Guild Anh em giai tan va tao lap guild moi (sv pride- INFINITEAION) low rate

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi iwillmiss, 20/2/11.

1. cungthuvip2

cungthuvip2 Youtube Master Race

Mình là newbie vào game pm ai vậy mấy bro,lang thang 1 mình buồn quá

2. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

ở trang một của topic có tên đó. mà bạn muốn chơi race nào

3. zCuiBap

zCuiBap Youtube Master Race

mới lên 20 làm xong cái Q stigma, cho hỏi là các slot stigma có đủ cho bộ skill của 1 class không? hay là phải chọn 1 số skill nhất định để build.
    Tiện thể ai còn coin lv thấp không cho mình ít, Gla 20 Nuhoang trong leg

4. ngkien

ngkien Mr & Ms Pac-Man

àh phải chọn đường chứ, có stigma thường mà stigma advance, 1 số skill stigma là ko liên quan nhau, còn slot thì gắn vào ko sao, còn ko là phải gắn theo đường,bạn vào đây để vào xem mún build sao nhé
    Coin lev thấp thì cũng ít ai có lắm, cố gắng lên lev cao rùi G sẽ cố gắng giúp về đồ, ko thì các bạn lev thấp có thể giúp đi hầm các loại :D

---------- Post added at 01:44 ---------- Previous post was at 01:40 ----------

định post thêm tấm hình winturner và đồng bọn hành xác ely nhưng mà hình xấu quá =)). thêm con pet tên là stormwing bay phành phạch đằng sau mông béo múp béo míp =))

---------- Post added at 01:47 ---------- Previous post was at 01:44 ----------

thôi post hình mình vậy =))

5. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

anh em bên phi đội hay không tên bữa nào hẹn nhau làm phát giao lưu. Mình cần army rank 1 .... ai có nhu cầu pm nhé 10 mạng army 1

6. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

10 mạng Army 1 hả dễ lắm ah'. Mỗi tội mấy con Army toàn 25 với 30 thôi, kill ko.
    Nói vậy thôi thích Army nào cũng có, mỗi tội giá hơi cao ah', 10 mil gold 1 mạng được ko, có từ 46 - 55 cho ông chọn. Gì chứ bọn tôi cái gì cũng thiếu chỉ có mỗi Ap là ko thiếu thôi.

7. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Tình hình dạo này có trade được AP không anh Thắng, em đang sốt sình sịch vụ AP đây, khát đồ quá, chơi sin mà, vấn đề Ping thì <300 ngon rồi, mà đồ đạc lởm khởm quá. Tình hình yên ắng chưa để em cheat tý AP mua đồ phát.

8. kysibongtoi78vn

Đây là topic của người ta, đề nghị không hỏi những vấn đề ko liên quan đến Legion của các bạn ấy. Cần gì call điện thoại hay nhắn Ym cho anh - hoặc về topic của Legion mình mà hỏi nhé.

9. Warofgod

Warofgod Youtube Master Race

Anh em legion có tin đặt biệt cho legion chuẩn bi nghe!
    Lên thẳng mumble nói ra cho anhem ngồi cười bò chơi!
    Tin tức nay là 100% thiệt có thể nói là không thể ngờ!

10. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

Chẳng thấy bác nào pm vụ army là sao nhỉ. Army bên KHONGTEN không có ai hả ;))

11. kysibongtoi78vn

thế cái giá 10 mil/ 1 lần Kill thì sao ông, ok cái có liền. Bên tôi cái vụ kill Army tự sướng được nên ko cần trao đổi chí bán số lần Kill thôi.

12. Chanter

Chanter Mr & Ms Pac-Man

chấm dứt vụ mua bán này đi anh em không đồng ý đâu về topic nhà mình chém gió đi :))

13. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

bên ely army ít quá rơi rớt được có vài người nên mới cần. 10m một mạng thì thôi cảm ơn luôn :)).... 10m trên mạng thà lên core kiếm cháo còn hơn :))

14. ngkien

ngkien Mr & Ms Pac-Man

bên đấy chơi lợi hơn,governor bên này còn 2 3 ng chứ nói gì army, mà chả việc gì phải giao kèo, silence vàng, h world drop đấy, tha hồ mà cày. mà army thì các em luzacy cũng hiến tế đầy ra

15. kysibongtoi78vn

Thì tùy mấy ông thôi, tôi chỉ trả lời khi iwillmiss nói cần trao đổi, tôi cũng nói điều kiện của mình thôi.

16. iwillmiss

iwillmiss Donkey Kong

rat cam on bạn đã đề nghị 10m/1 nhưng nếu thế mình thà để 50m là đủ mua một viên gs para hoặc silent gold rồi. dẫu sao cũng cảm ơn

17. haiphan87

haiphan87 Youtube Master Race

Mình là newbie.Ai có thể giúp mình fix cái lỗi "This program is unavailable in your country" khi chạy IAlaucher dc không.Mình đã thử nhiều cách trên forum IA nhưng vẫn không được.Tks

18. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

chương trình không thể dùng được trong đất nước của bạn?? ông ở VN hay LÀo thế :-b

19. ngkien

ngkien Mr & Ms Pac-Man

cảm ơn a e đã giúp đỡ và gắn bó trong thời gian qua, chắc cũng đã đến lúc nghỉ game rồi, ko thấy tiếc nuối lắm vì trong cuộc đời cũng còn nhiều cái quan trọng hơn...... Có những phút giây nản lòng, a e cùng kề bên giúp đỡ nhưng đôi khi mất mát là quá to lớn ko bù đắp lại đc. Chúc legion ngày 1 lớn mạnh, tôi sẽ luôn nhớ những ng a e, winturner, arnolld, pea, sexyprincess, vzset,..... và cả girl duy nhất của G katherine..... Hi vọng đây sẽ là quyết định dứt khoát và cuối cùng của tôi, thực sự còn chút gì vương vấn nhưng k thể bước tiếp nữa.
    Adrien

20. dahliavn1

dahliavn1 Youtube Master Race

Cac bac ki thit mem nc ngoai be me ra .chan