Hackmap, bức xúc, cảnh báo, nhắc nhở tất cả tại đây [Version 3]

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Jukanius, 25/10/10.

1. pottercom

pottercom Mr & Ms Pac-Man

Tùy thôi vẫn thấy có thằng HM được mà. chắc tại nó lỗi gì đó thì gg mới phát hiện ra được. hồi sáng vừa chơi với nguyên hm. tui no hm và bum tiền cho late đánh *** lại được nản zzzzzzzzz

2. Dreams May Come

Dreams May Come Youtube Master Race

Vẫn thấy mấy thằng choai choai ở quán hm đều có gì mà không được:-w

3. Doãn Thiên Sầu..

Doãn Thiên Sầu.. Mr & Ms Pac-Man

Hm giờ mà xài GG thường là chắc chắc không chơi được... Nếu mà xài chung với Garena Ultimate thì vô game sẽ rất dễ bị dis... Đã test rồi... Thậm chí cùng mạng LAN mà thằng xài hm rất hay bị dis :))

4. vietxmandn

vietxmandn Mr & Ms Pac-Man

các bạn đánh dota bị lũ hackmap hành dẫn đến ức chế thì các bạn chuyển qua chơi HoN với mình đê.Đánh kô có Hack Map rất là phê mà nếu PSR của bạn cao vào mấy cái host lvl cao thì dù có la public thì tụi nó đánh cứ như la warteam ấy:D

5. kidkuro145

kidkuro145 Legend of Zelda

HoN là trò jì vậy bạn mình ko biết :|

6. Snakies

Snakies Donkey Kong

^ Heroes of Newerth
    Lần sau vào topic hỏi đáp mà hỏi bạn nhé

7. socohope

socohope Mr & Ms Pac-Man

Lên GG gặp hm thì nhớ tên lần sau đánh với nó còn né ra, chứ lười report bỏ xừ.

8. sabaku

sabaku Youtube Master Race

Nó send gold thì report ngay chứ đợi gì nữa
    Thể loại hackmap pro mới gọi là nguy hiểm

9. dongcuaso1

dongcuaso1 Youtube Master Race

report ko ăn thua đâu , ban list nó , cho tụi nó chơi với dế là xong

10. CatAngel

CatAngel Fire in the hole!

Hôm qua đánh room 4 với hai ông bạn. Ko ai host thì mình host hộ cho đánh, vì mạng tại gia xài riêng một máy nên có thể nói là khá tốt.
    Đang đánh thì một thằng team 2 ko nói ko rằng out luôn mặc dù lúc đó nó chẳng có gì nổi bật trong game. Thế là một đàn chó hùa team 2 gồm bốn thằng chửi mình thậm tệ, kêu mình Custom kick bạn nó!
    Thấy ko đáng chấp nên mình im lặng => "Im lặng là nhận rồi chứ gì!" => "Thằng *** host cút xuống mấy room lv1 mà đánh cho lên tay đi em" => "Blah...blah..." 8-}

Thế là RMK cho bạn nó vào lại và mình pick Rylai, đi cặp cùng ông bạn Orge Magi nhét hành vào mồm mấy thằng bệnh này OWNING 22-6 trong vòng 22 phút. Vậy mà cái lũ bệnh ấy lại nói "Team bọn mày chỉ được cái combat chứ có *** gì đâu?" :-j Lại còn đòi hẹn -cm, mình nói làm ngay bây giờ luôn thì lại bảo thiếu một người, chưa nguyên team được =))
    Nói ko biết có nghĩ ko, trong khi nguyên team nó ngồi gần nhau đánh với mấy thằng mix onl, bị ăn hành thối mõm lại còn chống chế sida.
    ---
    Đôi dòng bức xúc. Ko ngờ room 1-5 lại có sự hiện diện của mấy thằng não bệnh này =((

Chỉnh sửa cuối: 8/5/11
  11. kenchu21

kenchu21 T.E.T.Я.I.S

1 năm trước mình hay ức chế hm.
    giờ thì chả mấy khi để ý chúng nó hm hay kô nữa.
    vì nói nhìu chỉ mệt người.hm hay kô thì cũng đã vào game rồi.
    nhìu lúc biết nó hm cũng chỉ chat team bảo ae cẩn thận tập trung mà đánh thôi.
    gì chứ team cứ có 2-3-4 ông chịu khó đi chung gank+thêm đánh hay hay thì hm cũng thọt .

giờ đánh gg sợ nhất là gặp sida với quiter .

12. --s0ul--

--s0ul-- Mario & Luigi

Vào thử euro dota high lvl room đi các bạn. :D lâu lâu gặp phải mấy thằng sida thôi chứ ko có quiter ko có hm :D. Đánh khá là chất lượng vì gần như là phải pick hero.

13. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Ko phải lvl cao là pro đâu ông ạ vì giờ có chương trình hack lvl, hoặc rảnh hơn thì nó treo nick cả ngày lv up cũng nhiều chán :-j, nói chung đánh quan trọng cái trình chứ lvl hay room nào cũng chỉ mang tính tương đối thôi, vài lần đánh room 60+ gặp lũ lv 1-2 mà last hit deny như thánh ấy

14. ChaoChu

ChaoChu Youtube Master Race

HM giảm hẳn ở mấy room đầu

15. [DemonPrince]

[DemonPrince] Youtube Master Race

trời ơi chơi room 6 mà bên kia gondar, riki, bên này mình tui mua mắt dust các kiểu, bọn còn lại ko hề có khái niệm gì về mắt dust gem , support. Thằng nào cũng muốn làm siêu nhân gao hết, mà siêu nhân cũng ko đc, bị con riki nó bán hành cho ăn chán rồi quit. ức chế !
    [​IMG][​IMG][​IMG]

16. minhlinh_523

minhlinh_523 Donkey Kong

^ Tư tưởng siêu nhân ở public mệt lắm . Cỡ hero kiểu như rylai mà nó còn cắm đầu farm được nữa là =))

17. phát-xít

phát-xít Youtube Master Race

đùa hôm nay cùng team với 4 thằng ngu bạn nhau , mình đi mid cầm nvm own quá làm mấy pha raze thần thánh giết riki bh các kiểu thế là bị chửi hm , nhưng cầm nvm có own đến đâu cũng éo thể 1 chấp 3 được team nó lại toàn disable hàng khủng rhasta , es , butcher các kiểu vào mồm mình còn team mình thì ngu éo chịu dc , mới đầu đang thắng thế thì chúng nó khen mình pro nhưng đến mid game thì bị own ngược , mình tức quá mới chửi thằng súng trong team ( súng phút 20 chưa fam được cái giày gỗ ) :)) thế là bị 1 tràng 4 thằng ngu bạn nó chửi lại còn chơi cái trò bỏ đồ của mình ra rồi phá :)) đã thế còn gặp 5 thằng ngu bên team 2 thi nhau sủa tới bến :)) hài éo đỡ dc cái rum 6x

18. sm89

sm89 Dragon Quest

Tụi nó hm thì cũng chả biết làm thế nào. Kệ chúng nó vậy :-s
    Lấy khả năng của mình ném hành vào mặt chúng nó :))
    nó bảo mình hm thì mình nói: "chắc tại tao đánh hay như hm à"
    thường thì tụi nó câm =))

19. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

^
    ^ Thì cứ nói thế này "Các bạn khen mình hm tức là mình quá pro rồi =)" là xong :-", chốt thêm câu "đánh đi, khóc lóc thì post replay lên vnb phân xử", đối với lũ ngu chỉ có thể nói thế thôi, nói thêm cũng bằng thừa

20. CatAngel

CatAngel Fire in the hole!

Đây đây... Má...! cái trò khốn nạn này ko thể nào tha thứ được!
    Đánh room 2x cũng hay bị lắm, thương tình mua gà cho tụi nó rồi đợi mình farm được kha khá item thì tụi nó đập vụn hết :|
    Đánh với bạn còn bị nữa là. Có hôm đang đem Travel từ nhà lên top thì 20s sau vẫn thấy con chim ở nhà, click vô thì Travel đã biến mất, mãi về sau mới biết thằng bạn "giỡn" đập mất :|