Hack Map: Sự thật or chỉ là huyền thoại ???

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi achilles_n.1, 1/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bumbumbum

bumbumbum Mayor of SimCity

lí lẽ của chó? :-?
    :-?

2. v][p.hoangtu

v][p.hoangtu Youtube Master Race

huhuh :(( đôi khi tớ ngứa ngáy cũng hm nhưng chỉ vì h` hm wa nhiều chứ thực tâm tớ chả thick hm chút nào hjc , ma hm thi kậu có ah như nao tớ vẫn hm đựơc :P nói chung h` kậu mới hỏi co hm hay k chac kậu mới chơi ak :P ;;);;) có cần tớ sent hm cho k

3. Zaito_rye

Zaito_rye Youtube Master Race

hơ hơ để tránh hack map thì bà con cứ up lên bản 1.22 hết đi.
    Hình như ver 1.22 không có hack map thì phải :D

4. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

Tao qoute thế nào thì kệ cm tao , ảnh hưởng gì đến mày à =))

5. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

siêu thế, bạn này biết dùng google ;))

6. gaunho91

gaunho91 Mega Man

có hackmap ofline với AI vài lần để tập mirana, thấy cũng vui
    *ghét lũ cùi pắp vào kêu gõ -ah, gõ kô kịp thì nó bảo dm mày tính hack map àh (trong khi thằng nào xài -ah sẽ rõ, lệnh hm éo làm cc gì đc, vẫn hack ngon lành)
    *ghét thằng nào đem hackmap vào chơi online mất cân bằng game 2 team (gặp loại này chửi như chó luôn)
    *ghét thằng nào đánh gà éo bik cắm mắt mà la om sòm lên là bên kia hack map mới thấy đc mình

p/s: game nào mà kô có hack :o, wan trọng là ý thức của người chơi, hack vui với AI kô thiệt hại đến ai chẳng sao, đem hack vào làm người khác khó chịu thì kút mẹ cho lành, khỏi đánh war vì trình éo bao h khá nổi nếu bám trụ vào hm

7. Seidik

Seidik Donkey Kong

Bởi vì mày ngu, quote mà ko hiểu mình đang quote cái gì, vẫn ung dung tự đắc nghĩ mình quote ra dc 1 câu "ngu lắm", "đặc biệt lắm", "pro lắm" blah blah blah
    Nói thật trình độ cỡ mày thì chẳng bao h quote dc 1 câu ra hồn đâu =), như kiểu quote dc bài của mấy thằng lính mới viết sai chính tả "until" với "fram" cũng tự cho mình là hay lắm, xong lại còn bôi đậm vào vì sợ người # ko nhận ra? Cứ như bây h cái typo trì độn của mày cũng có thể dc đưa vào làm quote đấy, vì căn bản ngoài cái đó ra thì nội dung cũng ko dc sáng sủa cho lắm :-h, nhưng mà thôi, ko đáng dc quote đâu :-h
    À quên, chữ WTF là của mày tự thêm vào, thì làm ơn bỏ nó ra ngoài dấu quote đi, thế nhé, đần độn tới mức ko phân biệt dc thế nào là quote thế nào ko mà vẫn khoái xài, lol

btw, thật ra hack/cheat chỉ nên dùng với game offline hoặc single thôi, người đánh với người mà hm thì ko dc hay ho cho lắm :)

8. N¡ckky9x

N¡ckky9x Donkey Kong

Cái tên topic làm mình nhớ tới cuốn sách "Ngoại cảm - Sự thật hay huyền thoại" ==> Mấy thằng hm là người có khả năng ngoại cảm đấy, nhìn xuyên fog =))

9. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

Hôm trước lên phòng games chơi GG, liếc máy bên cạnh đánh súng thấy farm hay quá... Hero địch tới thì thấy rõ, rút về... Mình tưởng dạng war team cắm mắt đầy đủ...

Nhìn lại cả creep cũng thấy... Hack map vô địch... Cái bọn HM ấy mà đi đánh giải thật thì ko phán đóan được gì đâu...

10. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

câu nói hay trong ngày

nếu hack map được thì có nghĩa là có phần mềm hm mới rồi à ? hồi đó cũng có hm (đánh offline với tụi trong công ty thôi)

giờ hm là câu cửa miệng của những con gà or sao đấy , nhất là mấy thằng cầm riki, xông vào tận nhà người ta bị giết rồi gào lên "tụi mày hm" :o

11. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

đánh với máy thì gõ code cho nhanh hm làm gì =)!

p/s : đã từng bị ban nick gg vì hm @@
    chả hiểu môtê gì ra hàng ngồi cái máy bật sẵn =.=!

12. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion

hm ko có tác dụng với 1.22

13. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Nghe nói có cả vụ pumd đồ cho late = town nữa thì phải. Các em cave cứ mua town.. các em late cứ về nhà nhặt rồi bán :|

14. NyxArchon

NyxArchon Dragon Quest

Sẵn topic tranh thủ ngồi lật blacklist ra
    Thấy có mỗi một bạn hack map nick GG là [D]flower

15. Người Lính Trẻ

Người Lính Trẻ Làm đéo có tiêu đề Moderator

Lí lẽ của chó hay của người thì cứ nhìn vào thực tế thì biết,chỉ có 1 số thằng ngu là hay đi hỏi mấy câu thừa kiểu này.Với cái loại não lợn đó thì có giải thích cũng chỉ là mất thời gian

16. SirLuxubu

SirLuxubu Mario & Luigi

to hack or not to hack ?
    thích hack thì hack , thắng dc thì thắng ko thắng dc thì thua ,đánh pub cho vui , nó muốn làm gì kệ nó, ko đánh với nó nữa thì nhớ nik cho vào banlist là xong

17. blackworm

blackworm Youtube Master Race

Lấy cái replay này về xem sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các bạn về HM cũng như những superman từ trên trời rơi xuống

http://www.mediafire.com/?4nyu2dnwmzy

18. Seidik

Seidik Donkey Kong

Town là item dc phép pump, đỡ tốn cho late dc đồng nào hay đồng đó, miễn đúng luật là dc :)

19. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Mình chỉ biết cái garena cracked cho phép dùng hackmap thôi:D.Ah vô tác dụng.Chơi mà team nó có HM cũng cú,mình bật hm lên godlike hoài cũng chán.Mà ghét mấy bố bật hm lộ liễu,nhưng mà gà vẫn chết,bị chửi là hm kêu chứ : "tao hm mà lại để tụi mày giết à":D

20. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

Ơ kìa tao nhận tao pro bao h` thế, lúc tao để cái quote đó tao cũng chỉ cho nó vui thôi . Ai dè có người nhỏ nhen nhìn vào khó chịu ;)).Đừng có lấy bụng ta suy ra bụng người chứ =)) . Đúng tao éo biết quote là gì thế viết linh tinh có được ko ;))
    Viết làm sao để cho người ta hiểu là đủ , cũng chẳng có ý châm biếm gì cả ;)) , chỉ có đầu đất mới ko hiểu cái WTF là tao thêm vào thôi .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.