guild :HNteam ( GBVN ) ,GM :yeuemnhieu17,xin đón chào các bạn

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi areyouok88, 3/3/05.

1. LyTamQuang

LyTamQuang Youtube Master Race

Dzô đây dzui wá...wậy wậy wậy ^^...hì hì...rồng trắng mới 17 tuổi mà bắn dzữ wá hen...giờ tui mới bít...lúc đầu tui tưởng dzà òi :D.Tui là Lý Tầm Quang nè (hang 2 :P, đừng nói hông bít nha ^_^) tui hơn ông 3 tuổi, tên là Lộc dân Sài Gòn...cho tui vô diễn đàn chơi với nha :) thanks

2. Baby_Alga

Baby_Alga Legend of Zelda

Cho bé vào Guild được hông , Bé mới tập bắn
    Đùa thui , mới tập bắn thì mấy anh hay chị chủ guild đâu cho bé vô đâu nhỉ
    Nick của bé mới tập chơi nì Nofera . Hi hi , bắn noá miss nó toàn biểu là nood , băn trúng 1 phát nó biểu bé hack nà sao .
    Có thể cho bé vô guild hông rank bé có 1200 thui :'>

Bé Saphie , Lâu lâu không đi chơi với bé , nhớ bé quá chừng . Hẹn hôm nào đi chơi rùi vô bắn GB nhá , dạy phát , vẫn nood như xưa . Hôm nào đi được hả bé , thứ 6 tuần sau nhá được hông . Đi ăn kem nhá :'>

3. PhamHoangAnh

PhamHoangAnh Mr & Ms Pac-Man

Wow , dzữ ta, lâu ngày ko gặp em tui lên rồng trắng ở GBVN rồi, ngưỡng mộ thiệt ;;) , chúc guild ngày càng vui vẻ và phát triển nhé. GUild em có girl ko? nếu có thì cho ANh vô guild với nè :> #>:)
    Anh dạo này bận quá ít khi và gamevn hay chơi vào gunbound chơi lắm (nên bây giờ nụp wá chời :p )

4. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

chủ nhât này đi nói trước bé hết tiền rồi có gì ấy giả hô. bé .
    lâu lắm mới găp. chồng cũ . kể từ hồi mất nick chát meoandpie . hì anh vẫn khoẻ chứ

5. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

haha,lâu lắm mới nhìn thấy mặt anh ,từ cái bữa chơi GB GIS ,chơi nhìu con wá trời ,level thấp lè te ,thế là thằng em quyết định chơi GBVN ,giữ rank silver dragon được gần 1 tháng roài ,nói chung là cũng thoả nguyện ước
    #>:) #>:) .Nhưng mà so với tui anh chắc là tép riu thui ::(

Mà ủa ,anh bắn GBVN àh ,nick chi ???,thui , vào guild em là oki roài toàn con trai ,nhưng mà kết nghĩa anh em với guild romantic với lại guild S-tyle ,toàn mỹ nữ whoa kakakakaka

dạo này học nhìu wá .lú hết đầu ,cứ xưng anh em bậy bạ hoài ,nhưng mà đành phải nhớ thui ,chắc em nghi? chơi GBVN wá, dạo này ít bắn quá trời ,
    ồng anh cố gắng cày lên silver dragon nha ,em ủng hộ đoá #>:) ,bi giờ em lại thích rồng đỏ hơn roài
    bữa trước mất rông bạc có 1 ngày .thằng nào nó hỏi là :"sao anh đổi được màu của rồng àh ,lên bạc roài sau đó lại màu đỏ " #>:) ==>nghe sướng wá ,hahha

àh cho em hỏi luôn ,thằng gì đoá guild anh 2easy4mild nguời VN hay nguời nước nào

6. areyouok88

THÔNG BÁO MỚI NHẤT

HIện nay guild HN-team của chúng ta đã lên cầm đầu guild GBVN #>:) #>:) (wowkkaaaakka) ,đó là mục tiêu phấn đấu của mỗi thành viên trong guild và là thành quả của mọi thành viên trong guild :hug:
    Tuy nhiên hiện nay do guild full ,nên chúng tôi (người quản lý guild ) ,sẽ bắt đầu việc tuyển lựa lại các member ,
    1. Đối với các pro trong guild ,nhưng rank thấp thì tất nhiên ko còn gì để bàn cãi ,vẫn giữ nguyên
    2.Đối với 2 người cùng bắn ngang nngang nhau ,thì chúng tôi sẽ lấy người có rank cao hơn
    -->bà con nào muốn quay lại guild thì tha lỗi cho chủ guild ,và cố gắng luyện lại nha

7. LyTamQuang

Cày lên rồng bạc hẽ...ạc ạc...xin lỗi chịu hổng nổi...mấy ngày nay cố cày mà cũng còn thua chú em xa lắc xa lơ T.T...chuyện này chắc để tới năm sau mới tính tới wé...hic hic :D. Còn 2easy4mild nó là người Indô. Trong guild nó cứ tranh giành chức đệ nhất với tui hoài...khổ wé ...hic hic làm cày mún chít lun...:(

8. |Elbusnu|

|Elbusnu| Youtube Master Race

ha ha ha ong LyTamQuan ở TP HCM àh vui wá , có đồnn hương Pro rồi , tui la` TranhaoNam ne` , bây giờ chơi con WhisperNight , ai đã quen biết HaoNam thì add nick dùm tại vì HaoNam add nick người ta , người ta tuởng noob nên delete hoài . hix hix . thằng 2easy4mild hồi đó ở trong guild HongHung của tôi bây giờ wa guild của LyTamQuan rồi àh hix hix , nghe nói bây giờ nó bán ghê lắm àh ? hồi đó nó thua tôi 3 - 2 :D , hên thôi
    TranHaoNam is Great

9. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Hết thơì rùi cha nội ơi ! di dến dau rao ta là rồng dõ hoài bộ ko bít nhục khi mà Gm trừ GP hay sao mà bây giờ còn re vẽ ta bây ! tui thấy tiếc cho danh hiệu rồng dõ cũa bạn wa' ! bạn làm gì mà Gm trừ GP bạn thì tự bãn thân cũa bạn bít rùi do' ! >:)

10. |Elbusnu|

ho ho ho
    tui thì thích như zây đó , ông anh có giỏi vô 1 vs 1 với tôi , kà kà kà , rồng đỏ 1 thời thì củng làm um sùm cả GB VN rồi , ho ho ho
    WhisperNight --> thiên thần bé nhỏ

11. 1114

1114 Youtube Master Race

cho tui vao guild voi dc ko?tui mới chỉ dc cái búa gỗ đôi thôi hà,tui mới biết chơi mà,cho tui vào với nhé

12. areyouok88

xin lỗi bạn ,nếu mới được búa gỗ đôi thì chưa thể vào guild nào được ,vì theo quy định của Gunbound ,bạn phải lên rìu sắt mới vào guild được
    Vậy thì bạn cố gắng luyện tập lên rìu sắt ,.chúng mình sẽ xem xét cho bạn vào guild :wink:

13. MG

MG Moderator

Bây giờ trong guild đã có qui định nào về thành viên không? Tui rìu vàng (khoảng 5200 GP) có được ở trong Guild không? Tiện thể hỏi hộ thằng bạn nó đang 2 rìu sắt (khoảng 3200 GP) có khi nào bị ra khỏi guild không?

14. longkangta

longkangta Mario & Luigi

Tui vào guild được không pa?
    Nick ThuyMyLoVe - Rìu vàng đôi ,
    Tên Long - 17 tuổi !

15. symbiosis

symbiosis Youtube Master Race

hehehe!!!tui cứ tưởng rồng bạc bên GBVN là ghê gớm lắm!>.<
    ai ngờ là rồng noob.
    tui là chủ guild WarAngel.
    hiện là Battle Axe đen.
    có lời nhắn đến guild HNTEAM thách đấu 4v4.
    yêu cầu được bắn với rồng.nếu không có rồng thì thôi.(rồng bạc = chủ guild)
    nếu guild tui thua tui sẽ post bài xin lỗi trực tiếp đến yeuemnhieu17 trên diễn đàn này.hehehe.
    Vì sao tui viết bài này??? bởi vì mọi người cứ tưởng rồng bạc là ghê gớm nhưng thực ra với GP như vậy thì chỉ mới là wand bên GB global.hehehe.
    Ngoài ra tui cũng đã từng đụng độ với yeuemnhieu17 rùi.theo tui thì chỉ la noob không hơn không kém.bắn dở bỏ mie.
    ac.ac.

16. |Elbusnu|

hi hi hi
    nếu có war guild cho HaoNam wa guild với , HaoNam theo phe yeuemnhieu17 , nick bây giờ đang chơi là WhisperNight ( con gái ) . Ai mà ko biết coi chừng bị dụ , tại vì tui dụ trai ghê lám ha ha ha , thiếu người kiu tui nha yeuemnhieu17 . Tui bây giờ chưa vô guild ai hết . Đang kiếm 1 guild vui vẻ và thật nhiều Pro để vô :D . Trong guild có 1 em gái như tôi là wá ok rồi đúng ko nè ?
    WhisperNight = thiên thần bé bỏng

17. Bya

Bya Youtube Master Race

Hung` em yeu.Anh em lau ko ban voi nhau.Lam` vai` game em nhe' ?

18. vusun

vusun Youtube Master Race

yeuemnhieu17 co' giam' ban' voi' em ko.Emmoi' len metal axe nhung ma` o gunbound nuoc' ngoai` thi` hoi hay day' . nếu em bắn thắng anh anh phai cho em vô guild nhé. come on

19. areyouok88

oki,war guild cũng được ,trước 20 ,ko là ko được.
    to wishpernight:pa này đi cày trai,hic hicT.T
    vào guild đi em ,anh cho wwà là em qua đêm với anh ha kha` kha`

20. LyTamQuang

Tran Hao Nam voi Yeu em nhieu 17 ơi, tui có nhã ý mời 2 ông gia nhập guild của mình. Tui biết đưa ra lời mời lúc này là không thích hơp lắm vì Yeu em nhieu 17 đang có 1 guild riêng, nhưng tui chỉ có ý vậy thôi nếu có gì thì cũng đừng giận nhé. Guild M.I.B (Men In Black) của tui chưa phải là mạnh nhưng cũng chưa hẳn là yếu dzì cũng có khá nhiều pro, mà nếu có thêm 2 ông dzô là khỏi chê, lúc đó tha hồ đi war guild :D (dzì hông ngán ai nữa hết :D). Tui chỉ đưa ra lời mời chân thành thôi, còn quyết định là 2 ông hì hì. Khi vào guild tui nếu mấy ông có ý kiến nào hay và hợp lý thì tui sẵn sàng nghe theo vì tui là người biết điều mà :D. Suy nghĩ nha ^.^

To Rồng trắng : Rồng trắng ơi bộ rồng trắng hông cần rồng đỏ bảo vệ àh..hic hic buồn wé...bớ người ta co 2 con rồng đỏ thất nghiệp òi... ::(