Gunbound EU (GOA.COM)!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baote, 23/1/09.

1. w0rM

w0rM Youtube Master Race

Như anh PhiêuDu lói chắc tại anh chưa đụng mấy hàng nặng.Theo em thì nếu có thời gian anh nên đăng ký chơi Event tháng 3 với tụi em.Đẳm bảo bác có hàng khủng cho bác chơi ;) cũng là để anh em hiểu nhau hơn ( câu này có vẻ bệnh tật nhưng ko sao).Luk nào để em add bác ae bắn cồng nhau :D

2. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Sắp tới (tháng 3) có Event đấu guild khá hay. Tên giải là NGGL (Nation Gunbound Guild League). Giải được tổ chức theo từng nước (4 nước: Anh, Pháp, Đức, Tây ban nha), mỗi nước có 8 đội tham gia đăng kí (guild nào đăng kí nhanh thì đc tham gia). Sau khi kết thúc giải NGGL thì sẽ chọn 2 đội dẫn đầu của 4 nước vào thi đấu giải IGGL (Internation Gunbound Guild League). Về giải NGGL và IGGL đầu tiên thì guild _AEVN_ đăng kí đc 2 đội tham gia (Team 1 bên Đức và Team 2 bên Anh), kết quả cuối cùng của NGGL đầu tiên thì Team 1 vô địch giải Đức, Team 2 đứng thứ 2. 2 Team đc lọt vào giải IGGL, do sự thiếu may mắn về nhân sự ở những trận đấu cuối cùng nên team 1 đành nhận vị trí thứ 2 và team 2 xếp thứ 5.
    Và giải thưởng mà team 1 nhận đc do xếp ở vị trí thứ 2 tại giải IGGL là 1M gold và 12 cái áo T-shirt(hình bên dưới) cho mỗi thành viên.

Đến giải NGGL tháng 3 này giải thưởng cho những đội tham gia đầy đủ những trận đấu sẽ là 1 avatar đặc biệt (ko có trong shop), nếu dành vị trí thứ 1 thì sẽ nhận đc 1 avatar cực hiếm. Tuy nhiên cung có 1 vài thay đổi nhỏ về hình thức sử phạt các team ko tham gia thi đấu.

Nếu bạn nào muốn biết thêm về giải NGGL thì có thể tìm hiểu tại đây :
    Link tiếng việt : http://nguoivietxaque.com/phpbb3/viewtopic.php?f=13&t=205
    và thêm chút sửa đổi ở giải tháng 3 : http://nguoivietxaque.com/phpbb3/viewtopic.php?f=13&t=547

Link tiếng Anh tại forum tiếng anh của GOA : http://forums.goa.com/showthread.php?t=16969

3. w0rM

w0rM Youtube Master Race

CÒn thêm 1 điều nữa cgo anh là những chiếc áo này.Sẽ dc gửi tận tay người nhận (kể cả ở Viêt Nam theo địa chỉ).Tuy ko đáng giá nưng hơi ý nghĩa :)

4. megaman_zero

megaman_zero Mario & Luigi Lão Làng GVN

cảm ơn anh, em nhận được rồi. Nhưng sao em apply guild AEVN rồi sao vẫn chưa được vậy:(

5. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng nhận đc yêu cầu vào guild của bạn trong GOA rồi nhưng tại vì bạn vẫn chưa thức hiện :

Bạn có thể tìm hiểu kỹ hơn về nội quy của Guild tại đây : http://nguoivietxaque.com/phpbb3/viewtopic.php?f=26&t=106

6. kid.perfect

kid.perfect Donkey Kong

e thấy vừa đáng giá vừa ý nghĩa, k biết tháng 3 còn cái áo này k nữa ::( thèm cái áo đó quá ...

7. megaman_zero

megaman_zero Mario & Luigi Lão Làng GVN

anh bate nói cụ thể xem viết bản tự giới thiệu ở forum nào, anh gửi link cho em cái.thanks trước:D

8. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

9. RockRuby

RockRuby Youtube Master Race

Sao em bị lỗi don't send thế này (hoặc nó tự tắt và cho cái link download). uninstall bao lần vẫn thế ::(

10. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

THì là những bạn trẻ sống,làm việc hoặc đang theo học ở nước ngoài, vì đây là GB châu âu mà, số đông members trong guild đều là người sống ở nước ngoài bạn ah. Nên bọn mình lấy tên 4rum là người việt xa quê. Hoặc các bạn cũng có thể vào bằng : http://aevn.info.ms/ rồi click vào diễn đàn cũng đc.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mình nghĩ là trước đó bạn có cài GBV hay GBWC trong máy, nếu có thì bạn hãy xóa hết các loại gb đó đi trước ( kể cả các folder của GB đó trong ổ C hay ở đâu đó), ròi bạn hãy tiến hành setup GBEU. Chúc bạn sớm chơi đc game.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Forum chính của guild tại đây bạn : http://nguoivietxaque.com/phpbb3/index.php

Rồi bạn vào phần thành viên lập 1 topic mới giới thiệu.
    Chúc bạn sớm là thành viên của _AEVN_.

11. thich.linh.tinh

thich.linh.tinh Youtube Master Race

xin chào mọi người!
    mình ở VN, đã trải qua gbvn.nay muốn tìm lại cảm giác đó sao khó quá.đang chơi thử GVviet nhưng thực sự không tin tưởng vào cách quản lý và đội ngũ gm.hôm nay đọc bài viết này bèn chuyển sang goa chơi thử mong có cảm giác ấm cúng thân thiện, vui là chính ngày xưa.mong mọi người giúp đỡ nhé.thx những ai đã đọc. nick mình trong game oOTraSuaOo.

12. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Ngày 05/03 GOA sẽ updates patchs mới, việc Update đc bắt đầu vào lúc 11h (GMT+1) . Update lần này sẽ có thêm 1 vài Avatars mới trong shop cụ thể là các Avatar trong hình dưới đây :

13. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Guild _AEVN_ vừa thay đổi Forum, vì vậy bạn nào trc đây có quan tâm đến guild, thì xin mời mọi người đăng kí lại,
    Forum mới : http://www.aevn.info/aevn/index.php

PS: Trước đây là phpbb nay chuyển sang VBB, nên đc đổi mới nhiều.

14. BLsaker

BLsaker Donkey Kong

Hê hê, tui nản cái gbviet quá nên đã down cái gb goa này ( vừa down xong ) create nick + char luôn rồi nhưng mới cấp gà vàng thôi, có clan nào cho vào 0 ?

15. hoanuocmat01

hoanuocmat01 Youtube Master Race

gb mới phải ko các bạn ^^

16. whatisthis2112

GB này có lâu rồi,kô phải mới đâu bạn =((

17. thanchet6212

thanchet6212 Mr & Ms Pac-Man

GB này có hack không vậy , vào HomePage lâu thí mồ :O

18. Varrix

Varrix Guest

Chà, áo đẹp quá phải chi mình cũng có 1 cái ::)

19. †BịChémRồi†

†BịChémRồi† Donkey Kong

lại hack ...... :|

20. whatisthis2112

Mấy hack chỉ tòan là những người lười chơi mà lại muốn được tiền,đc thằng luôn
    Như kiểu 1 học sinh lười học đến lớp KT kô học hành gì,trong lúc KT sử dụng phao cứu trợ..;;)