Hacker duyên dáng của năm

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi Duy Minh, 7/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Tui chả nói G nào cả, cũng chả liên quan gì đến Report nên nói tui chả tác dụng =)).
    Còn mồm ai nói ra thì tự đọc lại bài post của mình thì biết, người có học thì post bài nó cũng có học 1 tí.
    Giờ chỉ mong được như hồi đầu, mọi người nắm tay nhau cùng hax undead với damage control là tớ mừng lắm rồi, khỏi legit =))

2. [A]tlantis

[A]tlantis Donkey Kong

Chậc, thôi, hiềm khích từ hồi con vac được, còn có chuyện giành bãi, còn ks, còn h4ck dis. Giờ là quá khứ rồi lôi nhau vào làm j, cuộc chiến chả có hồi kết đâu.

Nói chung các bạn Veter mà ghét NamDoc thì tùy các bạn, nhưng mong các bạn đừng vơ đũa cả nắm. Đứa nào nó phá các bạn thì các bạn nói rõ ra. Vì G tôi có những >60 người, các bạn cũng thế. Bị nói bị chửi, bị vơ đũa cả nắm chả ai là muốn cả.

Chấm dứt chửi nhau ở đây đi Caca.

3. x_Caesar_x

x_Caesar_x Youtube Master Race

@Funnny: nếu không động chạm đến mày thì mày đừng có xen vào, không ai khiến. Mà mày chắc gì đã đủ tuổi để bảo người khác có học hay không?
    Giờ bảo ân oán bỏ qua á, quên đi nhé, chính bên kia gây sự trước, không phải tao.

4. kioaoa199

kioaoa199 Donkey Kong

ô thế sao con giai mà thù dai thế =((
    Nghe giang hồ sợ quá :-s

5. x_Caesar_x

Một câu nói chém cả G, có bỏ qua được không???

6. eddyfosman

eddyfosman Mr & Ms Pac-Man

chả dễ thế đâu, cái ông bắt anh Rùa lại chuẩn bị tung ra seri 20 clip quay undead godmode sau 20/11 kia kìa

trước 20/11 coi như huề rồi, để xem sau 20/11 hach mà bị bắt thì sẽ ra sao

7. huyhoang179

huyhoang179 Mario & Luigi

thằng HoiNach ấy chính tay tớ kick chứ chả phải thằng tú.
    Sống bẩn như chó có mỗi cái scroll mà cứ bo bo.
    Và việc tớ kick nó được tất cả thành viên trong guild ủng hộ.
    Còn nick keosua là do thằng cha ấy thích lang bạt linh tinh.
    trong vòng 5 phút kể từ bài viết này nick KeoSua sẽ out guild ND
    ok?

8. [sailormoon]

[sailormoon] Moderator Moderator

@x_Caesar_x : G của các anh ks em rất nhiều. Mấy người khác thì sao em không biết. Nhưng em train 10 lần thì hết 5-6 lần bị member bên anh ks em. Bị giành thì em cc, em cũng chẳng ghi lại nick để em ghim bụng làm chi. Nhưng nói để anh biết vậy nhé!
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Dẫu em biết rằng không nên vơ đũa cả nắm. Nhưng lúc train, tâm lý em luôn để thoải mái, vì mục đích là em chơi game. Tại sao em lại phải ngồi nhớ lại từng nick rồi làm thành 1 list sau này đem nhau ra bem từng người? Với ai mà khắc cốt ghi tâm từng người đã ks mình, điều đó mới là nhỏ nhen.
    G không chỉ chơi vì có member hay có bạn. Một G sống còn phụ thuộc vào uy tín của G, danh hiệu trong lòng mọi người dành cho G đó. Có thể họ không nhớ tên nick ks, nhưng nhiều người ks mà đều là 1 G thì dĩ nhiên họ nhớ tên G như 1 cách phản ứng có điều kiện.

9. huyhoang179

huyhoang179 Mario & Luigi

mà dkm cái con HoiNach.
    Éo hiểu nó nghĩ cái *** gì trong đầu mà nhất quyết đòi 3 scroll thương cho 1 scroll wand.
    Sau đấy bị nhiều người chửi quá thì chuyển xuống 2 ăn 1.
    Mình có 1 cái bảo nó cứ đưa trước rồi ra chợ mua trả thì con vẹo ấy cũng éo đồng ý.
    Cái ngữ ó dis ợn ấy không kick khỏi guild hơi phí.

10. [sailormoon]

[sailormoon] Moderator Moderator

Có thể anh đã nhìn thấy em trong game vào 1 lúc nào đó rồi, riêng em thì chưa biết anh là ai cả. Nhưng nếu anh là 1 con người có chút lễ giáo và phong cách leader, có lẽ anh sẽ không viết ra những dòng trên. Người ta bảo, nhìn vào những con người trong 1 G để hiểu văn hóa của G đó!

11. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Đây là topic báo hack, mọi vấn đề về ks, cãi lộn, lập topic mới để giải quyết.

12. x_Caesar_x

@[SailorMoon]: thế này nhé, bị đứa nào ks thì bên đấy chỉ nên chửi nó thôi, đừng lôi cả G người ta ra thế =.= thôi không chửi nhau nữa không lại vào cả G chửi nhau thì bỏ mẹ =.= mệt

13. n1njaturtl3

n1njaturtl3 The Warrior of Light

thằng này là thằng nào??? thấy 100 nick bị report, chụp hình, quay film bên 4rum nấm có nick nào bị block hay ban chưa? đời lắm thằng rỗi hơi thế?? pố thách cả nò nhà mài đấy. cứ chụp quay film cả report nữa xem có ai chết k? mà nick pố n1njaturtl3 đấy. vào lẽo đẽo theo sau như con cún thèm shjt đi.

14. MateIGamer

MateIGamer Persian Prince

thương sếp vất vả quá ... :|
    mà sao các ông phải xoắn nhỉ , đây chỉ là một cái thế giới ảo , làm đêk gì phải vì thế mà thù ghét nhau , huých toẹt ra là định lực của mấy ông kém quá đấy :| , nói thẳng mất lòng , đừng ghét tôi :|

15. [A]tlantis

[A]tlantis Donkey Kong

Thật ra thì trước giờ mình vẫn chả thù oán j với mấy bạn Veter cả, nhưng nghe câu này
    Thằng này đáng cho cái dép vào mặt.

Hết. có khi thể theo y/c thành viên, bạn DM đóng xừ cái topic này lại cho nó nhanh.

16. MateIGamer

MateIGamer Persian Prince

chỉ có trẻ con thì mới hơi một tí lại thù ghét nhau , cãi chửi đánh chém nhau thôi :|
    mỗi người nhịn đi một tí thì chuyện sẽ chẳng có gì cả , người nào mà hơi tí lại sừng cồ lên để rồi một thời gian sau quên sạch thì đó là người bồng bột , tôi ko cho rằng người nhường nhịn là người kém thế hoặc thua cuộc , mà tôi coi họ là người thông minh và bình tĩnh :| ,
    thế nha , hi vọng box ta toàn người thông minh :|

17. _Gaara_

_Gaara_ Special One

box ta trước đây, trước khi có NL thì toàn người thông minh cả. Từ khi NL ra, 1 số thành phần Võ Lâm xâm nhập vào, 1 số bạn thần kinh yếu ko chịu đc nên bị.. thoái hóa não theo =))

18. n1njaturtl3

n1njaturtl3 The Warrior of Light

mệt phết :whew:

19. Đại Đồng

Đại Đồng LMAO Moderator

anh rùa có bị cuốn vào vòng xoáy thoái hóa não này kô;))

20. [K]

[K] シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

E hèm. Xin lỗi bạn Sup nhé. Tớ kick chứ có phải bạn đâu mà lại vơ về làm của mình thế ;)) Tớ thấy nó bẩn tính + mọi người ai cũng khinh nó quá nên thôi kick nó để mọi người đỡ tốn công ngồi chửi nó mệt người :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.