồi, chỉ thích ally với bọn mạnh, ko thích đánh nhau với bọn khỏe ( như kiểu ngại va chạm với lucy hồi sever chưa update để yên tâm đứng ở gludin đánh nhau cạnh nó mà ko lo bị nó đánh lại ) hoặc phải liên minh mồm với mấy thằng chuyên quấy rồi như kiểu chuộtnhox ko sợ bị nó hành, cái kiểu chơi như thế bảo sao Việt Nam đi đâu cũng bị chúng nó chả coi ra gì, bọn NN nó coi như mấy thằng bình vôi vô thưởng vô phạt và cả vô hại nữa :)). Sever này VN đâu phải ít nhưng nhiều chú hèn, lại gặp phải đúng chú leader toàn thích nâng bi ngại va chạm, support thì éo biết chơi, đánh nhau mạnh thằng nào thằng đấy target, ngày xưa tao làm leader chửi mem cũng chỉ vì muốn mem khá lên và biết đánh theo team và tuân thủ kỷ luật, trong game này những thằng ghét tao thì nhiều như lá rụng mùa thu nhưng đc cái số ít những thằng trước và đến giờ vẫn là member thì toàn những thằng khá.
    Nhiều thằng trong số chúng mày trước toàn member tao, nhưng chắc cũng ghét tao vì có thể từng bị tao chửi, thế thì chúng mày phải sang clan NN mà học, làm sai bị chửi cho thối mũi mà vẫn phải im. Tao cũng mong muốn chúng mày có được 1 leader tốt, biết phối hợp điểm mạnh và yếu của từng member và dẫn dắt anh em thành những chiến binh thật sự, nhưng tiếc một điều là chúng mày đã dẫm phải shit, thật sự tao biết nhiều thằng trong số chúng mày rất khá nhưng theo tao nghĩ chúng mày nên vào các clan NN mà chơi để phát huy khả năng như nhiều thằng VN khác đã làm ( trong đó có cả tao ) chứ quanh đi quẩn lại ở cái clan suốt ngày chỉ biết solo với mob, chả ai quan tâm đến ai thì muôn đời thọt.
    Hy vọng sever sau khi update tất cả đều khởi động từ con số 0, chúng mày sẽ tìm ra lối đi cho riêng bản thân mình, đây là sever pvp, hãy đứng vững trên đôi chân của mình.

6. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Mọa thằng KK dở hơi đi set war xong éo tắt được làm cả lũ ăn hành :1cool_choler: . Server vào được phải xỉ nhục nó tiếp.

7. Gh0stW0lf

Gh0stW0lf Donkey Kong

Bị bọn BTF nó hành hả bạn :D :D :D

Dù sao chịu được vài ngày là khá rùi :6cool_beat_shot:

8. t3vns1105

lúc đầu thằng XjknDark nó hỏi mọi người trong clan có set war với BTF ko, mọi người chưa thấy có ý kiến gì nó đã set war lun với BTF, ko chỉ set war với mỗi BTF mà set war với cả tụi Computer nữa, mà set war với BTF trong khi có ChiPheo trong thì quá đen rùi, nghe nói mấy đứa out khỏi clan là do đồ mới chưa có, đi farm thì toàn thấy tụi ChiPheo mò lên phá nên phải out thui, mà nghe thằng mới chơi nó còn kêu ChiPheo, zHaBeoz, ... toàn mò lên mấy bãi farm để đánh tụi Newbie để kiếm pvp :8cool_amazed::8cool_amazed::8cool_amazed:

Oh sang clan NN học hỏi rùi sau đó quay lại đánh member VN ah ChiPheo :)):)):)) "nói đứng trên đôi chân của mình" mà lúc chỉ mình tao với mày pvp thui, mà tao toàn thấy mày cắm đầu chạy như chết, phải đợi có có pt lên mới quay lại pvp mà trong khi đó mày đứng lại pvp với tao thì mày thừa thắng rùi, 'đứng trên đôi chân của mình" của mày chắc dưới đôi chân đó còn có vài đôi chân của người khác nữa, giờ mới bít với pvp 1 vs 1 với mày là 1 pt vs 1 member rùi. =))=))=))=)) tốt nhất mày nên học hỏi lão Cras, GaiBao, MocLop (với 1 tên nữa ko nhớ tên) đi đừng có đi học hởi bọn NN nữa thấy mấy lão đó còn pvp 1vs1, mấy lão đó khi đứng một mình giữa Gludin còn lùa bọn nó chứ chưa cần đến pt, còn mày ngược lại với mấy lão đó pvp chỉ có 2 thằng với nhau bít thừa thắng vẫn còn cắm đầu chạy, lùa nhau với mày mệt lắm ChiPheo @-)@-)@-)@-)

Chỉnh sửa cuối: 25/6/14
  9. Chipheo78

Thôi nghe cái giọng của thằng sida như mày thì tao thừa hiểu tại sao các clan VN lại ra nông nỗi này, óc mày vẫn chưa đc thông, thôi để tao thông cho nhé, system của sever này là nếu mày đã bị tao giết 1 lần thì trong 10 phút tao có giết thêm mày đến 10 lần nữa thì tao cũng ko lên đc pvp trừ khi mày giết đc thằng khác, đấy là lý do tao quá chán giết mày vì có giết thì cũng chả đc cái mẹ gì, tao đành phải chạy đi tìm thằng khác cho có hứng, ngày xưa tao 40k + pvp thì tao đứng ở gludin giết thằng Hiệp Sỹ Lợn còn chả lên đc pvp nữa là cái loại nick ghẻ như mày. Hiểu chưa ?????
    Rất nhiều lần mày pm tao là đừng đánh VN mỗi khi bị tao target, tao còn éo thèm trả lời vì tao khinh cái loại hèn hạ như mày, nếu tao tím một mình ở gludin trong khi chúng mày đứng cả lũ thì target tao nhanh thế, còn khi không có ai hỗ trợ bị tao đánh cho thì lại khóc lóc pm này nọ, y hệt kiểu thằng chuotnhox, ngày xưa nó cũng khóc lóc pm tao sao lại bem nó, mày biết tao trả lời sao ko, tao bảo nó là riêng thể loại dựa hơi thằng khác để lấy lợi thế pvp với thằng bất lợi hơn là hèn hạ, nên tao càng phải bem nó nhiệt tình, nó bị tao giết nhiều nê quá sau khi chửi Việt idiot lại phải quay sang ally với chúng mày để bem lại tao trong khi trước đó nó chửi cả lũ DL như chó, đấy là lý do tại sao tao khinh cái thằng leader của chúng mày ở chỗ đấy, một clan mấy chục member, item cũng toàn Dread 10 11 mà lại đi ngại cái thằng ngu học chuotnhox =)) =))
    Riêng thằng ranh con Hoa Thanh Quế như mày mấy thằng em tao đã gặp trên Hoàng Mai, cay cú thì cứ thoải mái target trong game tao không care, nhưng cẩn thận mồm miệng trên này.

10. ForLogin

ForLogin Mr & Ms Pac-Man

Thôi chú ơi, anh xin chú... 2 ngày không vào forum, thấy anh em mới xôm tụ được 2 page là chú lại muốn chửi nhau cả nó rồi... anh xin chú, kệ mẹ nó đi... chú nói một hồi nó nói không được nó lại ngâm phân phun khắm forum bây giờ, nó tự sướng thì kệ mẹ nó , mệt với war trên forum này quá....

vậy rốt cục là server đếch online được à... off vài ngày nữa please, ta bận đến thứ sáu lận...

- - - Updated - - -

Ơ, khi post bài mới thấy bên tay phải phía trên tá có thêm dòng mới:

Ngày tham gia 09-12-2002
    Bài viết 166
    Vi phạm 0/1 (9)
    Rep Power 43

HÌnh như trước đâu có nhỉ, cái này nghĩa là sao vậy?
    Tức là ta còn chửi thề được 8 lần nữa hả? :2cool_hell_boy:

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

11. Chipheo78

DKM y rằng có cờ hó vào liếm láp, mình thiêng vkl :)

12. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Mọa thằng Fatasy vcl thật, có đứa chết chìm đang muốn dìm đứa khác theo mình nên đừng có mắc bẫy mà đu theo.

13. Chipheo78

Hãy về với đội của anh nhé :))

14. MiroslavKlose

Mỗi lần server Off vào đây lại rôm rả :D . Forum là chỗ để chia sẻ kinh nghiệm. anh em làm sập vài cái rồi mà vẫn chửi nhau. Mỗi người một phong cách pvp. Có người chơi HIT and RUN ( đa số là class ranger ) Còn có người thì mạng đổi mạng như các class cận chiến giống mình :D . Game for fun chết thì về làng chay ra đâm tiếp. Ông khỏe thì ông giết 2 3 thằng rồi ông chạy hoặc chết. Ông yếu thì chưa chắc giết đc 1 thằng ông đã chết. :D . Cái cốt lõi ở đây là ông ăn đc PvP Point và Token để mua đồ. Server thay đổi như này lại hay. Ai cũng như ai bằng nhau hết. Lại có cảm giác thích thú khi pvp đc ăn mạng :D . Chịu khó farm và đi event là lên đc đồ. Ko cần phải đua TOP làm j ng ta lên đồ trước thì mình lên sau trước sau j chẳng bằng nhau hết quan trọng là minh có biết cách chơi hay ko và chơi như thế nào cho hay. Bị giết nhiều sẽ cay cú mà đã bị giết lại còn bị chửi lại càng cay quan trọng là cách mình trả lời lại thế nào thôi. Minh giết nó xong rồi chửi lại nó thì mình lại bằng nó à? ( tốt nhất là ko nên thế ) . Đã chơi thì ko chửi mà đã chửi thì đừng chơi, mất hay. Anh em làm sao mà chơi trong game khác phe đánh nhau ầm ầm nhưng ra ngoài đời đi uống với nhau cốc bia hay cốc cafe vẫn vui vẻ thì đấy mới là niềm vui trọn vẹn khi chơi game. :D Anh em vào đc thi thông báo nha. Thèm chơi quá :D :D :D

Chỉnh sửa cuối: 25/6/14
  15. ForLogin

ForLogin Mr & Ms Pac-Man

vuốt đuôi một cái... lâu lâu mới tấy cras post 1 bài mà có lý :1cool_byebye:... à ý anh là chú lâu lâu post một bài mà bài nào cũng có lý í... :5cool_big_smile::5cool_big_smile::5cool_big_smile:

16. pumbaa32

pumbaa32 Mr & Ms Pac-Man

Sv sắp có một cái kết rất hay cho mọi nhà đới bà con ợ. Hic trời nóng vã mồ hôi, thôi ko viết nữa :(

17. MiroslavKlose

[GM]Undone vẫn ở HN thì cuối tuần cafe đê. Hôm j gọi ko nghe máy tưởng đi rồi :D

18. 7oo13ad

7oo13ad Mario & Luigi

Server thọt lên thọt xuống vote wipe all fresh start cho lành :)) Ca thằng Hnoke cho lắm hình như leak source pride bị thg Dav fired cmnr, cái auto event crash liên tục là vậy.

19. t3vns1105

:5cool_ops::5cool_ops::5cool_ops::5cool_ops: Vãi cả ChiPheo bịa chuyện vãi, tao pm mày xin mày đừng đánh VN khi tao bị mày target hồi nào vậy ChiPheo
    Còn chuyện pvp 10 phút mới giết lại đ.c 1 thàng thì tao bít, mày mới bem tao nên trong vòng 10 phút mày ko mún bem, vậy sao mấy lần chưa d.c 10 phút mà tao toàn thấy thông báo mày kill tao mấy lần là sao hả ChiPheo
    còn việc ChuotNhox nó ally với chúng tao hay ko tao ko quan tâm, tao chỉ bít clan ChuotNhox thằng nao tím tao vẫn cứ bem như thường
    Mà thôi Forum để mn thảo luận về game chứ ko phải là chỗ để chửi nhau nên tao cũng ko mún chửi nhau với mày, có gì mày độc thoại mình mình típ đi nhé, mún chửi nhau thì vào game pm chửi nhé :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:

20. MiroslavKlose

Dav online server on lại. Anh em ngủ sớm mai dậy mà cày. :D