Guilty Gear XX: Reload. Ai chơi vô xíu

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Chipp, 1/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chipp

Chipp Mega Man

Chơi arcade ko cần xài Gold hay gì hết, chỉ ắt nó chọn gold để đấu với mình thôi, có nghĩa là mình đấu toàn gold ko đấy, với điều kiện là phải unlock hết các SP của char hay đánh Sur lên 999, tui lên rồi, đúng hai lần là chết luôn, chưa lên lại được. >_<

2. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Chơi arcade tui đâu xài pa tại mới xin phần save của chipp nên tui muốn thử gold trong phần training thôi xem nó thú cỡ nào vì hắn nói gold có thêm overider ẩn :D đó mà.Chipp chủ nhật này ra đấu kof với tụi tui nha :D

3. Thedevilxn

To Chipp
    Đấu GGXX reload thì chỉ có nước wa chổ ông hoặc wa chổ tui chơi thôi chứ nói thiệt là tui chưa thấy game này trên máy thùng ở VN T_T àh mà ông tìm được mí cái overide mới của gold char roài chỉ tui lun đi bỏ GGXX mí hum mà làm chiêu lúc ra lúc ko làm sao mà mò chiêu mới đây >_<

4. Chipp

Chipp Mega Man

Khó làm quá, bác thử chiêu mới của Ky rồi từ đó mà ra, ((Ngồi + Lùi)x 2) + HS, Ky gold và EX, Sol ko có chiêu mới, Kliff có nhưng đang tìm nút xem đã, nó bị gì đó mà ko thể được, có thằng thì hình như tui đoán là phải gần hết máu và hai cây mới OK, để xem lại rồi xử. ^_^

5. Thedevilxn

Sao tui lấy ky gold làm ko ra chiêu ông chỉ vậy T_T pcbx2 hay là hcbx2 vậy pa tui thử nãy giờ mà nó cũng ko được nè T_T

6. Chipp

Chipp Mega Man

Có EX nữa ông, 1/4 vòng lùi, làm hai lần rồi nhấn HS, ông se thấy chiêu ẩn nó tệ như thế nào, có điều có thể link combo được, tốt đấy.

7. Thedevilxn

Hic làm ra roài chiêu này thì phải trúng mí chiêu mà dizzy nặng 1 tí nó mới link được có điều nhìn nó cũng đẹp :D hic tui mò mí coan kia suốt mà tìm hông ra ông coàn chiêu nào nữa hông chỉ tui lun đi tìm mí hum nay rã cả tay >_<

8. Chipp

Chipp Mega Man

Tui mới tìm thêm con Potemkin nữa nhưng chỉ vô tình ra thôi, đang tìm thêm nút >_<. Một mớ bòng bong, nhưng giờ có thể khẳng định Sol ko có chiêu mới, Justice cũng thế.

9. virus_dark_baron

virus_dark_baron Mr & Ms Pac-Man

Woa !!! Bây zdờ tui mới biết topic nì đó !!! Tui cũng chơi trò nì , và cũng luyện được chiêu : 1 chiêu chết ngắt dù máu đầy cỡ nào , nhưng sài được vài đứa thui , chứ mất đứa khác chiêu 1 chưởng chết liền thì nhấn kiểu khác nên khó lắm , mà ko biết có thằng mới khi đi dòng ko ha , mà tui cũng thích nhạc của trò đó lắm , nhất là đĩa Guilty Gear hệ máy PC mới ra lần đầu , bài số 33 , 34 hay tuyệt , ai có trang web trùm về trò nì ko thế !!!

10. Chipp

Chipp Mega Man

Trùm về trò này thì nhiều lắm, bác vào trang của Sammy coi thông tin, còn ko thì lên goole search ra, đầy đó chứ, trò này cũng nổi lắ mà. ^_^

11. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Trò này công nhận nổi vì nó làm 2D trong thời đại 3 D mà vẫn "sống sót" được.
    Nhưng tui không thấy hay lắm vì hình đẹp thiệt nhưng mà Control khó quá.
    Các tuyệt chiêu ra khó lắm.
    Tôi chơi trên PC. Bản mà vô lúc đầu Cutsence là cảnh Kyo và thàng gì lao từ 2 phái vào ây, vậy bác nào có thể chỉ giáo cho tôi cách ra đòn cái, oánh khôngbiết chưởng không khoái.

12. Chipp

Chipp Mega Man

Trò GGXX này nền nó là 2D nhưng mấy Effect của nó là 3D hết trọi bác ơi. Control cũng đâu có khó lắm đâu ^_^. Mà cái gì là Kyo gì nữa, sao giớng Capcom vs SNK: Chaos quá vậy, bác có lộn ko. Cái cảnh này là Ryu rồi Kyo lao vào, sau đó là 2 ông Akuma và Mr.Karate (Takuma) bay vô nữa. Đúng ko đó ^_^

13. thankiem90

thankiem90 Mr & Ms Pac-Man

Ai có thể chỉ tui các chiêu bí mật của các con đc ko? Tui chỉ mới tìm đc chiêu overdrive bí mật của Ky Kiske EX thui. Đó là : ấn loạn trái xuống phải lên (tui đéo bít ấn kiểu gì :D :D :hug: ) rùi ấn kick. Xin cảm ơn

14. Chipp

Chipp Mega Man

Cái đó biết rồi bác ơi, vậy bác thử chiêu của Potemkin đi ^_^
    Vào Option chỉnh: GGX thôi
    Sau quay lại và chọn GOLD: EX
    Sau đó nhấn (Lên + Xuống) x 6 rồi nhấn Dust bằng 2 nút là S + HS là xong, thế là bạn đi hai cây năng lượng còn Over thì, xấu hoắc ^_^

15. thankiem90

chán wá, ko ai pót vào box này à

16. Chipp

Chipp Mega Man

Chòi! Ông đừng Spam topic này mà, để nó thanh sạch đi ông ơi. Sorry Mod

17. thankiem90

Chipp: Chòi! Ông đừng Spam topic này mà, để nó thanh sạch đi ông ơi. Sorry Mod
    hehhêhhhehhehhêhhhêh

18. thankiem90

Chipp: Chòi! Ông đừng Spam topic này mà, để nó thanh sạch đi ông ơi. Sorry Mod
    me : hehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêhhehhêhhhehhehhêhhhêh
    thông cảm vì ko ai chơi ggxx mấy nên spam bài nha :D :D

19. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

bác nào muốn hỏi tuyệt chiêu ấn start mở bảng vào comanlist mà xem cs ghi đủ tuyệt chiêu của các con đó. À,phần GG MOde để làm gì vậy các bác

20. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

bác nào muốn hỏi tuyệt chiêu ấn start mở bảng vào comanlist mà xem cs ghi đủ tuyệt chiêu của các con đó. À,phần GG MOde để làm gì vậy các bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.