Hà-Nội: Offline giao lưu nhậu nhẹt đầu năm :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tikger, 25/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyen_quy120288

nguyen_quy120288 Legend of Zelda

làm gì có nguyên_quý sai rồi hôm qua không đi được vì nhà xa hẹn lần khác nhé anh em

2. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Xem ảnh cũng thấy em đì zai ra phết,tiếc là mải chơi nên không chụp chung cùng mọi người.

3. Takaya Genji

À hôm qua em đá pes với anh Minh bạn anh vietkhoant thì thua ngay từ hiệp 1 nhưng sang hiệp 2 cũng gỡ được một quả như thần điêu đại hiệp,cách xa 30M mà sút được góc chết,Kaka tuyệt vời=))
    Tuy em thua pes ngay từ vòng nhận vé xe nhưng VT3 thì em còn gỡ gạc được tí xíu,thua anh wormy nhưng kết quả không thua tệ như lần trước chứng tỏ không bõ công tập luyện đêm ngày:>
    Đấu với anh longsube thì cầm hòa được set đầu tiên nhưng set2 thì.....:p
    DJmax thì em mượn cái thẻ của anh tikger chơi,do chưa quen lám mà bấm nút lọa xạ dẫn đến tình trạng game over rất nhanh chóng,nhưng đấy là em chỉ solo một mình sau khi thua hết giải này đến giải khác:D
    Bữa lẩu cũng hoành tá tràng không kém và ngon miệng,húp ngụm rượu mà lòng em tê tái vì không biết uông->cuối cùng đành uống Fanta vì coca đã hết:'>
    Quên mất cái vụ đấu Na với anh tử soái thì không còn gì để nói vì em thua quá đậm:p,anh ấy chỉ dùng 1 char mà thắng 3 char của em,đấy là chưa nói đội hình em xếp sẵn rất ngon lành như sasuke,naruto...blo...bla đều thua ngoạn mục=((
    Cuối cùng là bữa lẩu em phải về hơi sớm vì sợ bố em mắng nhưng rốt cuộc thì mãi 9h ông ấy mới đi làm về,tiếc thật.
    Lúc ở quán cafe thì em có mượn cái camera của anh vietkhoant nhưng do nó kị máy đen nên em phải mượn máy anh ấy chụp nhưng lại nhét MS của em vào nên em có vài pô ảnh tí nữa up sau.
    Đến đây em xin hết:>:cool::devil:#>:):devil:#>:)

4. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

:whew::whew::whew::whew::whew::whew::whew:
    má ơi hôm qua tưởng chết luôn òi .giờ ko biết làm sao mà mình về đc nhà nữa :whew::whew: sợ óa .
    PS: sao tikger ko đấm anh 1 phát cho ngất xỉu rồi đưa về chứ hôm qua đi xe kinh khủng thật ,giờ nhớ lại mà toát mồ hôi :whew:

5. Takaya Genji

Hé hé may mà hôm qua em không uống rượu chứ nếu không thì đi xe ôm về cũng nguy,em cám ơn anh wormy nhé:D
    Hôm qua còn đua NFS:Pro với anh wormy và anh tử soái thì chả hiểu sao lại có nhiều siêu xe thế,em tưởng chỉ có mấy cái xe cùi thôi chứ nhỉ:-/

6. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

tý nữa lại ra 105 ngồi chiến killzone và NFS Pro đây :D. ai có hứng thú ra ngồi spam nha :D (má ơi giờ vẫn đang say :( )

7. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

ôi trời. ông anh làm em lo hết cả hồn. đi thì loạng qua loạng quạng, bò về dc là em thấy phục anh đấy. đã bảo chờ em tí em thanh toán xong em với thằng Chansno đưa anh về thế mà ko nghe. mà đã tìm thấy dt chưa???

8. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

dt vất ở nhà :)) vừa nghe parents hát cho 1 bài cái tội đi chơi ko mang máy liên lạc,về nhà thì say khướt rồi nằm ngủ luôn trên giường ổng bà :))

9. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

he he ko nhậu thì thôi, đã nhậu là phải ra trò như thế:devil::devil: hôm qua em về nhà nằm lên giường mới bắt đầu say. mịa tại uống 2 loại rượu, chứ uống mình vodka thì Tết cũng chưa say. mà ông anh nợ 2 ông kia 1 chầu tăng 3 đấy nhé:devil::devil: em hay ra 105 hôm nào rảnh thì call em hoặc em call ra đấy ngồi chém gió nhé.:D

10. Takaya Genji

Em không có ý kiến gì vì em không biết uống rượu:D
    Lần sau anh tikger cố gắng chọn CN anh nhé chứ T7 em phải đi học,buổi chiều em phải học thêm mà lại đúng tiết bà chủ nhiệm mới đau chứ.

11. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Nếu ko có tiết mục ăn uống thì sẽ tổ chức CN còn nếu có ăn uống thì sẽ tổ chức vào T7 em ah. tại về mệt còn ngủ muộn dc sáng hôm sau, chứ tối CN mà ngủ sáng T2 đi học sao nổi:D

12. nguyen_quy120288

nguyen_quy120288 Legend of Zelda

thứ 7 anh ah lần sau em đi còn lôi vợ con đi anh nhé được ko chủ nhật bạn gái không ra khỏi nhà được

13. duongsu

duongsu Mr & Ms Pac-Man

Chán..........Trông các bác vui vẻ quá...........Quả này mà offline thắng năm thì em xin đi.............=((.............Chúc các bác vui vẻ.........Nghĩ đến quả rượu bia Tikger uống rồi chơi Pes,thua thì đấm vỡ mặt em=))........

14. [Halo.NVHN]

[Halo.NVHN] Donkey Kong

Mình phải về sớm, k thì cũng ở lại uống coca với Evil :))

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

@vietkhoant: cái ảnh bác đố ở trang trc chính là bác đúng ko? :-?
    Thằng ku evil máu lửa phết nhỉ, ngồi nâng cốc fanta cụng ly với các bro như đúng rồi! :>

16. Takaya Genji

Cái đấy em đoán từ lâu rồi nhưng không được thưởng=((
    Chuyện em là rất máu chiến,he he.

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Chú đi off từ lần thứ 1 rồi, biết mặt vietkhoant rồi thì đâu tính! A tiếc nhất là lần này ko đc thử sức Na với anh Tử Soái, HN mình ít ng chơi Na giỏi chứ trong HCM có Sonix, Ricoh_john, Tử Soái úynh kinh lắm, muốn xem sức mình ra sao :-? Sao hwa evil ko chọn team mạnh mạnh ý, như Itachi, Kisame rồi Jiraiya chẳng hạn, chứ team toàn trẻ con thì đâu phải đối thủ của anh Tử Soái :-?

18. Takaya Genji

Uhm` em chơi giỏi mỗi thằng đấy thôi với lại chọn team mạnh thì cũng không ăn thua vì anh ấy đánh kinh lắm,toàn xáp lá cà nhanh lắm đánh cho em không kịp đỡ nên toàn chạy thôi thế mà vẫn toi đều:D

19. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Cứ lấy kisame với itachi rồi "lên lên đánh" xem a ý có kịp xáp lá cà ko (trừ khi dùng Guy or kakashi :D)

20. Takaya Genji

Nói chung là anh ấy đánh kinh lắm,không thể đỡ kịp tuy nhiên chưa thấy anh ấy dùng chưởng bao giờ,nếu dùng thì......

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.