[GVN] Xbox360 Live! Club

Thảo luận trong 'Microsoft' bắt đầu bởi bomber2006, 11/11/07.

1. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Ừ thank pác.Tớ cũng định mai chơi thế đấy.Dạo này bận sáng nào cũng đi học quân sự về chán chả hứng chơi game gì hết.
    Pác Lee dạo này có tâm trạng thay đổi gì ko mà chuyển hẳn màu font chữ sang xanh hy vọng thế kia?!?

2. darklord64

darklord64 One-winged Angel

Nghe hấp dẫn quá vậy,cuối tháng ra mua em Mercs 2+Ace combat về chơi mới được:D

3. Moody

Moody Mega Man

Hôm trước bác AJ ko thèm đấu SC4 với tôi vì tôi ko có...micro cơ

4. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Chắc đang kưa cẩm em nào đấy nên chơi fong màu xanh cho nó may mắn chút :'>

5. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Cái SC4 đúng là ko phải my taste, fighting gì mà dùng vũ khí nhưng lại chẳng có tuyệt chiêu. Chỉ mong cái Tekken ra thôi, đánh cái đấu nó thật hơn nhiều.

6. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Chày ơi, đâu phải ko đấu với bác do bác ko có Micro, hôm đó hình như tui đang đấu với 2 ông nữa trong này, bác invite tui sao tui bỏ đi được ? Mà tui thì cũng ko phải host cho nên chẳng biết cách nào mời bác dzo cả =..="

Hum nay co 6 người online, trong đó 5 người là SC4....:D

7. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Trong đó có mình:p Cái soul IV này mắc 1 khuyết điểm là mục Vs của nó đơn điệu quá,chỉ có 1vs1,ko có team battle như DOA4,làm mỗi lần nếu chơi từ 3-4 người thì phải chờ dài cổ:((,hy vọng tụi Namco sẽ update thêm tính năng này,nếu có thì em sẵn sàng bot $$ ra mua M$ point để down:D

to AJ:tối mai tiếp tục chiến dịch GOW co-op nhé bác,em khoái xẻ thịt tụi Locust cùng bác rồi đấy

8. ItsmeAj

Uhm, tối nay tiếp tục chiến coop tiếp nào, đi 2 người hóa ra lại càn nhanh hon đi solo nhiều. Đợi đến khi tiêu diệt Raam boss cuối, bác ngồi chơi tại chỗ or lăn ra chết thôi, để tui :devil:

9. Moody

Moody Mega Man

Để tí chạy ra mua cái GOW về, thấy nhiều người chơi quá, liệu online với bọn tây có bị lag giống tròng battle field bad company ko? bắn súng vô đầu lag ko chết thấy nản, mà lại là súng ngắm từng viên một mới đau

10. ItsmeAj

Gear of War thì bác nên hoàn thành mục chơi Story trước đi, hay lắm. Còn online thì sau cũng được. Chứ mấy trò dạng Gear of war, nếu chỉ bắn Online thì ko cảm nhận hết cái hay đâu.

11. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Cái Gears of war công nhận bắn đã + phê thật tớ chơi xong mục chơi Single rồi ,hiện giờ chơi lại với độ khó cao nhất ,mới màn đầu mà chết lên chết xuống ,ko có chỗ núp là die ,khó vãi chưởng ::)

12. President Devils

Chơi single co-op cũng tuyệt lắm đấy,1 người chết thì người kia ra hồi sinh,chỉ ngán nhất mấy đoạn chia đường,mỗi người đi cùng 1 đồng đội máy,tỷ lệ die cao hơn hẳn,như cái chapter đầu của act 3 hôm nay,tui với bác Aj load lại ko dưới 5 lần=((

13. kenedy_leon

kenedy_leon Mr & Ms Pac-Man

Hồi trước còn cái x360 cũ đã chơi cái này về nước rồi , sau bị ROD mất save nên lâu lắm rùi cũng chưa chơi lại đấy :D, hôm trước có chơi coop với thằng Mỹ , nó bắn hay cực ~^^~,1 shoot 1 kill O_o
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    p.s:Có bác nào còn nhớ cái BloodyRoad trên ps1, Ps2 hồi đó hôg ? tui chỉ thích mỗi trò song đấu đó^^

14. darklord64

cho hỏi chiến thuật tốt nhất để giết thằng Raam đi,lúc trước chơi chế độ dễ đấu nó còn chết lên chết xuống,lên hardcore là khỏi sống:cry:.Ai chỉ tui rep dùm cho(nếu được:D)

15. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Cách giết thằng này theo tớ thì đợi đến khi những con chim bay quanh hắn lượn sang bạn thì lúc này hãy xử nó ,nhưng việc khó nhất chính là di chuyển ,di chuyển sao để ko bị ăn đạn của tên raam cũng như ko bị đàn chim mổ xẻ ( khi đàn chim quay quanh người Raam bay đi tức là sẽ ùa sang bạn ,né bọn này bằng cách đứng gần ánh đèn ),kinh nghiệm giết có nhiu đó ,% sống còn còn lại thì trông chờ vào kĩ năng di chuyển và tài bắn head-shot càng dứt điểm nhanh càng tốt :devil:

16. darklord64

Chiến thuật này hình như là có tác dụng,vì cứ dùng cây nhắm bắn 6,7 phát liên tiếp vào đầu của nó lúc mấy con Kryll bay đi chỗ khác cái tự động nó nằm 1 đống(dù chết hơn 10 lần):D.
    P/S:bác này ko rep cho được rồi,sorry:D

17. ItsmeAj

Trong màn giết boss cuối này có 1 bug duy nhất. Bác có thể tận dụng bug này mà giết Raam không tốn một giọt máu ở cấp Hardcore. Nhưng như thế thì mất hứng quá, để bác tự tìm cách giết trùm rồi tận hưởng cảm giác phá đảo là thế nào vậy.....

18. President Devils

Hồi chơi trên PC cũng gặp cái bug này 1 lần,lúc con RAAM vào gần ko hiểu sao nó bị kẹt ở đâu mà đứng yên 1 chỗ,để mặc mình đứng ngay sát nó mà phơ mấy băng đạn cho đến khi nó die =))=))...Đến nhà thằng bạn thì còn thấy quái chiêu hơn là nó được cái trực thăng chiếu đèn vào nên ko sợ tụi Kryll,thế là chú chạy ngay đến khẩu Troika phơ 1 lúc là em RAAM về chầu ông bà ông vải mà chả mất tí máu nào,:devil:

19. thieugia_no.1

thieugia_no.1 Youtube Master Race

Edit ....... theo yêu cầu của người post

Last edited by a moderator: 5/3/11
  20. President Devils

Xem ra càng ngày càng nhiều người gia nhập vào clan mình nhể;;)