Guild DontUCryNoMore recruit members

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Gaseri, 27/5/13.

1. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Thông báo với mọi người là kể từ bây giờ tôi sẽ pk cả vn nếu pt với nn nhé ! nên đừng thắc mắc gì nếu trong pt có 1 thằng nn ! Guild nn thì tôi biết cả rồi, với lại ai là vn tôi cũng biết gần hết :7cool_feel_good: ! Tình hình là hôm nay đi pk vì có một vn nên đi ra, ai ngờ bọn nn trong pt lao vào debuff như đúng rồi ! Lý do nữa là dạo này vn mình học tiếng thái bên server pri hơi nhiều nên cũng chẳng mấy ai máu pk để vào guild nữa >>> Ngưng recruit member, lỡ mang tiếng Boyphálàng thì làm cho đến nơi luôn, ai nghĩ sao thì nghĩ ! :soldier_baby15:

Chỉnh sửa cuối: 11/6/13
  2. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Hmm ! Cũng ko có gì lạ khi có mấy thằng vn thế này ! Mà sao cái guild LoveLikeThis của chú Cường lắm hàng si thế nhỉ ! Cứ thế này mấy chú vn mình hết train vì nó chỉ điểm cho nn hết :D ! Tôi thì ko sao nhưng mà tôi ko giết thì nn nó nghi đấy :7cool_feel_good:

3. miniwasabi

miniwasabi Mr & Ms Pac-Man

Đùa, em nãy còn dùng con Dhan ở G LoveLikeThis chat chit vs thằng HealingTime này, tự dưng thấy HoaKyLan vào chửi bới nó, ko hiểu tại sao, rồi hắn bảo vào đây xemm quả thực là shock vl :4cool_oh:
    Không biết nói gì bây h, 1 phút mặc niệm cho những nạn nhân xấu số bị đâm sau lưng :2cool_sad:

4. Faint

Faint Mr & Ms Pac-Man

wow, nhân vật nào đây nhỉ? nhìn dòng chat này cùng với một số chuyện biết trước đây thì đoán già đoán non được là ai rồi

5. 17cmxx35mm

17cmxx35mm Youtube Master Race

đậu xanh rau má. thế là thế éo nào nhỉ? hóa ra là Healingtime, tao nhường cho cái room vip vẫn chưa vừa ý@@ Thôi để tao mượn bà già mày cái váy cho mày mặc nhé.

- - - Updated - - -

đậu xanh rau má. thế là thế éo nào nhỉ? hóa ra là Healingtime, tao nhường cho cái room vip vẫn chưa vừa ý@@ Thôi để tao mượn bà già mày cái váy cho mày mặc nhé.

6. cuongtam90

cuongtam90 Donkey Kong

em cũng mệt với mấy thằng kiểu này lắm rồi ... gây chuyện xong out G làm ảnh hưởng tới những anh em khác đi train và farm ...mà biết sao giờ vn thì add vào thôi chứ đâu biết thằng nào nó đâm sau lưng mình ..................

7. Faint

Faint Mr & Ms Pac-Man

Thôi thì biết còn hơn ko tuy rằng hơi muộn 1 chút.

8. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

HeHe ! Hèn chi mấy hôm nay log vào đi giết tụi nn nó cứ la lên Aless, Lucas Aless, HoaKyLan = Sjnbad, tôi cũng ko hiểu gì đến khi có điệp viên gửi hình mới biết bị chú HealingTime đánh lòn ! Chơi game free pk thì chịu, chỉ mắc cười khi nghĩ tới cảnh mấy ông kia đang train bị bọn E2n, Sg ... vào dìm, bọn nó mà nhớ tên cũng mệt đấy :1cool_byebye: ! Tôi cứ như hốt bôi bị truy nã khắp server, chúng nó ghét tới nỗi thấy mình đang bị hội đồng thằng noob noob đi ngang qua cũng cho cái disable, ai train thì ít giao lưu chat chit với cả chịu khó solo đi :6cool_smile:

9. khanhtuan11

khanhtuan11 T.E.T.Я.I.S

hết bài luôn chơi vật thật có mấy con người thật là vật vờ thật chứ

10. miniwasabi

Vote cho câu nói khó hiểu nhất trong tuần :6cool_beat_brick:

11. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

cái nì hồi xưa gọi là việt gian nì ;))

12. Faint

Faint Mr & Ms Pac-Man

Có khi nào mình cũng bị thúc đít ko nhỉ. Trước lvl thỉnh thoang cứ bị mấy thằng hết FM đến SG e2n vào thọt. Nhất là thằng l` Greenfrich :)) nhưng cũng may được nó khen cho mấy câu mà mát lòng mát dạ :))
    Thôi thì bác FireTaois, IceTemplar, Heatlingtime farm lvl cẩn thận nhoa :D mà khuyên bác tốt nhất đổi tên char đi là vừa :D

13. miniwasabi

Ủa HealingTime là ông FireTaois, IceTemplar à?
    Chắc ko đấy? :6cool_surrender:

14. cuongtam90

cuongtam90 Donkey Kong

thang firetaois và icetemplar là 1 . con thằng healingtime nay thì ko rõ lắm ... thảo nào dạo này mình bị thằng duke , crazytemplar , greenfrich đấy nó pk suốt

15. kidslove84

kidslove84 Donkey Kong

HealingTime ngày xưa là của mình đây , nhưng chơi đến 101 là bán cho ông anh của thằng Zieg rồi , nó ở bình thạnh ................ ko biết có phải nó ko nữa :)) .

16. TruyLinh4ever

TruyLinh4ever T.E.T.Я.I.S

mẹ thảo nào dạo này bị sg e2n kos.luca cũng hết đất train.chờ tuần sau vô g dc bố đi thông ass trả thù lại cả ngày

17. kidslove84

kidslove84 Donkey Kong

Cho thằng Healing Time này quit game đc rồi đấy , mịa VN mà chơi chó thế ..................Hic hic hic nó làm thế , 1 đám VN cứ pm mình hỏi phải mình còn chơi con Healing Time hay ko hic hic hic . Thấy nó ở đâu cho nó hít đất ở đấy đi các bợn VN .

18. Faint

Faint Mr & Ms Pac-Man

Tối qua vừa có màn kịch hay vãi lọ,
    Đéo hiểu cái thằng nòn CrazyTemp là thằng nào mà sao nó căm VN và các người bạn thế, chắc tối ngày sinbad đi chơi vs má nó hay sao =))
    Đầu tiên cu cậu mở pk định chiếm spot chắc nghĩ pt VN HK hết, *** ngờ anh em online cả mà toàn thằng lì cả: An nhí, An lớn, Nghĩa dâm.... cứ giết lại veng lên, chú kia thì no guild, no MR, cứ hì hụi giết thế nên red CMN luôn, Red xong vội vội vàng vàng chạy ra dùng scroll giải red trong sự ngạc nhiên lớn của anh em.
    Mặt Nghĩa dâm đần thối ra: Ôi đệt mệ, đụng nhầm dân chơi rồi, tưởng nó red ai ngờ nó xài scroll giải, *** ổn rồi?
    An lớn léo nhéo: Tao đã bảo mà, cứ bem banh mẹ mouth nó ra, thằng đó tuổi gì, temp gì đập có 4k 1 hít, *** bằng con temp ghẻ farm của tao =))
    An nhí suy tư: Hay là em log ''Hàng'' vào???
    .
    Thôi chơi thì chơi tới bến, đụng nhầm dân chơi thì mình làm mưa rơi luôn cho đã, mưa đê anh em.
    Thế là pt hò nhau ngồi veng, đến turn giết thứ 3, 4 gì đó, chú temp kia mới lộ ra ko fai dân chơi gì sất, khi quay a ko giết nữa mà debuff, ờ cho debuff thoải mái anh em vẫn train như thường. Debuff chán, phần chắc cũng mệt mỏi, ra đường gặp đúng thằng lì, phần vì sợ pt mình có veng giết nó, nên cu cậu cởi hết quần áo pink rồi đứng cạnh giải veng.
    Đoạn này mới gọi là hài nè: PT cử Nghĩa dâm phụ trách heal máu, buff MB nhiệt tình cho bạn hàng =)), kiên quyết ko để nó chết mất EXP, cu cậu đứng mãi cứ stun delete MB loay hoay fai đến 15 phút mà *** thể chết được - uất quá - đứng im 1 lúc. (chắc pm gọi hội) :))
    Quả nhiên, một lúc sau 1 chú dekan lên 1 shot, rồi 1 chú agi dhan regular attack toàn miss lên kill cả pt =))
    ....
    Tưởng thế nào kill được 3 turn cắp đýt chạy ẳng 1 câu: so noob, (nói nhỏ em *** hiểu là quá noob hay sợ noob nữa =)) )
    2s sau, pt lại 1 đống veng lên train như thường, lần này con hàng CrazyTemp lại tiếp tục debuff, đập chọc, reflect, stun ... các thể loại đến chán lại đi ra, vì đếu giết được ai, và cũng đếu gọi đc ai giúp. Cuối cùng lẳng lặng câm và cút . . . Nhạt ko tả được. Sáng ra lần đầu tiên thấy pt train qua đêm trên Upper mà ko bị dc hay kill. Chắc ông trời thấy hài quá nên buff cho tí lucky :D
    Nói chung pt có 1 buổi tối vui vẻ vì troll được 1 thằng vừa ngu vừa đần, để giải trí vãi đ' =)) mà tính mình ngoài đời cũng như chơi game rất thích gặp thể loại thế này, bẩn bựa ngu ngu, trêu rất là đã :)).

Chỉnh sửa cuối: 17/6/13
  19. TruyLinh4ever

TruyLinh4ever T.E.T.Я.I.S

^tao lại sắp red tiếp rồi diemos ei =))

20. lybau

lybau Mr & Ms Pac-Man

Dm hèn gì dạo này toàn bị rpk.
    À mà anh em cẩn thận nhé, thằng HealingTime nó có con ranger HoangChauGaOi, dạo này rãnh rỗi lắm toàn log vào pk đúng lúc mình đang afk farm, nhớ tên nó nhé.
    C